Dũng Gai - Hưng Ronaldo 3-2

Dũng Gai

Moderator
Anh thì có thêm môn nữa là môn cờ tướng đánh về đêm với mấy cha hàng xóm, nghiện lắm. Chuẩn bị tay nghề kỹ cho trận thịt chó Phương cao cờ chấp dũng gai 2 sỹ.
Bảo sao chú bạt như đập cầu lông, giật như quả zoa ten nít.

Duongapaco

Đại Tá
Anh thì có thêm môn nữa là môn cờ tướng đánh về đêm với mấy cha hàng xóm, nghiện lắm. Chuẩn bị tay nghề kỹ cho trận thịt chó Phương cao cờ chấp dũng gai 2 sỹ.
Hôm trước anh gặp Phương bị người đi xe máy say rượu đâm vào ô tô ở phường Bắc Cường ( Phương đi xe của bà xã ) công an phải đến giải quyết ko biết bây giờ thế nào rồi em nhỉ ? ( anh ko có số ĐT của Phương nên ko hỏi thăm được )

emlaga

Binh Nhì
híc. Ông Dũng "gay" này có nhiều người hâm mộ thế nhỉ? Ông ctyxaydung đâu rồi vào coment thêm tý nữa cho xôm pic nào. toàn thấy lập pic ra cho mọi người gạch đá rồi thôi à? Công nhận ông Dũng "gay" này lên gớm, chén cả ronaldo thì quá ác rùi còn gì. kha kha. Khả năng chém bá quá.

Dũng Gai

Moderator
híc. Ông Dũng "gay" này có nhiều người hâm mộ thế nhỉ? Ông ctyxaydung đâu rồi vào coment thêm tý nữa cho xôm pic nào. toàn thấy lập pic ra cho mọi người gạch đá rồi thôi à? Công nhận ông Dũng "gay" này lên gớm, chén cả ronaldo thì quá ác rùi còn gì. kha kha. Khả năng chém bá quá.
Cháu nào mà ngoan ngoãn vậy? Lên chức Ông sớm quá.

Dũng Gai

Moderator
Đánh nói trung là hơi khó chịu tý thôi . Đánh với người đánh gai chủ quan la thua ngay mà .
Theo quan sát của anh trận đó Rô Nan Đô đã đánh hết sức vì mồ hôi nhễ nhại. Nhưng cũng phải nói Hưng đánh hay, thủ đỉa.

pharaong

Binh Nhất
Đó là trận em chứng kiến bên hàng rào. Bên BBC bây giờ phân biệt đẳng cấp ghê, bàn trong cùng toàn cao thủ mới dám mon men vào. Em mới đánh được gần năm, ngang với Khoa và Đồng. Nhìn các bác các anh chị đánh bàn trong cùng cách 1 tấm lưới mà không dám vào sợ trình mình non quá đi nhặt bóng thì chết.
Đang định về thì gặp anh Hưng Ronaldo chém gió ngoài bờ rào là ở xới BBC này cao thủ nhất anh cũng chấp 3 viên.
Nói là làm anh Hưng Rônan đo vào gạ chấp anh Dũng gai 3 viên. Anh Dũng bảo thôi đánh ngang xem được mấy quả.
Em xem trận này mãn nhãn thật, đúng là 1 trận đỉnh cao.
Séc 1 anh Dũng gai thắng nhanh anh Hưng.
Séc 2 anh Hưng lấy lại tỷ số 1-1
Séc 3 anh Dũng thắng lại và dẫn 2-1
Séc 3: anh Hưng như con thú điên giật bốc đồng và cân bằng tỷ số 2-2. Hai người phải phân thắng bại bằng séc 5.
Séc 5 anh Hưng vẫn lấn lướt bằng quả giật chuẩn. Nhưng với lối đánh lì lợm kiên cường anh Dũng thắng ngược với tỷ số 11-8. Anh Hưng thua mà trông đau khổ, hết pin, mặt mũi tái dại. Ra về anh Dũng lẩm bẩm Hưng đánh hay thật mỗi tội non.
Em góp ý là các anh BBC nên mở cổng sắt bàn trong để bọn em được giao lưu cho đỡ phân biệt.

bác ctyxaydung này chắc có họ với nhà bác Dũng gai viết được bài quảng cáo xong mất hút , ảo quá

Dũng Gai

Moderator
bác ctyxaydung này chắc có họ với nhà bác Dũng gai viết được bài quảng cáo xong mất hút , ảo quá
Chắc vậy bạn ạ, ko họ thì cũng anh em cùng CLB. Chắc tết tư bận rộn, hơn nữa rất nhiều nick Lào Cai vào 1 lần rồi cũng mất tăm. Ví dụ như vo danh, Lao Cai...

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Anh thấy chú Dũng đánh vợt gai hay nhất Lào Cai. khi có dịp gặp nhau xin chú chỉ giáo cho mấy đường cơ bản nhé. anh cũng muốn học hỏi chú Dũng cách sử dụng mặt vợt gai.

zero

Trung Sỹ
Anh thấy chú Dũng đánh vợt gai hay nhất Lào Cai. khi có dịp gặp nhau xin chú chỉ giáo cho mấy đường cơ bản nhé. anh cũng muốn học hỏi chú Dũng cách sử dụng mặt vợt gai.
Em lại thấy trừ Vinh béo ra bây h có lẽ chú Yên đánh gai khó chịu nhất.Không biết có đúng không nữa

Duongapaco

Đại Tá
Dạo này lâu không thấy Hưng Ronando ra CLB APT tập bóng bàn, không biết tập chơi ở đâu, bác nào biết Ronando chơi ở đầu nhắn gùm về APT tập nhé ( sắp đến giải vô địch tỉnh rồi )

Dũng Gai

Moderator
Dạo này lâu không thấy Hưng Ronando ra CLB APT tập bóng bàn, không biết tập chơi ở đâu, bác nào biết Ronando chơi ở đầu nhắn gùm về APT tập nhé ( sắp đến giải vô địch tỉnh rồi )
Em chịu bác à, nhân tài dạo này ẩn dật và giữ miếng lắm.

michipsport

Thượng Sỹ

Vui hè, khi nào có dịp ra LC phải giao lưu cả BB và Cờ tướng với Dũng mới được :)

Dũng Gai

Moderator
Vui hè, khi nào có dịp ra LC phải giao lưu cả BB và Cờ tướng với Dũng mới được :)
Vâng bác, em sẵn sàng. Các gai đạo gặp nhau thì vui còn gì bằng. Em ở CLB BBC, bác ra thì a lô cho em. Em mới nhờ admin chia tạm làm 4 CLB Bóng bàn.

Dũng Gai

Moderator
Hôm qua Hưng ko đi giầy tất vào BBC chơi. Giao lưu vui vui với Hưng vài séc, Hưng lại đi 3 - 0. Tóm lại dạo này Hưng ít tập nên phong độ thất thường, lúc hay lúc dở. Mong chú Hưng sắm sửa vợt, giầy tất đàng hoàng và tập lại nhé. Quả giật của Hưng anh thấy khéo và chuẩn. Mỗi tội sức khỏe.... tụt là tụt...? Em tập lại 1 tháng thì lại hay như ngày xưa ngay. Nếu có thể CLB BBC mời chú Hưng tham gia là thành viên nhé, chú vào đó tập cho anh em. Chú cho ý kiến chính thức.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Hưng Ronando vẫn vậy đấy đi chơi bóng bàn chuyên đi chân đất và mượn vợt để đánh, cháu đấy vẫn sinh hoạt ở CLB APT từ nhiều năm nay rồi nhưng thời gian gần đây không thấy ra chơi nữa không biết tập luyện ở đâu ? Nay nghe em nói lại hay lên BBC chơi kể cũng lạ thật ( vì nhà ở dưới này ) Lâu rồi mình không đánh với Hưng nhưng chắc gặp chắc thua thôi vì Hưng giật và giao bóng khá tốt, em thắng được Hưng phải nói là khá đấy, anh thỉnh thoảng mới thắng được một trận thôi

Bình luận từ Facebook