GIẢI A1 SÀI GÒN 2014

Drhongson

Đại Tá
ĐƠN NỮ thì hầu như ít có bất ngờ , các tay vợt mạnh đều không sơ xẩy , có nhiều tay vợt nghiệp dư đánh tốt như Huyền Trân , HUYỀN 2 GAI , PHƯỚC ĐÀI , GIÁNG HƯƠNG ... hôm nay mấy bé năng khiếu Mai Tú Uyên , Bảo Trân chơi xông xáo , Bảo Tiên làm cô GIÁNG HƯƠNG mệt mỏi , XUÂN MAI thì wính cô KIM OANH tơi tả . Huyền 2 gai cũng làm khó dễ Quỳnh Trâm , Huyền Trân cũng vậy trước Thanh Thư ...

Drhongson

Đại Tá
Bạn BIGBOG từ Hà Nội vào Sài Gòn công tác , thời gian gấp gáp chỉ có 1 ngày , nhưng nhất quyết yêu cầu mình cùng Tùng vt đưa đến xem GIẢI A1 SÀI GÒN .
BIGBOG nói 1 câu thế này << Giải có nhiều trận hay quá anh nhỉ ,
Nhưng sao em chẳng thấy anh em nào của diễn đàn đến xem vậy anh? Hà nội mà có giải thế này thì đông vui lắm anh ạ >>,
Chỉ là 1 câu thoáng qua mà sao nghe cứ nhói lòng .
Hôm nay lại nghe 1 member bảo << Mấy ông diễn đàn org lâu nay hổng chơi với giải này >> . Tình trạng ai cũng bo bo ko mở lòng ra với nhau , giải thì mặc giải , diễn đàn mặc kệ diễn đàn ,mạnh ai nấy chơi thế này thì thật BUỒN .

Drhongson

Đại Tá
GIẢI A1 SÀI GÒN
THÔNG BÁO 19h TỐI NAY CÓ CÁC TRẬN ĐƠN NAM ĐƠN NỮ ,
LOẠI TRỰC TIẾP NÊN MỨC ĐỘ SÁT THƯƠNG CỰC CAO .
Anh em chú bác cùng rủ nhau đi xem cổ vũ các chiến tướng xung trận sanh tử nhé .
CLB HOA LƯ PHỤC VỤ MÁY LẠNH , NỨƠC MÁT , GHẾ plastic ... miễn phí hết nha bà con .

Drhongson

Đại Tá
Tí nữa TOÀN CAO THỦ NHE ANH EM
DUY CON , DANG VŨ , TÍ LONG , NGHĨA BỤM , HOÀI NAM , TÙNG VT , LONG PHILE, THỚI NGHỆ SỸ ,MỸ TRANG , XUAN MAI , QUỲNH TRÂM , HỒNG HẠNH , GIÁNG HƯƠNG , ĐỨC SIÊU CẤP , TUẤN HỒ, QUỐC DŨNG , Ý SIÊU CẤP ...

Drhongson

Đại Tá
GIẢI A1 SÀI GÒN 8 h SÁNG MAI CÓ CÁC TRẬN BÁN KẾT SAU
_ ĐƠN NAM
1- DUY CON vs ĐỨC siêu cấp
2_ĐĂNG VŨ vs HOÀI NAM

ĐƠN NỮ
1_ MỸ TRANG vs HỒNG HẠNH
2_ THANH TRÚC vs QUỲNH TRÂM

TOÀN CAO THỦ BẬC NHẤT , HỨA HẸN NHỮNG TRẬN ĐỈNH CẤP .

SAU ĐÓ ĐÁNH CHUNG KẾT RỒI PHÁT GIẢI BẾ MẠC LUÔN NHÉ , MỜI BÀ CON ĐẾN XEM CHUNG VUI CÙNG CÁC ĐẤU THỦ

Drhongson

Đại Tá
7G SÁNG NAY có BÁN KẾT + CHUNG KẾT rồi BẾ MẠC GIẢI luôn nhé anh em.
GIẢI NÀY 4 NĂM MỚI CÓ 1 LẦN , anh em mình rảnh thì hú nhau lên HOA LƯ xem nhé .

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
ggiải hay vậy ko biết có video ko? Nếu ko có thì thật là buồn cho các ae ở xa muốn xem nhưng ko có điều kiện.

Bình luận từ Facebook