Dũng Gai - Hưng Ronaldo 3-2

ctyxaydung

Binh Nhì
Đó là trận em chứng kiến bên hàng rào. Bên BBC bây giờ phân biệt đẳng cấp ghê, bàn trong cùng toàn cao thủ mới dám mon men vào. Em mới đánh được gần năm, ngang với Khoa và Đồng. Nhìn các bác các anh chị đánh bàn trong cùng cách 1 tấm lưới mà không dám vào sợ trình mình non quá đi nhặt bóng thì chết.
Đang định về thì gặp anh Hưng Ronaldo chém gió ngoài bờ rào là ở xới BBC này cao thủ nhất anh cũng chấp 3 viên.
Nói là làm anh Hưng Rônan đo vào gạ chấp anh Dũng gai 3 viên. Anh Dũng bảo thôi đánh ngang xem được mấy quả.
Em xem trận này mãn nhãn thật, đúng là 1 trận đỉnh cao.
Séc 1 anh Dũng gai thắng nhanh anh Hưng.
Séc 2 anh Hưng lấy lại tỷ số 1-1
Séc 3 anh Dũng thắng lại và dẫn 2-1
Séc 3: anh Hưng như con thú điên giật bốc đồng và cân bằng tỷ số 2-2. Hai người phải phân thắng bại bằng séc 5.
Séc 5 anh Hưng vẫn lấn lướt bằng quả giật chuẩn. Nhưng với lối đánh lì lợm kiên cường anh Dũng thắng ngược với tỷ số 11-8. Anh Hưng thua mà trông đau khổ, hết pin, mặt mũi tái dại. Ra về anh Dũng lẩm bẩm Hưng đánh hay thật mỗi tội non.
Em góp ý là các anh BBC nên mở cổng sắt bàn trong để bọn em được giao lưu cho đỡ phân biệt.

Dũng Gai

Moderator
Cám ơn bạn đã góp ý. Ở bàn trong không đóng cửa, mà trước đó có 1 cửa sẵn. Chẳng qua mọi người ngại thôi chứ trong CLB BBC không phân biệt cao thấp mà phân bàn đánh. Tất cả đều bình đẳng. Người Việt đôi khi hay có thứ tâm lý tự ti nên suy nghĩ một chiều.
Cả CLB BBC không phân biệt cao thấp trong bóng bàn để đánh bàn trong cả. Có gì bạn thông cảm nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Hưng Ronando dạo này im hơi bặt tiếng dưới CLB APT hóa ra lên BBC thách đấu. Chúc mừng Dũng gai đã thắng Ronando nhé, dạo này Chú đi đâu, làm gì mà ko thấy vào diễn đàn nhỉ ?, các bóng Hồng thấy thiếu những bài viết, bình luân, thơ của chú nên nhắc chú suốt đấy nhé

zero

Trung Sỹ
Anh Dũng đánh hay thật ,ở dưới APT trừ chú Yên ra anh Hưng ai cũng chấp 4 trở lên.Mà cũng ít ai thắng được.

Dũng Gai

Moderator
Anh Dũng đánh hay thật ,ở dưới APT trừ chú Yên ra anh Hưng ai cũng chấp 4 trở lên.Mà cũng ít ai thắng được.
Anh Yên à cuối năm em họp hành nhiều quá nên ko vào chém cùng anh em được. Anh chị em thông cảm vậy. Về bóng hồng có chị em nào nhắc tới em đó Bác Yên?
Về trận thắng Rô Nam Đô 3-2 chắc chỉ là trận giao lưu vui vui thôi. Thực ra thì cách đây vài năm Hưng ko có cửa ăn em.
Từ ngày Hưng tập cùng Lâm là cũng từ ngày em không bao giờ đánh với Hưng nữa.
Hôm đánh giải chung kết khối Hưng có gạ gẫm, em đành chiều 2 séc, tỷ số là 1-1. Còn hôm gần đây Bác Yên à, Hưng mới thực sự đánh với em.
Trước trận đấu đó, em có giao lưu với Bình Lô và may mắn ăn Bình 3-1 do Bình thả thôi (Nhưng quả thực chiều hôm đó em đánh nghiêm túc, cẩn thận từng quả 1 và luôn miệng dặn Bình Lô rằng em đánh thật tay lên không thua đấy).
Sau khi đánh với Bình, cơ bắp nhịp nhàng nên tiếp Hưng Rô Nan Đô đánh vào tay và phởn hơn. Em thắng chắc do Hưng thả thôi, nhưng công bằng mà nói quả đánh của Hưng hôm đó không xuyên thủng... Hầu như bóng của Hưng sang em xử lý gọn và gây rất nhiều khó khăn cho Hưng. Những quả hất cổ tay trái bóng sang bàn chưa kịp xoáy ngang đã dính quả bạt đờ mi rồi nên Hưng lúng túng...
Em thắng do may thôi.

binhlo

Binh Nhất
Để chấp 2-3 bóng thì hưng rolando thắng ngay Nhưng nếu đánh ngang thì hay múa lắm nên thua la phải thôi . với lại nâu tập luyện nưã nói chung ko có gì mà phải bàn tán việc này . Cứ cho vào độ 2 Mâm thịt chó mới biết dc./

Dũng Gai

Moderator
Để chấp 2-3 bóng thì hưng rolando thắng ngay Nhưng nếu đánh ngang thì hay múa lắm nên thua la phải thôi . với lại nâu tập luyện nưã nói chung ko có gì mà phải bàn tán việc này . Cứ cho vào độ 2 Mâm thịt chó mới biết dc./
Chết vì múa đó em. Lấy đâu ra bóng mà múa?

binhlo

Binh Nhất
Chú vũ tập luyện nhiều vào nhé . đánh mãi mà vẫn thế . hôm nào anh xuông kt trình độ tý xem thế nào dạo này cuối năm cũng bận nên trẳng trơi mấy . đánh ngang thôi

zero

Trung Sỹ
Chú vũ tập luyện nhiều vào nhé . đánh mãi mà vẫn thế . hôm nào anh xuông kt trình độ tý xem thế nào dạo này cuối năm cũng bận nên trẳng trơi mấy . đánh ngang thôi
Dạo này em cũng ít được đánh ,nên thỉnh thoảng ra xem thôi ,đầu năm chắc phải đi tập lại .Anh Dũng đánh hay thế anh Bình có dám chấp không mà kêu anh Hưng thả.Nhìn bóng a.Dũng đã ngại lắm rồi

Dũng Gai

Moderator
Dạo này em cũng ít được đánh ,nên thỉnh thoảng ra xem thôi ,đầu năm chắc phải đi tập lại .Anh Dũng đánh hay thế anh Bình có dám chấp không mà kêu anh Hưng thả.Nhìn bóng a.Dũng đã ngại lắm rồi
Từ hôm Bình Lô thua anh 3 - 1 đến giờ Bình nó sợ ko dám đến CLB nữa Vũ à. Trông vậy mà hung, mới kích động tí đã "dựng" hết cả mặt mũi lên.

binhlo

Binh Nhất
Đánh nói trung là hơi khó chịu tý thôi . Đánh với người đánh gai chủ quan la thua ngay mà .

Last edited:

zero

Trung Sỹ
Đánh nói trung là hơi khó chịu tý thôi . Đánh với người đánh gai chủ quan la thua ngay mà
Đánh gai quan trong là khéo hay không .nhiều người lắp gai vào em có thấy sợ đâu.Ở Lc em thấy a.Dũng với chú Yên là khó chịu nhất trừ Vinh không nói làm gì

Dũng Gai

Moderator
Đánh gai quan trong là khéo hay không .nhiều người lắp gai vào em có thấy sợ đâu.Ở Lc em thấy a.Dũng với chú Yên là khó chịu nhất trừ Vinh không nói làm gì
Ở Lào Cai nếu xét về về top 5 thì Vinh, Phước, Đức, Bình Lô + Hưng Rô Nan Đô. Anh và chú Vũ chỉ xếp hạng gà thôi.

binhlo

Binh Nhất
Thi đấu thua thắng là truyện bình thường mà anh em ko quan trọng việc đó. Mà dạo nay em hay trơi 3 môn phối hợp ( Tenis+Cầu lông+Bóng bàn ) Nó bị Tẩu hỏa nhập ma mấy ngày thôi .//////////////////

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Thi đấu thua thắng là truyện bình thường mà anh em ko quan trọng việc đó. Mà dạo nay em hay trơi 3 môn phối hợp ( Tenis+Cầu lông+Bóng bàn ) Nó bị Tẩu hỏa nhập ma mấy ngày thôi .//////////////////
Anh thì có thêm môn nữa là môn cờ tướng đánh về đêm với mấy cha hàng xóm, nghiện lắm. Chuẩn bị tay nghề kỹ cho trận thịt chó Phương cao cờ chấp dũng gai 2 sỹ.

Bình luận từ Facebook