Dũng Cửu - Thách đấu anh em Vũng Tàu

Trainee

Đại Tá
Xuống hạng F rồi anh, lớ dớ lên D bị oánh nát hàng ngay :)
Anh đánh D ở HN là tương đương C Vũng Tàu rồi, trên em khoảng 2, 3 bóng.
Em hỏi anh đánh ở tầm nào để nếu cần đi giao lưu thì em dẫn cho đúng chỗ thôi. Anh nói thế, lỡ cần giao lưu, em dẫn đi gặp toàn hàng F thì có phải dở hơi ra không! :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Em hỏi anh đánh ở tầm nào để nếu cần đi giao lưu thì em dẫn cho đúng chỗ thôi. Anh nói thế, lỡ cần giao lưu, em dẫn đi gặp toàn hàng F thì có phải dở hơi ra không! :D
Anh @Trainee hướng dẫn viên du lịch quá tuyệt vời , anh @Hangruoi vào VT anh em rất nhiệt tình , clb đẹp từ bàn bóng đến con người :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Đấy là quá khứ hoành tráng 3-4 năm về trước rồi, bây giờ thì dưỡng sinh bb rồi anh :(

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh @Trainee hướng dẫn viên du lịch quá tuyệt vời , anh @Hangruoi vào VT anh em rất nhiệt tình , clb đẹp từ bàn bóng đến con người :)

Vào VT vài lần, anh có qua CLB dầu khí vài lần. Gặp chú Thịnh quê Nghệ An đánh tay trái, lần nào cũng bị quất 3 roi nhanh như điện :'(

Trainee

Đại Tá
Vào VT vài lần, anh có qua CLB dầu khí vài lần. Gặp chú Thịnh quê Nghệ An đánh tay trái, lần nào cũng bị quất 3 roi nhanh như điện :'(
Có phải ông chú lớn tuổi, hơi hói đánh Sardius và một mặt gai công, chuyên bạt, giao bóng hơi không tung không anh? Nếu có đánh cặp đôi thì hay đứng với cô/ chị Vân, nhỏ người, nói năng nhẹ nhàng.
Nếu đúng chú Thịnh đó thì là C cứng VT, nhưng chưa tới B.

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
D Hà Nội phải tương đương B Vũng Tàu đấy. C Vũng Tàu như anh em mình ko có cửa đâu :)

Trainee

Đại Tá
D Hà Nội phải tương đương B Vũng Tàu đấy. C Vũng Tàu như anh em mình ko có cửa đâu :)
Như tôi chỉ dám nhận là D của VT thôi, C là chuyện của 2 năm nữa! :D
Anh ấy thua ông Thịnh gai thì chỉ C Vũng Tàu!
D HN ngang B VT chỉ khi là D1 và chinh chiến thường xuyên. Ông bạn mình năm ngoái đánh chủ công D cho Argribank, quả thật vào đánh ngang C+, xấp xỉ B Vũng Tàu.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Có phải ông chú lớn tuổi, hơi hói đánh Sardius và một mặt gai công, chuyên bạt, giao bóng hơi không tung không anh? Nếu có đánh cặp đôi thì hay đứng với cô/ chị Vân, nhỏ người, nói năng nhẹ nhàng.

Chắc là chú đó rồi, hình như vô địch lứa cao tuổi.
Mình bỏ bóng bàn khá lâu rồi, đợt này sk tốt hơn nên lại máu :)

Trainee

Đại Tá
Chắc là chú đó rồi, hình như vô địch lứa cao tuổi.
Mình bỏ bóng bàn khá lâu rồi, đợt này sk tốt hơn nên lại máu :)
Không biết kế hoạch VT của anh thế nào? Nếu anh muốn tìm chỗ đánh bóng mà chưa có ai làm hướng dẫn viên thì em xin tình nguyện. Chỉ kẹt cái là T7 bên em có giải bb Tcty nên hôm đó em không đi cùng được thôi. Tại VT hầu như mọi người chơi bóng bàn sau 16h. Có chỗ anh từng đánh với Chú Thịnh thì hình như sớm hơn. Tuy nhiên bàn ở đó giờ kém lắm rồi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Không biết kế hoạch VT của anh thế nào? Nếu anh muốn tìm chỗ đánh bóng mà chưa có ai làm hướng dẫn viên thì em xin tình nguyện. Chỉ kẹt cái là T7 bên em có giải bb Tcty nên hôm đó em không đi cùng được thôi. Tại VT hầu như mọi người chơi bóng bàn sau 16h. Có chỗ anh từng đánh với Chú Thịnh thì hình như sớm hơn. Tuy nhiên bàn ở đó giờ kém lắm rồi.

Khả năng chỉ có 1 buổi tối thứ 7 ở VT mới đen chứ anh :(

Trainee

Đại Tá
Khả năng chỉ có 1 buổi tối thứ 7 ở VT mới đen chứ anh :(
Vậy anh ghé qua Nhà Thi Đấu Đa Năng giao lưu cho vui, Địa chỉ là 100 Nguyễn An Ninh. Anh ghé đó thì gọi cho anh Chức (1979) chủ nhiệm clb ra đón ĐT là: 0948999681. T7 thì khoảng 3h-4h có mấy anh em trình A, B đang tập chuẩn bị cho giải Đà Lạt mở rộng, 4h-5h là bọn trẻ tập với mấy tên A, B kia, 5h trở đi thì dân chơi tự do tới nhiều. Kẹt gì thì anh có thể gọi cho em chỉ chỗ, hay tranh thủ chở anh qua đó, đt của em là o9o9246888 (Khai).
@Dũng Nguyễn cuối tuần này có ở VT không, nếu ở thì đón anh Hướng ra clb chơi giúp với nhé!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vậy anh ghé qua Nhà Thi Đấu Đa Năng giao lưu cho vui, Địa chỉ là 100 Nguyễn An Ninh. Anh ghé đó thì gọi cho anh Chức (1979) chủ nhiệm clb ra đón ĐT là: 0948999681. T7 thì khoảng 3h-4h có mấy anh em trình A, B đang tập chuẩn bị cho giải Đà Lạt mở rộng, 4h-5h là bọn trẻ tập với mấy tên A, B kia, 5h trở đi thì dân chơi tự do tới nhiều. Kẹt gì thì anh có thể gọi cho em chỉ chỗ, hay tranh thủ chở anh qua đó, đt của em là o9o9246888 (Khai).
@Dũng Nguyễn cuối tuần này có ở VT không, nếu ở thì đón anh Hướng ra clb chơi giúp với nhé!

Cố gắng thu xếp chuyển sang thứ 6 , anh cho số đt liên lạc nhé. Chỉ xin làm mấy trận với D thôi, bỏ lâu rôi mà anh :)

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Cuối tuần này phải về SG roi bạn ơi

dungkinh

Thượng Sỹ
đúng thịnh đó rồi nhưng không phải gai công mà gai chao (thủ)

Trainee

Đại Tá
đúng thịnh đó rồi nhưng không phải gai công mà gai chao (thủ)
Dạ cháu cũng ít tiếp xúc. Chỉ đứng nhìn thì đại thể thấy mặt đó chặn không dị như superblock mà vẫn hơi tạo xoáy được, có đòn công mạnh nên đoán là gai công. Chứ thực tình chưa bao giờ cầm vợt xem.
Cho cháu hỏi chú có phải chú Dũng bố của em Nga (vừa vô địch Đôi Nam Nữ VT cùng anh Chức) không ạ?

Bình luận từ Facebook