Em cần tìm chỗ chơi bóng gần cầu bình triệu bên quốc lộ 13 a

thethao

Đại Tá
Do e mới chuyển nhà nên ko tìm dc đia điem. Bác nào biết chỉ em với ạ. Muốn đi chơi giao lưu xả hơi sau những ngày làm việc à.
Bạn qua clb Thanh Đa gần nhất, nằm ngay dưới chân Cầu Kinh Thanh Đa hay liên lạc với mình sẽ chỉ cho bạn đi, sdt: 0987341 sáu không hai.
- Trên đường Xô Viết Nghệ Tình theo hướng từ Ngã 4 hàng xanh qua Cầu Thanh Đa phía bên tay phải có con đường nhỏ đầu đường có treo bảng quán cà phê sân vườn Xích Lô rất dễ nhìn thấy,bạn quẹo phải đi tiếp khoảng 100m phía bên phải sẽ nhìn thấy quán cà phê Xích Lô, kế bên quán cà phê Xích Lô có đường hẻm nhỏ bạn đi vào khoảng 15m nữa sẽ nhìn thấy CLB bóng bàn Thanh Đa bên tay trái. Thân!
Vị trí mình họa:

CLB Thanh Đa hiện tại có 5 bàn, sân nhìn rất rộng và đẹp

Last edited:

cbb

Trung Sỹ
Trên bờ kè nối giữa cầu Bình Triệu với cầu Kinh (Thanh Đa) cũng có 1 CLB đấy bạn ạ. CLB có tên Tầm Vu, 3 bàn, cách đầu cầu Bình Triệu tầm 500m. Nếu tính thêm CLB Chu Văn An nữa thì khu này nhiều sân chơi thật :D

anh lang thang

Trung Uý
Bạn đi đường Kha Vạn Cân, tới đối diện Cá Sấu Hoa Cà có đường 23 (hay 25 k nhớ nữa :), bạn đi vào hỏi khu chung cư (tên gì mh không biết) ở tầng trệt khu chung cư có CLB BB Thùy Dương (4 bàn). Mh mới đánh ở đó hôm tuần trước, bàn cũng được, giờ chiều thường đánh cỡ 5h30 nha bạn.

• Like
Reactions: cbb

anh lang thang

Trung Uý
Trên bờ kè nối giữa cầu Bình Triệu với cầu Kinh (Thanh Đa) cũng có 1 CLB đấy bạn ạ. CLB có tên Tầm Vu, 3 bàn, cách đầu cầu Bình Triệu tầm 500m. Nếu tính thêm CLB Chu Văn An nữa thì khu này nhiều sân chơi thật :D
CLB Chu Văn An chỗ nào vậy bạn, bạn chỉ đường cho mh biết với, hôm trước lên mạng tìm mà không thấy địa chỉ! Bên đó có nhiều bàn không vậy bạn?

• Like
Reactions: cbb

cbb

Trung Sỹ
Hi anh lang thang, CLB Chu Văn An nằm sau lưng trường tiểu học Chu Văn An. Bạn xem bản đồ này nhé:

Bên đó có 3 bàn, là hội trường của điểm sinh hoạt văn hóa của Khu phố hay sao ấy. Đến cuối đường 14 bạn sẽ thấy. Cửa đóng để tránh mất xe nhưng bạn cứ bấm còi xe là sẽ nghe tiếng hú đáp lại của chủ bàn trước khi chạy ra mở cổng. :D Diện tích hơi nhỏ nhưng có ưu điểm là có người chơi đều đều cả 3 buổi, trình độ rải đều đủ kiểu dễ giao lưu. Đặc biệt phí chơi rẻ: 12K/ 1 lượt.

anh lang thang

Trung Uý
Hi anh lang thang, CLB Chu Văn An nằm sau lưng trường tiểu học Chu Văn An. Bạn xem bản đồ này nhé:

Bên đó có 3 bàn, là hội trường của điểm sinh hoạt văn hóa của Khu phố hay sao ấy. Đến cuối đường 14 bạn sẽ thấy. Cửa đóng để tránh mất xe nhưng bạn cứ bấm còi xe là sẽ nghe tiếng hú đáp lại của chủ bàn trước khi chạy ra mở cổng. :D Diện tích hơi nhỏ nhưng có ưu điểm là có người chơi đều đều cả 3 buổi, trình độ rải đều đủ kiểu dễ giao lưu. Đặc biệt phí chơi rẻ: 12K/ 1 lượt.
tks bạn! hôm trước đi lùng cả ngày mà không ra :)

anocnoimo

Binh Nhì
Bạn đi đường Kha Vạn Cân, tới đối diện Cá Sấu Hoa Cà có đường 23 (hay 25 k nhớ nữa :), bạn đi vào hỏi khu chung cư (tên gì mh không biết) ở tầng trệt khu chung cư có CLB BB Thùy Dương (4 bàn). Mh mới đánh ở đó hôm tuần trước, bàn cũng được, giờ chiều thường đánh cỡ 5h30 nha bạn.

Chính nó đó bạn (đường 23, CC Hiệp Bình Chánh), bạn tên gì, đánh khi nào vậy; Khiêm hiphop đến đây đánh với mình nha, 0919 268 742; đến đó hỏi clb đó ai cũng biết, vì bọn này nhậu nhiều hơn chơi, hic

Bình luận từ Facebook