dùng loại keo nào để dán mặt tibhar evolution

hoanghung40hdv

Trung Uý
Tình hình là mình mua mặt tibhar evolution fx-p về và dán vào cốt PG9, và dán bằng keo yinhee, kg hiểu sao, dán xong đánh 1,2 buổi thì mặt vợt muốn rời ra kg dính nữa, mình dán đi dán lại nhiều lần cũng bị trường hợp như trên. Mình có điện thoại hỏi chỗ bán mặt vợt vợt thì được tư vấn là nên dán 3 lớp keo cho cả cốt và mặt, rồi để cho thật khô rồi mới dán. Mình đã làm theo đúng như vậy nhưng mặt vợt vẫn kg dính. Có bạn nào gặp trường giống mình và có cách khắc phục xin chỉ giáo hoặc bạn nào có kinh nghiệm về keo dán vợt giúp đở cho mình cám ơn rất nhiều. ponge lót của mặt evolution mình thấy hạt to hơn các mặt mình đánh trước đây. Một lần nữa ai biết xin chỉ giáo mình rất cảm ơn!!!

minhlee

Trung Uý
mình dán mặt này bằng leoviz dính bthuog ma bạn. hay keo bạn có vấn đề hoặc để chưa khô đã dán. khô là lúc nó trong rồi ko còn màu trắng nữa

tosiosHD

Đại Tá
Đúng rồi! Sponge của Evolution rất đặc biệt, cảm giác hạt mút và lỗ khí to hơn bình thường, nhưng ko vì thế mà khó dán đâu. Mình đang dùng EL đây, dán bằng keo Ibon của Xiom hoặc Leoviz của Hoả Châu đều ok hết! Điều qtr là bạn phải quét đều keo và đợi keo thật khô rồi hãy dán mút vào cốt nhé!

Proximang

Đại Uý
Khả năng là do cốt vợt ko ăn keo dạng như cốt stiga, mút này đánh hay nhưng co rất nhiều, nên dán keo sữa và cắt dư ra chút xíu. :)

Bình luận từ Facebook