Đơn kiếm hành tẩu giang hồ!thách đấu tất cả các cao thủ bb Đà Nẵng !

FANTOMAS

Trung Sỹ
Chieu t7 ngay mai mình tới ĐN , chủ nhật bắt đầu tiếp chiêu ae dc rồi ! Chắc ra Sông Thu chơi , ae ĐN mời zô khớp lệnh !

waa

Đại Uý
Ông Fantomas này chắc cũng gục ngã tại chân cầu Rồng mà thôi ... đánh bb thua thì dân ĐN ta bắt đánh bia, xa luân chiến là gục thôi.
Bắt độ 5 thùng Ken, trận Fantomas - Nam Tiến, mình theo Nam Tiến ...

vcbshark

Đại Tá
Chiều mai các bác đánh mấy giờ cho em mở mắt với.

CLB Sông Thu ở 2/9 HÒA THUẬN ĐÔNG đúng không ạ ?

Mấy giờ các bác khai đao để em mang chậu về cải thiện cho các cháu ?:)

boma9999

Trung Uý
Chieu t7 ngay mai mình tới ĐN , chủ nhật bắt đầu tiếp chiêu ae dc rồi ! Chắc ra Sông Thu chơi , ae ĐN mời zô khớp lệnh !
không biết anh này có cần huấn luyện viên miệng ko nhỉ, để em đi hò hét cho chứ có mình anh hơi lạc đó ít ra còn xô với chậu nữa chứ

anzippo

Đại Tá
Mình cũng nói luôn , mình chơi bb là giải trí vui vẻ giao lưu , nhưng ae có nhu cầu đanh độ chai lọ mình cũng ok thử tý !& vì đam mê bb chiều mọi người là chính !!!
Hi Thanh , A1 ĐN nếu đanhs đồng banh với Thanh vài chai bia thì ngang ngửa còn nếu đánh chai lọ thì an còi đ ưngs cửa Thanh . An còi hẹn Thanh ngày 19 nhé , an còi yếu hơn xin Thanh hai bóng OK ?

vcbshark

Đại Tá
Hôm nay em vừa qua Sông Thu và được xin vài trận với các bạn chơi BB Đà Nẵng, toàn thua. Xin cám ơn sự nhiệt tình và mến khách của Đà Nẵng. Trân trọng

Bình luận từ Facebook