TP Hồ Chí Minh Đổi Stiga Rosewood XO ( 95%) lấy Arylate carbon ( ST , FL )

day e. CTNN noi Ho a r.

Ccmnl e.êm nhung nhanh hon dong Alc of Butterfly mà control van cuc tot. Danh voi bong 40+ phai noi la tuyet voi. That ko the tin noi
Nhưng e chơi lâu rồi còn từ lúc ra bóng 40+ thì e chưa thử :D :D :p :p nên cũng ko rõ nó oánh vs 40+ ntn hehe

lamtq

Đại Tá
Con này hình như nhanh hơn Iolite của em một chút thì phải?
Iolite đánh dần quen, nhưng mỗi khi em lấy cây Z ra chơi cầm lại thì phải lúc lâu sau mới quen cái cán. Cán đúng là cỡ Mỹ ! :D
chậm hơn iolite e ơi. xấp xỉ zlc nhưng êm và control như Vis;):)

lamtq

Đại Tá
Ồ, Iolite của em đánh lại nhanh hơn ZLC cơ à?
nhanh hơn là cái chắc. nhanh hơn cả Primorac carbon Tamca5000 đấy. ko đùa đâu. nhưng đc cái nó ko rung và êm, gỗ bề mặt dày nên đánh cảm giác. nó là Off+. Boll zlc chỉ mới là off thôi e
Iolite new thì a chưa chơi chứ tem đồng có khi nhỉnh hơn ZLC Tí đó:(
nhỉnh hơn kha khá chứ ko tý đâu a. có điều là Boll zlc nó rung với khá cứng, lớp bề mặt lại mỏng nên cảm giác độ đầm và ổn định ko =

thichtrainghiem

Đại Tá
nhanh hơn là cái chắc. nhanh hơn cả Primorac carbon Tamca5000 đấy. ko đùa đâu. nhưng đc cái nó ko rung và êm, gỗ bề mặt dày nên đánh cảm giác. nó là Off+. Boll zlc chỉ mới là off thôi e
nhỉnh hơn kha khá chứ ko tý đâu a. có điều là Boll zlc nó rung với khá cứng, lớp bề mặt lại mỏng nên cảm giác độ đầm và ổn định ko =
A mà k ghét cái cán thì giữ lại chơi lâu rồi

Trainee

Đại Tá
Em đánh giờ mới cảm nhận được cái control trong lúc thủ, còn chưa phát huy được cái nhanh của nó. Chắc do khả năng tập trung lực còn kém. Chỉ đúng là mặt này em quăng lai bạt trái với mặt 1.9 mà bóng có những quả đi tự mình cũng tự thấy đã! :D

thichtrainghiem

Đại Tá
Như tiêu đề em muốn đổi Rosewood lấy Vis cán AN. Bác nào muốn thì alo em nhé !
01 645 749 599. Em tên Quân .
Giao lưu cây này k chủ thớt

Bình luận từ Facebook