GA.có nên chăng.

Profess.medical

Đại Uý
Không biết đã có ai thư GA với mut tau` chua nhi?bác nào thử rồi cho em cảm nhận với.cá nhân em thì từng thứ ca 2 cái này rồi.nhưng chưa kết hợp.cảm giác GA hơi giống với TMB ALC.Nhanh+rung,mut tau` thi độ bám xoáy cao+hơi xit:).

toantrang01088189

Đại Uý
Thông thường Cốt mềm kết hợp với mặt tàu tạo sự đàn hồi khi đánh không có cảm giác khô,cứng.Còn cốt GA lại cứng+ H3 cứng = không có sự đàn hồi và đánh sẽ không tạo lực tốt như cốt mềm và rất mệt.
GA nên dùng mặt mềm thì tốt hơn.Đôi lời với bạn :D

dung.vima

Moderator
GA đánh vs H3 không khác gì cầm cái búa đánh đâu. Cứng ngắc.
GA cứ FH với ten 05/05fx thôi là chuẩn nhất.

tuankhoai

Đại Tá
GA đánh vs H3 không khác gì cầm cái búa đánh đâu. Cứng ngắc.
GA cứ FH với ten 05/05fx thôi là chuẩn nhất.

mình thấy Ga đánh với dòng Calibra cũng rất hay, đỡ tốn kém hơn, có khi ngon hơn BTY (tùy cảm giác người chơi)
Ở CLB mình có ông đánh trái H3 Neo + Sadius mà giật, bạt trái ầm ầm:(

E thì lại thấy GA oánh vs mút tàu rất hay(kỳ lạ luôn) bác dán mặt H3NT tuned cho 1-2 lớp falco chơi phê cực,ko phê e ko lấy thank hehe. Cá biệt cây này thôi,còn những cây nào đã cứng lại còn Carbon thì gần như chả có cây nào hợp mút tàu cả.

Profess.medical

Đại Uý
tks các bác.em đang đánh NA với H3 đang rất ngon rồi.tuy nhiên gần đây muốn đổi sang đánh cả đôi công.nên muốn kiêm 1 em có đắc tính hao hao NA mà tốc độ cao hơn chút.quan trọng nhất là hợp mặt tàu.GA+Calibha em cung rat thích tuy nhiên cá nhân em cho rằng sự kết hợp này không tạo ra dc đòn ác như NA+H3.

Profess.medical

Đại Uý
Thông thường Cốt mềm kết hợp với mặt tàu tạo sự đàn hồi khi đánh không có cảm giác khô,cứng.Còn cốt GA lại cứng+ H3 cứng = không có sự đàn hồi và đánh sẽ không tạo lực tốt như cốt mềm và rất mệt.
GA nên dùng mặt mềm thì tốt hơn.Đôi lời với bạn :D

NA lớp ngoài là limba cũng cứng mà bác.em lại có quan điểm cốt phải cứng thì mới hợp tàu cốt mềm xài tàu xịt đừng hỏi.

AndroCS7

Đại Tá
nhìn cái tiêu đề biết ngay là m :)). cứ mua đánh thử ko thử sao biết đc mỗi ng 1 cách đánh khác nhau có ai giống ai đâu

Bình luận từ Facebook