FH:Rasant turbo v/s BH:Rasant power sponge sự kết hợp hoàn hảo

Heo con

Đại Tá
Bộ đôi sản phẩm ANDRO : FH : Rasant Turbo kết hợp BH : Rasant power sponge ( Gía 900.000 đ ) được rất nhiều người chơi bóng bàn đánh giá cao bởi độ bền , khả năng tạo xoáy lớn , sự hiệu quả trong thi đấu đối kháng , bộ đôi sản phẩm chủ lực của 2 dòng Rasant này có thể kết hợp với rất nhiều loại cốt vợt của nhiều hãng bóng bàn , nhiều loại dòng cốt khác nhau , từ carbon , sợi , thuần gỗ , mỏng và dầy ... !

- Với bên phải Rasant Turbo thiên về tốc độ nhanh , xoáy lớn là sự hỗ trợ tuyệt vời cho bên thuận tay gây sực ép cho đối phương với những pha giật , bạt với tốc độ nhanh , xoáy lớn kết hợp bên trái với tốc độ vừa phải , nhưng có độ kiểm soát và bám xoáy tuyệt vời , với độ khống chế giao bóng hoàn hảo , chặn bóng , giật trái với độ ma sát lớn là điểm cực mạnh của Rasant power sponge .

- Bộ đôi sản phẩm có giá thành vừa phải giá trên thị trường 900k , nhưng có độ bền thực sự vượt trội , được tài trợ cho 1/3 đội tuyển của các tỉnh thành trung tâm huấn luyện bóng bàn chuyên nghiệp trên khắp cả nước ! Nếu các dòng mặt bọt khí rất dễ vỡ mép bề mặt thì dòng Rasant thực sự khác biệt gần như bóng không bao giờ vỡ rìa , nâng tính thẩm mĩ cho cây vợt của bạn!

- Theo như các vdv trẻ, quốc gia Việt Nam chơi, đánh giá, so sánh thì dòng Rasant có độ bền gấp từ 2 đến 3 lần so với dòng mặt bọt khí trên thị trường như Ten , donic , stiga .....

** Các bạn lưu ý khi dán vợt dùng keo sữa để bảo vệ tuổi thọ cho mặt vợt , nếu dùng keo tưng lực các bạn dán 2 lớp để 30 phút đến 1 hoặc 2 tiếng rồi dán để tránh co mút !

** Các bạn nên mua sản phẩm có tem LUCKY SPORT được dán trên mặt trước của sản phẩm để bảo đảm quyền lợi mua hàng chính hãng ! Dòng RASANT TURBO + RASANT POWER SPONGE có chữ tiếng Nhật ở dưới nên đây là dòng đạt chỉ tiêu cao do liên đoàn bóng bàn Nhật chứng nhận bán tại thị trường Nhật Bản !

Có thể nói so với tầm giá tiền , độ bền thực sự vượt trội , độ hiệu quả thì bộ đôi FH : Rasant Turbo + BH :Rasant power sponge này là sản phẩm phù hợp với nhiều lối chơi , phong cách chơi thêm 1 sự lựa chọn để anh em lựa chọn !

*** Chú ý : các bạn nên mua sản phẩm có tem chính hãng '' LUCKY SPORT'' để đảm bảo quyền lợi , chất lượng sản phẩm hàng chính hãng !

Theo thông số người tiêu dùng trên thang điểm :

Mặt phải Rasant turbo :
Speed : 9,5
Spin : 9,3
Control:8,5
Độ cứng : trung bình cứng

Mặt trái Rasant power sponge
Speed : 8,6
Spin : 9,3
Control : 9,2
Mềm , dễ chơi

FH + BH :
Em này kết hợp với Butterfly sk7 ổn ko bro ơi

sunrisrvl

Binh Nhì
Thầy dạy bb em có nói mút vợt rasant tuy đánh tốc độ nhưng sẽ bị teo nhỏ lại. Quả thật cây vợt của thầy em đang đánh bị teo, làm mút vợt nhỏ hơn cốt vợt. Nhìn không được đẹp cho lắm. Vì vậy thầy tư vấn em nên đánh hexer hd. Thấy cũng quá tốt

nvh78

Đại Tá
Rasant thuộc dòng bền hàng đầu rồi. Nhìn nó hơi nổi mờ lên thế thôi.
Tiện ké, ai có nhu cầu, mình có mặt Rasant Grip Màu đen, kích thước chuẩn 150x157, toàn dán keo sữa, đánh độ 10 buổi.

Turbo thì không có lớp dính, Grip thì sau 10 buổi đánh chả cảm giác có dính tý gì. Chắc tại lỡ không bảo quản bằng giấy bóng như mặt Tàu.
Ồ!Rasant grip tacky có 1.5 thì kể cả mới,có dính cũng như ko.Điều này sao phải thắc mắc nhỉ

Trainee

Đại Tá
Ồ!Rasant grip tacky có 1.5 thì kể cả mới,có dính cũng như ko.Điều này sao phải thắc mắc nhỉ
Nó về ở với bác o3ma ngay hôm sau rồi bác à. Thây cụ o3ma bảo là chơi ngon. Nhưng em đánh nó cứ chuội chuồi chuồi, giật toàn tụt. Chắc do quen đánh mấy dòng bám xoáy cao mất rồi.

nvh78

Đại Tá
Nó về ở với bác o3ma ngay hôm sau rồi bác à. Thây cụ o3ma bảo là chơi ngon. Nhưng em đánh nó cứ chuội chuồi chuồi, giật toàn tụt. Chắc do quen đánh mấy dòng bám xoáy cao mất rồi.
Mặt này xoáy nhiều (9.7),Speed 9,nên bóng ko vọt,nếu lại dán trên cốt cứng nữa thì chuội tụt là chuyện dễ hiểu.Theo kinh nghiệm của mình thì đánh trái nên chọn mặt speed>xoáy nhé

Trainee

Đại Tá
Mặt này xoáy nhiều (9.7),Speed 9,nên bóng ko vọt,nếu lại dán trên cốt cứng nữa thì chuội tụt là chuyện dễ hiểu.Theo kinh nghiệm của mình thì đánh trái nên chọn mặt speed>xoáy nhé
Hôm trước em định dùng nó đánh phải, nhưng xoáy kém quá. Cũng có thể là do cái mặt em mua nó không chuẩn lắm. Thấy nó kém xoáy hơn cả Power Grip của một chị trong clb.
Giờ em đánh trái mặt này, chủ yếu lên xoáy nhè nhẹ và kê chặn, chủ yếu đánh quả cao hơn lưới thôi.
http://www.tabletennisdb.com/rubber/cornilleau-target-sound-375.html

nvh78

Đại Tá
Hôm trước em định dùng nó đánh phải, nhưng xoáy kém quá. Cũng có thể là do cái mặt em mua nó không chuẩn lắm. Thấy nó kém xoáy hơn cả Power Grip của một chị trong clb.
Giờ em đánh trái mặt này, chủ yếu lên xoáy nhè nhẹ và kê chặn, chủ yếu đánh quả cao hơn lưới thôi.
http://www.tabletennisdb.com/rubber/cornilleau-target-sound-375.html
Chắc tại cốt vợt khác nhau thôi.Hoặc cảm giác lần đầu bao giờ cũng thấy sướng

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bác Dũng 9 cho e ? là rasan power sponge đánh BH trên cốt Tmb T5000 thì có được k ạ
Đánh với TMB T5000 phải nói quá hợp có thời điểm mình chơi em này gai công phải kết hợp rasant power sponge cho BH kê chặn ổn đinh , cảm giác tốt nói chung em rasant power sponge mềm với tốc độ vừa phải nhưng control lên đến 9,3 , spin 9,2 nên bh phải nói tuyệt vời ^_^

Đánh với TMB T5000 phải nói quá hợp có thời điểm mình chơi em này gai công phải kết hợp rasant power sponge cho BH kê chặn ổn đinh , cảm giác tốt nói chung em rasant power sponge mềm với tốc độ vừa phải nhưng control lên đến 9,3 , spin 9,2 nên bh phải nói tuyệt vời ^_^[/QUOTmawjt cảm ơn bác ạ

Bình luận từ Facebook