Đôi điều tâm sự

Heo con

Đại Tá
Chả là hôm nay đi đám giỗ nhà nội mình các bạn à. Sao mà gần 2 tuần ko nhậu, đô BIA mình nó hãm lại quá, chắc do tập Bóng bàn hay sao í. 6 người có 2 thùng sg xanh mà say bí tỉ, chẳng hiểu ra làm sao nữa. Mie làm quê ghê. Cách đây 1 tháng uống sg xanh 1 người 1 thùng có sao đâu. Được 1 cái là bụng nhỏ lại tý ti thôi. Hay là do mình tập thể thao ít giao lưu nên đô mình hãm lại vậy các bác. Lo thật hic hic,

Last edited:

Linh69

Đại Tá
Chả là hôm nay đi đám giỗ nhà nội mình các bạn à. Sao mà gần 2 tuần ko nhậu, đô BIA mình nó hãm lại quá, chắc do tập Bóng bàn hay sao í. 6 người có 2 thùng sg xanh mà say bí tỉ, chẳng hiểu ra làm sao nữa. Mie làm quê ghê. Cách đây 1 tháng uống sg xanh 1 người 1 thùng có sao đâu. Được 1 cái là bụng nhỏ lại tý ti thôi. Hay là do mình tập thể thao ít giao lưu nên đô mình hãm lại vậy các bác. Lo thật hic hic,
Thôi up cho bạn nhiều like vậy!:p

Đang thời kỳ quá độ thôi, tập thêm một thời gian nữa, bóng lên bia cũng lên đưọc cỡ 1,5 thùng, kinh nhiệm của mình là vậy, mà uống nhiều k sợ to bụng :)

lamtq

Đại Tá
Bố bỏ bóng bàn. Ngày uống 2 cữ bia, uống liên tiếp2 tuần lên đô ngay.
Mà bia rượu lên đô thì mau xuống lỗ, ko thì cũng chóng liệt dương thôi chứ có bổ béo đ. j đâu mà bố lo thế

Heo con

Đại Tá
Bố bỏ bóng bàn. Ngày uống 2 cữ bia, uống liên tiếp2 tuần lên đô ngay.
Mà bia rượu lên đô thì mau xuống lỗ, ko thì cũng chóng liệt dương thôi chứ có bổ béo đ. j đâu mà bố lo thế
Hé cũng mừng nhỉ. Thôi cũng mong giữ siức khỏe chứ bệnh tiền tỷ cubgx hết

bocau

Đại Tá
Chả là hôm nay đi đám giỗ nhà nội mình các bạn à. Sao mà gần 2 tuần ko nhậu, đô BIA mình nó hãm lại quá, chắc do tập Bóng bàn hay sao í. 6 người có 2 thùng sg xanh mà say bí tỉ, chẳng hiểu ra làm sao nữa,
Hom gio! K de y ta! Xem chu ky dung la @Heo con roi; nho hon minh con giam nhe! Tuoi hoi no suong nhung phai deudo; tap bong ban 7ngay ma tap chung bx nhau xuong do la dung roi!:D

Bình luận từ Facebook