GaiTabor CLB APT

Duongapaco

Đại Tá
Nhất định hè sang năm mình phải đi SA PA , không biết Yên , Khôi , Hiệp và các bạn APT có trốn không ?
Lúc nào anh lên anh nhớ alo cho em nhé, có lẽ bọn em chỉ trốn đấu bóng với anh thôi vì bác đánh quá hay, còn bia rượu thì chúng em cho bác không có đường về Hà Khẩu Quảng Ninh đâu đấy

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Đoàn thể thao của Công ty Apatit Việt Nam, khi trở về Lào Cai có dừng chân để ăn cơm trưa tại nhà hàng An Phát thôi. Gai Tabor tham gia chơi bóng bàn quanh quẩn ở CLB Công ty, để cho vui khỏe thôi. Nếu bạn Hungtv2002có dịp đi du lịch hoặc công tác tại Lào Cai, mời bạn tới CLB Bóng bàn Apatits Việt Nam cùng giao lưu với các anh, em nhé. Xin cảm ơn bạn đã có lời thăm hỏi./.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Anh Phạm Tuấn Khôi & anh Phạm Văn Tỵ cựu VĐV Bóng bàn Hoàng Liên Sơn chụp ảnh lưu niệm

Lần đầu chụp ảnh với anh.
Nhớ ngày tập bóng tóc xanh trên đầu.
Trải qua năm tháng dãi dầu.
Thầy - trò tình nghĩa trước sau một lòng./.

Last edited:

phonghongBBC

Đại Uý
Lần đầu chụp ảnh với anh.
Nhớ ngày tập bóng tóc xanh trên đầu.
Trải qua năm tháng dãi dầu.
Thầy - trò tình nghĩa trước sau một lòng./.

Dẫu cho mưa nắng dãi dầu
Dẫu cho mái tóc trên đầu hoa "dâm" (râm...viết sai tí cho tóc nó...trẻ ...ka ka)
Nhưng anh vẫn bạt ầm ầm
Làm cho bọn trẻ (như em) khóc thầm nhiều khi!

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Dẫu cho mưa nắng dãi dầu
Dẫu cho mái tóc trên đầu hoa "dâm" (râm...viết sai tí cho tóc nó...trẻ ...ka ka)
Nhưng anh vẫn bạt ầm ầm
Làm cho bọn trẻ (như em) khóc thầm nhiều khi!

Động viên anh quá em ơi.
Anh thì chỉ thích đi chơi bóng bàn.
Tính tình cởi mở sẵng sàng.
Giao lưu thua thắng đoàng hoàng bắt tay./

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh GaiTabor thi đấu trận chung kết đơn nam nội dung 56 tuổi trở lên giải bóng bàn Trung cao tuổi năm 2013 với anh Trần Văn Khao CLB BBC

son_canloc

Đại Tá
Anh GaiTabor thi đấu trận chung kết đơn nam nội dung 56 tuổi trở lên giải bóng bàn Trung cao tuổi năm 2013 với anh Trần Văn Khao CLB BBC

Anh nên kêu gọi ACE góp $ mua cái máy quay mini loại rẻ hoặc cái Đt đời cao một chút quay vài đoạn clip tải lên cho sống động . Ăn phở không hành lắm cũng chán anh ơi

Duongapaco

Đại Tá
Anh nên kêu gọi ACE góp $ mua cái máy quay mini loại rẻ hoặc cái Đt đời cao một chút quay vài đoạn clip tải lên cho sống động . Ăn phở không hành lắm cũng chán anh ơi
Trên mình cũng có máy, cũng quay vài trận then chốt,nhưng vì đưa video lên diễn đàn rất lâu nên ai cũng ngại, mời bạn thưởng thức tạm mấy cái ảnh nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh Phạm Tuấn Khôi ( GaiTabor ) giải nhì đơn nam lứa tuổi 46 trở lên giải bóng bàn khối các doanh nghiệp SXCN tỉnh Lào Cai năm 2013

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Anh Phạm Tuấn Khôi ( GaiTabor ) giải nhì đôi nam lứa tuổi 46 trở lên giải bóng bàn khối doanh nghiệp SXCN tỉnh Lào Cai năm 2013

Bình luận từ Facebook