Đội tuyển bóng bàn Công ty Apatit Việt Nam tham gia giải BB các CLB tỉnh Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Năm nay Long nghệ ko đánh đơn à bác? Em thấy anh Tâm đánh séc 5 là chán nhất, những cái thời điểm quyết định ấy.
Long có đánh đơn em à nhưng bốc thăm vào nhánh Phước Điện lực ở vòng 2 lên thua Phước luôn mà em, giải năm nay đông người tham gia nên tất cả nội dung: Đơn nam trẻ, đơn nam 36-45, 46-55 đều đấu loại trực tiếp hết, vì thế mới khó khăn chứ em

Duongapaco

Đại Tá
Anh Tâm khùng vẫn vậy lúc nào hưng phấn thì đánh rất hay không hưng phấn thì sịt lắm. Tâm ko biết bạt chỉ biết giật thôi nên rất bí chiến thuật, khi giật bóng sang Dương lùi ra xa bàn bốc lên Tâm lại đè xuống bàn Dương lại chạy tới đỡ ngon lành, nếu biết bạt tốt thì những quả như thế chỉ có cách đi nhặt bóng thôi và có điểm luôn, thật tiếc chúa ko cho ai cái gì tất cả, nếu Tâm bạt được như anh thì Tâm chơi hay đấy.
Ở công ty anh Tâm khùng và Long nghệ chơi đôi không tốt so với anh em khác vì thế rất khó cặp đôi nam hay đôi nam nữ để có giải cao

kaka tran

Thượng Sỹ
Đôi Thỏa Tú trên cơ đôi Hà Phương (Thỏa trên cơ Hà, Tú ngang Phương) nhưng đôi này vẫn để thua đấy anh Yên Dương
Nếu Phương còn ở trên này thì sẽ còn nhiều dịp gặp lại cô ah. Bóng bàn chênh nhau ko đáng kể vào thi đấu giải rất dễ có bất ngờ. Lần này đôi cháu thua, để lần sau quyết tâm hơn nữa.

kaka tran

Thượng Sỹ
đó A ko nói ra trước thì tý trùng ngày,dưới này mấy ae định thứ bẩy 10-10 vì còn xa nên chưa định thông báo cho A nếu vậy phải lùi lại tuần sau vậy A nhi,sao trên A tổ chức nhiều giải vậy vui quá, lãnh đạo quan tâm đến giải phong trào ,tạo sân chơi cho ae CNVC đó là điều mà nhiều tỉnh thành phải học hỏi LC.còn cụ thể ngày nào Thành sẽ alo cho A nhé và thay mặt ae xin cảm ơn lòng hiếu khách của clb APT,đặc biệt là chủ tịch clb ''duongapaco''
Hy vọng sớm được giao lưu với các chú. Hj

Bình luận từ Facebook