Đôi lời góp ý đầu năm mới

gakuteo

Đại Tá
Chào toàn thể ae bongban.org! em cũng tham gia diễn đàn hơn 4 năm rồi. Em đam mê bóng bàn từ nhỏ, nhưng chỉ chơi phong trào nên trình gà lắm. Từ khi biết đến diễn đàn, em thấy bản thân đã đam mê giờ lại cuồng nhiệt hơn nữa. Đây là một website phi lợi nhuận, chắc chắn chỉ có những người tâm huyết với bộ môn này như Admin mới có thể dồn thời gian, sức lực để xây dựng và duy trì. Tuy nhiên gần đây em thấy diễn đàn hơi nhiều rác, có những topic ngoài chuyên môn, thậm chí là lời qua tiếng lại với những ngôn từ không được đẹp. Thiết nghĩ ngoài Admin ra, diễn đàn cũng đã có các Mod san sẻ bớt công việc tuy nhiên em thấy vai trò của các MOD ở diễn đàn chưa được rõ ràng lắm. Em có chút góp ý như sau: Admin nên tổ chức một cuộc trao đổi trực tuyến với toàn thể MOD khắp cả nước, đánh giá lại tình hình hoạt động trong công tác quản lý diễn đàn trong năm vừa qua. Những địa phương nào chưa có MOD thì nên bổ sung, những MOD nào vì nhiều lý do mà không thể tiếp tục công việc thì nên thay thế. Biết là phi lợi nhuận nhưng em nghĩ cũng nên có chút ít kinh phí để duy trì diễn đàn, dạo này em thấy diễn đàn hay bị lỗi không vào được. E có đề xuất là từ nay trở đi những ai muốn đăng ký acc mới thì phải mất phí bao nhiêu đó, giống nhưng một số trang khác họ bắt gửi tin nhắn và sẽ bị trừ tiền trong tài khoản. Như vậy vừa có kinh phí hỗ trợ duy trì, vừa hạn chế được những thành phần đăng ký acc để vào diễn đàn xả rác hoặc những mục đích khác.
Năm mới chúc toàn thể anh em diễn đàn an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, cháy hết mình với niềm đam mê bóng bàn!

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Mình thì lại nghỉ khác . AE nào cao tay , hay có đền chùa nào thiêng , xin giới thiệu cho . Như mọi người thấy đó , đợt này DDBB.ORG hắt hơi , sổ mũi thường xuyên . Nhưng có vẻ chưa điều trị dứt bệnh , hy vọng năm mới ORG lấy lại phong độ , để cháy cùng AE yêu BB trên cả nước .

Trainee

Đại Tá
BTQ mà set quyền cho mình xóa với treo nick, mình lâu lâu xóa, treo cho một số acc quảng cáo cho đỡ đi. Chứ vào diễn đàn toàn thép với bao cao su, ... phát oải! :cool::cool:

Trainee

Đại Tá
Chú có thích làm giáo viên không, Hải Phòng đang tuyển đấy :p:p:p:p:p:p:p:p
KK, ko hiểu lắm.
Tiện tán dóc: 27-31/3 em đang có lịch làm việc tại Thái Bình.
Máu thì 1/4 lên HN chơi phát, anh em có rảnh rỗi hôm đó không nhỉ? Em rủ ông bạn đang ở HN, đánh nhỉnh hơn BHG tý, ngày trước đã từng cùng đội BHG tới chiến, rồi làm vài chai bia.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
KK, ko hiểu lắm.
Tiện tán dóc: 27-31/3 em đang có lịch làm việc tại Thái Bình.
Máu thì 1/4 lên HN chơi phát, anh em có rảnh rỗi hôm đó không nhỉ? Em rủ ông bạn đang ở HN, đánh nhỉnh hơn BHG tý, ngày trước đã từng cùng đội BHG tới chiến, rồi làm vài chai bia.
Vừa có hơn chục quảng cáo tuyển giáo viên Hải Phòng :cool:

1/4 là ngày CÁ, không biết thế nào :D Hôm đó là thứ 5, chơi được giờ hành chính và buổi chiều từ 6h30 đến 9h thôi.

Đánh ngang BHG ngày xưa, thế bây giờ thì thế nào ? Vì BHG dạo này bia rượu bóng đều xuống, phong độ không được như ngày xưa nữa đâu :p :rolleyes::eek::D

Trainee

Đại Tá
Vừa có hơn chục quảng cáo tuyển giáo viên Hải Phòng ;p

1/4 là ngày CÁ, không biết thế nào :d Hôm đó là thứ 5, chơi được giờ hành chính và buổi chiều từ 6h30 đến 9h thôi.
1/4 là T7 anh ơi. Lịch em làm là T2-T6 mà.
Máu quá thì em làm nhanh T6 lên HN, T7 chơi tung tăng, sáng CN về lại MN.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Diễn đàn mấy năm nay không có nguồn thu, hiện đang kêu gọi vận để duy trì.

Bình luận từ Facebook