đội Bế Văn Đàn vs đội Hồng Mai : kết thúc đẹp cho cả 2

HoangCon_bvd

Binh Nhì
Thứ 7 tuần qua đội BVD đã có chiến thắng sát nút trước các bác Hồng Mai vs tỉ số 5-4 .Cả 2 đội đều giành giật từng điểm và thể hiện tinh thần cháy hết mình .tuy nhiên vs sức trẻ BVD đã vượt qa lối chơi Gai góc đầy khó chịu của các bác HM để có chiến thắng đầu tiên ...Tuy chiến thắng nhưng BVD vẫn phải học hỏi tinh thần thi đấu nhiệt huyết của các bác...khác hẳn vs những gì chúng cháu đc biết về Hồng Mai qua những bài đăng trên DĐ...chỉ có 1 bác Giao đục,chọi nhưng hoàn toàn ko có gì khó khăn cả..còn lại đều Giao Tung bóng rất đúng luật...sau đó là buổi giao lưu rất vui giữa 2 đội .. thèm Biathèm Biathèm Bia
Thứ 4 tuần tới sẽ là Hậu BVĐ vs Hồng Mai.vs những trận độ khá cân sức ..hy vọng các bác,các chú chẩn bị bia đi nhé thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng Bế Văn Đàn với chiến thắng đầu tay . Mến chúc các bạn chiến đấu dũng mãnh , xứng danh người anh hùng Bế Văn Đàn .

Thanh Trà

Thượng Tá
Thứ 4 tuần tới sẽ là Hậu BVĐ vs Hồng Mai.vs những trận độ khá cân sức ..hy vọng các bác,các chú chẩn bị bia đi nhé thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
góp

Thứ 4 tuần trước, Hông Mai đã bỏ công sức chuẩn bị bia khá chu đáo, nhưng bị cái là anh em BVD đến quá khách sáo, nói rằng các bác đã góp công nên chúng em sẽ góp trả. Liên hoan bia vui quá nhưng chỉ thấy thiếu Hoàng.
Mai lại đến kỳ gặp lại rồi, không biết BVD nói chung và Hoàng nói riêng cbi góp công hay góp trả bia đây???

LuuVH

Binh Nhì
BVD chuẩn bị mấy chú "vịt béo" để "dâng" lên các chúc, bác bên Hồng Mai đó. hì
Hôm nay Hồng Mai lại được tiếp đón các bác BVddegoij là "lượt về" của thứ Tư . Chắc lần này các bác BVĐ không khách sáo nữa đâu.
Nghe nói HM vẫn chuẩn bị swaxn bia để ăn thịt vịt rùi.

Bình luận từ Facebook