Dũng Cửu - Thách đấu anh em Vũng Tàu

Trainee

Đại Tá
Ko phải đâu. Thắng "đen" nó đánh A và level tương đương khoảng 10 năm nay rồi, chắc là bạn nhầm với Thắng "nhọ" hay Thắng "nhẻm" nào đó rồi ^\^
Xác nhận lại là ông khác :D
Thắng đen, cao thủ, năm ngoái đánh cho A cho công ty Trường Tuấn (?). Nhưng nghe kể lại là C vào sâu thì hầu như là dân chuyên nghiệp giải nghệ lâu năm.
Anh em xác định chiến D, để có giải ở Việt Nam Open thì chắc cứ phải kiếm thêm 1, 2 ông cứng nữa.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đây là CLB Toàn Việt nằm trong khu vực sân vận động Hoa Lư. Nó khác hoàn toàn với clb BB Hoa Lư Q1 cũng ở chung trong khu đó. CLB Toàn Việt ở dưới, CLB Hoa Lư ở Trển.
Vậy là được anh Cường coi là bạn quý rồi. Mình chỉ được đứng bên ngoài tác nghiệp, chưa được đánh 1 lần nào.
CLB đẹp quá D9 bị ngợp nên bị anh @Cuong Ruou sát thủ này có lối đánh khó chịu nhất Việt Nam quất cho 3/1 (d9 chấp 2) - Bác Cường hãy nhớ trận lượt về em hồi phục công lực báo thù :D

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
@Dũng Cửu có vẻ có duyên châm lửa nhỉ ?
:D :D :p:p
" Kẻ Huỷ Diệt " không biết châm lửa - mọi cuộc chiến tranh em đi qua chỉ " Châm Ngòi"

backhand-ghost

Đại Tá
Ok a, vậy là đội mình có 2 người rồi, thêm 1-2 người nữa là đủ. Cố gắng tuyển hàng chất lượng, trình A-B thì rõ ràng chứ C-D nó nhập nhèm tối sáng lắm. Anh em mình đã chiến là vào sâu sâu chứ chơi làng nhàng thì mất sướng. Thông báo luôn là em đang tập mặt TG3-60 DHS nhưng để đánh trái, vẫn phải chơi 05fx tune dầu bên phải he2.

lamtq

Đại Tá
Ok a, vậy là đội mình có 2 người rồi, thêm 1-2 người nữa là đủ. Cố gắng tuyển hàng chất lượng, trình A-B thì rõ ràng chứ C-D nó nhập nhèm tối sáng lắm. Anh em mình đã chiến là vào sâu sâu chứ chơi làng nhàng thì mất sướng. Thông báo luôn là em đang tập mặt TG3-60 DHS nhưng để đánh trái, vẫn phải chơi 05fx tune dầu bên phải he2.
2 ae mình thế là chắc rồi pk.e cứ kiếm thêm 1 ng đề phòng có bất trắc. ngoài đó thì còn nhập nhèm đc chứ trong này bjt nhhau nhiều kiếm hơn hẳn thì khó. hay ae mình đề xuất đánh E:p:D
p/s: e bỏ cái mặt Tàu đi. chơi vào nghiện khổ lắm:(;):rolleyes:

backhand-ghost

Đại Tá
2 ae mình thế là chắc rồi pk.e cứ kiếm thêm 1 ng đề phòng có bất trắc. ngoài đó thì còn nhập nhèm đc chứ trong này bjt nhhau nhiều kiếm hơn hẳn thì khó. hay ae mình đề xuất đánh E:p:D
p/s: e bỏ cái mặt Tàu đi. chơi vào nghiện khổ lắm:(;):rolleyes:
Hai anh em cùng tìm người, anh đừng có lười.
Em chơi Tàu bên trái chứ ko đánh phải như anh đâu he2.

Trainee

Đại Tá
Hai anh em cùng tìm người, anh đừng có lười.
Em chơi Tàu bên trái chứ ko đánh phải như anh đâu he2.
Theo thông tin vừa hỏi tọc mạch được thì giải sẽ diễn ra vào 24-27/12/2015.
Các anh @o3ma , @lamtq , @backhand-ghost , ... có kế hoạch xin quota thì tính dần là vừa.
P/s: Nếu giải thành công tốt đẹp thì ~30/4/2015 các bác lập tiếp đội chiến Vũng Tàu mở rộng nhỉ! :D

o3ma

Đại Tá
Theo thông tin vừa hỏi tọc mạch được thì giải sẽ diễn ra vào 24-27/12/2015.
Các anh @o3ma , @lamtq , @backhand-ghost , ... có kế hoạch xin quota thì tính dần là vừa.
P/s: Nếu giải thành công tốt đẹp thì ~30/4/2015 các bác lập tiếp đội chiến Vũng Tàu mở rộng nhỉ! :D
30/4/2015 qua được gần 5 tháng rồi e. Chú mày định quay ngược bánh xe thời gian à? :)
Để hóng thông tin chính thức rồi đặt vé cho chuẩn. :)

Bình luận từ Facebook