FH:Rasant turbo v/s BH:Rasant power sponge sự kết hợp hoàn hảo

Trainee

Đại Tá
Keo sữa có loại nào dán 1 lần chơi đến hư mút luôn ko bạn? Thanks
Hầu như keo sữa nào nếu dán cẩn thận cũng chơi tới hư luôn mút được, nếu như cốt không phải loại không ăn keo. Có 2 kiểu hư:
- 1: Đánh được mấy bữa hư vì đồ lởm.
- 2: Mút bền, keo tốt dán đánh tính bằng năm vẫn chắc.
Tuy nhiên tại sao người ta lại cứ bóc ra dán lại ???

Andro Hiloom

Binh Nhì
Andro có cái tệ là co mút... dán đi dán lại khoảng 3 lần thì trông co vào xấu lắm... Trừ Andro hexer thì dán lại thừa ra, power grip là co nhất rồi đến grip.. 6 tháng thay 1 mặt là ổn ấy mà

xukaka

Đại Tá
Andro có cái tệ là co mút... dán đi dán lại khoảng 3 lần thì trông co vào xấu lắm... Trừ Andro hexer thì dán lại thừa ra, power grip là co nhất rồi đến grip.. 6 tháng thay 1 mặt là ổn ấy mà
...
Nghe bác nói vậy là do kỹ thuật gián mút của bác ùi. Bác dùng keo gì thế.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nhân có bác Dũng Cửu đây cho mình hỏi một chút, có loại mút nào của hãng khác tương đương rasant turbo mà ko bị co mút? Cảm ơn bác.
Có cái giống là sigma 2 pro và evolution MXP nhưng 2 cái này còn co nhiều hơn ^_^ rasant turbo nếu dan đúng khá là ít co trừ với ai hay bóc ra bóc vào dán keo tăng lực thì dán thừa chút là ok ^_^

Andro Hiloom

Binh Nhì
...
Nghe bác nói vậy là do kỹ thuật gián mút của bác ùi. Bác dùng keo gì thế.

Thì vẫn dùng keo sữa từ đầu mà, có dám dán bằng tăng lực đâu. lần đầu tiên phết 2 lớp, để khô rồi mới dán, thế mà vẫn co. Tuy vậy dòng rasant turbo đánh phải quá tuyệt, bóng sang khá dị

Sumibuti

Hạ Sỹ
Mình dùng cốt treiber K, nói chung là dễ chơi. Riêng sardius mình chưa chơi nên không biết.
Đã chuyển từ Sar sang Treiber Q, FH Rasant Beat, BH Rasant Grip, rất ổn, sướng nhất cái vụ kiểm soát, đối giật, đỡ bóng giật ít bị vọt ra ngoài như dùng Sar, chắc chung tình với em nó thôi !!!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đã chuyển từ Sar sang Treiber Q, FH Rasant Beat, BH Rasant Grip, rất ổn, sướng nhất cái vụ kiểm soát, đối giật, đỡ bóng giật ít bị vọt ra ngoài như dùng Sar, chắc chung tình với em nó thôi !!!
HÊ HÊ COMBO này thì bạn nên chung tình công , thủ quá toàn diện :D
TREIBER đánh BH với rasant beat khá đáng yêu :D :)

songlam

Trung Uý
Trước đây mình dán hexer HD bên FH, donic barcuda bên BH, cả 2 mặt mới 100%. Sau một thời gian dán lại thì HD co đi thấy rõ, còn Donic thì ko thay đổi mấy...Sau này chơi Rasant grip cũng co thấy rõ luôn... chán

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Trước đây mình dán hexer HD bên FH, donic barcuda bên BH, cả 2 mặt mới 100%. Sau một thời gian dán lại thì HD co đi thấy rõ, còn Donic thì ko thay đổi mấy...Sau này chơi Rasant grip cũng co thấy rõ luôn... chán
Donic thì có dòng baracuda là ko co chứ acuda nhất là thế hệ bọt khí đời mới của donic như blufire thì còn co hơn cả dòng rasant + HD
cũng phải do cách dán , keo sử dụng và không nên dùng máy sấy :) hoặc dán thừa ra 1 chút là ok bạn ơi :)

songlam

Trung Uý
:)
Em đánh Beat FH ông anh à !!!:):):)
Mình thì đang đánh FH là Rasant Grip, còn BH là Rasant turbo
Còn một điều nữa là mình có 2 mặt Rasant Grip độ mới ngang nhau, một mặt đánh rất tốt, mặt còn lại cảm giác cứng, bạt toàn ra ngoài, giao bóng cảm giác ít xoáy... hix

centos

Binh Nhất
Mình mới chơi bóng bàn, có người tặng cốt Andro Treiber K. Mình tìm hiểu thì thấy cốt của mình hợp với combo FH: Rasant turbo; BH: Rasant power sponge nhưng không thấy shop nào bán nữa (có vẻ nhà sản suất đã dừng sản suất 2 loại mặt này).
Vậy mình nên dùng mặt nào thay thế cho 2 mặt này?
Thanks!

Bình luận từ Facebook