Đông Thái (đội cản trở thi công) sẽ phản kháng đội Giải phóng mặt bằng của T7

conghaihau

Thượng Sỹ
Nói chung là lối đánh của em gần giống anh T7, cũng chặn đẩy trái và giật phải. Nhưng anh T7 chặn và giật tốt hơn em nhiều :D

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nói chung là lối đánh của em gần giống anh T7, cũng chặn đẩy trái và giật phải. Nhưng anh T7 chặn và giật tốt hơn em nhiều :D

Chuẩn đó, hôm sau anh em giao lưu vì cùng lối đánh nhé. Việt cận gáy đểu trận sau anh oánh cho 3-0 luôn chứ qua cho ăn 1 ván là " nhân đạo" quá..

Vậy là hôm nay T7 đã giữ được lời hứa của mình khi thắng Long con 3-1 và Hà Từ Sơn 3-0. Cám ơn anh em Đông Thái đã nhiệt tình đón tiếp trên bàn bóng và bán Bia. Hẹn gặp lại anh em!!!

May quá còn chú Đăng nên ĐT chưa nát hàng,mới bị bầm dập ^^ sau khi bố trí cho đội dán salonpas chữa vết thuơng sẽ hẹn Bác T7 1 ngày đẹp giời làm trận chung kết.

minhdc

Trung Sỹ
hơhơ....a sẽ cho chú thay đổi "thần tượng" luôn...a thấy chu cũng tấn công mạnh mẽ vậy mà sao lại đi hâm mộ ông T7"đỡ bóng bàn" đấy nhỉ.hỏng hỏng...
Em là đồng ý với quan điểm của bác Việt Cận này đó ợ. Chú Công uýnh cũng rất hay nếu xét về kỹ thuật thì cũng chẳng kém Ô TS7 là mấy nhưng chiến thuật NỘP Bia và NÁT HÀNG thì kinh nghiệm nhiều gấp nhiều lần chú Công. Chú Công xin 2 viên là hợp lý ... hợp lý bác :eek::eek::eek::eek:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em là đồng ý với quan điểm của bác Việt Cận này đó ợ. Chú Công uýnh cũng rất hay nếu xét về kỹ thuật thì cũng chẳng kém Ô TS7 là mấy nhưng chiến thuật NỘP Bia và NÁT HÀNG thì kinh nghiệm nhiều gấp nhiều lần chú Công. Chú Công xin 2 viên là hợp lý ... hợp lý bác :eek::eek::eek::eek:

Ra chiến trường quan trọng là cái tinh thần thi đấu và có lỳ lợm được hay k??? Chứ kỹ thuật chưa chắc đã phát huy hết được đâu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
chúc mừng chiến thắng của anh TS7.hôm qua em ốm quá nên ko đi sang ĐT được

May cho Đông Thái là qua chú ốm. Chứ riêng anh đã " bầm dập" chứ chưa " oánh nát hàng" Đông Thái. Chú vào nữa thì k hiểu chiều qua anh em Đông Thái sẽ đi về đâu. Khả năng nhảy xuống hồ Tây bơi 1 vòng hết. Sao k thấy LLTT vào họp nhể??? Chắc đang ủ mưu để chiều kiếm tiền rửa xe của mình đây???

Bình luận từ Facebook