DỰ KIẾN LỊCH THI ĐẤU CÁC GIẢI QUỐC GIA 2015

tuankhoi

Thượng Tá
Chào các bác,
Không biết đã có kế hoạch dự kiến tổ chức các giải bóng bàn năm 2015 của LĐBB VN chưa? Bác nào có up lên để tiện thông tin.

tuankhoi

Thượng Tá
Tình cờ vào xem hình tập luyện của vđv đội tuyển bb VN, mình đã chụp được lịch thi đấu bb dự kiến trong năm 2015. Hình không nét nhưng nội dung đầy đủ

tqd76st

Trung Sỹ
Giải vô địch toàn quốc tại Cà Mau diễn ra ngày, tháng nào? nhìn không rõ lắm bạn ơi.
[/QUOTE]

tuankhoi

Thượng Tá
Tuy nhiên đây mới là lịch dự kiến. Vì vậy có 1 số lịch trùng nhau như giải trẻ quốc gia và giải CVV đều kết thúc vào 26/7.

Chào các bác,
Không biết đã có kế hoạch dự kiến tổ chức các giải bóng bàn năm 2015 của LĐBB VN chưa? Bác nào có up lên để tiện thông tin.
Trời ơi anh ko dùng chức năng chụp màn hình Print Screen trên bàn phím ấy (gần nút Home). Nếu chưa biết dùng thì lên Google tra nha. Dù sao cũng cảm ơn anh vì đã cho mn một thông tin hay.

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
Nhìn cái lịch thi đấu thì đủ hiểu tầm quản lý của các bác liên đoàn nhà ta. Hỏi sao môn BB càng ngày càng tụt hậu. Cái cột thời gian nên để theo thứ tự tăng dần để dễ theo dõi các Bác ợ. Cái kiểu nhớ được giải nào gõ giải đó vào. Rõ chán!!!

tcgroup

Bố cu Tít
Nhìn cái lịch thi đấu thì đủ hiểu tầm quản lý của các bác liên đoàn nhà ta. Hỏi sao môn BB càng ngày càng tụt hậu. Cái cột thời gian nên để theo thứ tự tăng dần để dễ theo dõi các Bác ợ. Cái kiểu nhớ được giải nào gõ giải đó vào. Rõ chán!!!

Chính xác là để theo thứ tự thời gian tăng dần đó bác, giải Vô địch Quốc Gia đầu tiên là tháng 4 (theo thông lệ hàng năm vẫn vậy), tuy nhiên năm nay do vướng vào Seagames và tập huấn đội tuyển (sau này huỷ) thì lịch được dời sang tháng 8, và hiện nay đã được dời sang tháng 9 (Từ 7-13/9) tại Cần Thơ.

tuankhoi

Thượng Tá
Cập nhật lịch thi đấu mới nhất (có sự thay đổi) các giải bóng bàn do Liên đoàn bóng bàn Việt Nam tổ chức

tuankhoi

Thượng Tá
Lịch này được cập nhật bởi Hung-Hanoi trên facebook. Có lẽ các IMG Hung-Hanoi đã đăng ở trên là lịch thi đấu cập nhật này.
Cảm ơn bác Hung-Hanoi.

Bình luận từ Facebook