Đội tuyên BB nhí của trường THCS ĐẶNG THAI MAI

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Chúc các thày cô luôn nhiệt tâm trong việc trồng người (trong đó có thể thao). Hy vọng trong số các em trong hình sẽ có em sau này đứng trong top 10 bóng bàn thế giới, làm rạng danh bóng bàn .Việt nam!
. Cảm ơn bạn wanghaocangtrai . Mặc dầu là nơi tập trung chủ yếu cho công tác đào tạo và bồi dưỡng học sinh giỏi về văn hóa nhưng phong trào TDTT của trường năm nào cũng dẫn đầu toàn tỉnh về số lượng cũng như chất lượng trong các kì HKPĐ các cấp .Đặc biệt là những môn TT trí tuệ như BB - CỜ VUA - CẦU LÔNG .....HKP Đ toàn quốc vừa qua trường đã giành đươc 1 huy chương vàng và 2 huy chương bạc môn CỜ VUA , 3 HCĐ về CẦU LÔNG -BÓNG BÀN . Còn việc phấn đấu để đứng vào top 10 như bạn nói thì chỉ là giấc mơ thôi còn việc thực hiện và khả năng phấn đấu lại hoàn toàn phụ thuộc vào ....rất nhiều ...nhiều . . . yếu tố bạn ạ . Dù sao nữa cũng rất ....rất chi là cảm ơn .

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
TINH THẦN THỂ THAO CỦA CÁC CÔ GIÁO TRƯỜNG ĐẶNG. NGÀY CHỦ NHẬT ĐỘI NẮNG ĐỘI MƯA ĐẾN CỔ ĐỘNG VIÊN CHO ĐỘI BÓNG CHUYỀN GDTP .

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
HIỆU TRƯỞNG TRƯỜNG ĐẶNG (ÁO XANH NGỒI CẠNH TRỌNG TÀI ) SAY SƯA VÀ MỘT CHÚT GÌ ĐÓ NHƯ TIẾC NUỐI KHI ĐỘI MÌNH MẤT ĐIỂM ....

Last edited:

Bình luận từ Facebook