Dũng Cửu thăm anh em Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Túm lại chiều mai hai anh em D9 và Vinh_antigai có được giao lưu với Apatit không nhỉ?
Chiều hai anh em cứ xuống giao lưu với anh em Apatit nhé, mình sẽ điện về nói anh em tiếp các bạn ( bây giờ mình vẫn đang ở HP chiều mai khả năng mới lên ). Nhưng có Thoả gấu chơi hay nhất thì lại đi Sa Pa tổng kết Văn nghệ cùng cơ quan rồi ( Thoả dưới Vinh gai số1 Lào Cai 2 quả ) ở nhà chỉ còn anh Khôi, anh Tâm, anh Việt, Nam, Hiệp, Hải... Nhưng có lẽ chỉ có chơi với Vinh đc thôi còn D9 phải chấp 4 quả nhé

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh em Lào Cai tiếp đón D9 + anh vinh
_antigai rất thân thiện + nhiệt tình sau 2 ngày giao lưu bóng bàn + bia rượu liên tục
Hôm nay vừa qua apatit cơ sở vật chất quá đỗi khang trang , anh em đông vui , đam mê cháy hết mềnh d9 sẽ ắp ảnh khi về hn trên này chiến đấu nhiều + bia nhiều lên thấm mệt ^_^

o3ma

Đại Tá
Anh em Lào Cai tiếp đón D9 + anh vinh
_antigai rất thân thiện + nhiệt tình sau 2 ngày giao lưu bóng bàn + bia rượu liên tục
Hôm nay vừa qua apatit cơ sở vật chất quá đỗi khang trang , anh em đông vui , đam mê cháy hết mềnh d9 sẽ ắp ảnh khi về hn trên này chiến đấu nhiều + bia nhiều lên thấm mệt ^_^
Không bác nào làm cái clip nào à? Cho tí "ảnh động" để thêm sinh động chứ xem nhiều ảnh tĩnh không sướng lắm.

long tay trái

Trung Uý
Tình hình là rất tình hình... Chiều nay giao lưu với Apatit vui quá... Đang tiếp tục giao lưu trên bàn bia... Quả này D9 và Vinh_antigai lại nát hàng như hôm qua rồi
Chào a Vinh, e xin lỗi hôm qua không xuống giao lưu với a và a Dũng ở apatit được, lý do là hôm trước e về sớm k xin được số của a vs a Dũng nên k llac được, e gọi cho a Dũng gai vs a Phong mà k được, đành hẹn a dịp khác nhé, chắc chắn ae mình sẽ gặp lại nhau, chúc a và gia đình luôn mạnh khoẻ và rèn luyện thể thao thường xuyên , bia bọt cũng vậy nhé

Duongapaco

Đại Tá
Lần sau bác về HP công tác bác alo ae giao lưu bb tí nhé nghe danh bác đã lâu. E tên Tài sdt 0904463864
Xin cảm ơn bạn Tài về tình cảm hiếu khách bạn dành cho mình, nếu lúc nào đi công tác HP nhất định mình sẽ giao lưu với bạn vài trận cho vui. Khi nào bạn lên Lào Cai thì đến CLB mình giao lưu nhé. Số điện thoại của mình: 0982.376.298 ( Dương Công Yên chủ nhiệm CLB bóng bàn Apatit Việt Nam ).

Bình luận từ Facebook