độc chiêu bóng bàn có một không, cú ve trái thần sầu

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
cái này có chú ĐOÀN THÀNH ở hvktqs cũng đánh dc .mà đòn nặng hơn nhìu.mặt trái đánh mặt trơ công khó nên khi đánh kiu này sẽ đánh trái ngon lành mà lại bất ngờ nữathèm Biathèm Biathèm Bia

a Tủn

Binh Nhì
"Nguyên văn bởi vietguider "

Bác nhận xét mà không hiểu người ta đang nói gì, chủ topic muốn nói đến cách đánh đặc biệt của nữ VĐV là chỉ sử dụng 1 mặt vợt (không xoay mặt) để đánh cả 2 bên trái phải, giống như người đánh vợt thìa ấy, chỉ sử dụng 1 mặt, còn bạn này chỉ khác là cầm vợt ngang thôi.
Bác nhận xét đúng trọng tậm của topic nêu ra, nói thêm luôn VĐV Hương Giang là chỉ sử dụng 1 mặt vợt trái (không xoay mặt) để đánh đôi công cả 2 bên trái phải, giống như người đánh vợt thìa ấy, chỉ sử dụng 1 mặt, Đặt biệt trong thi đấu đơn đối kháng đôi công rất đều, thường muốn thắng Hương Giang là đôi công khoảng 11 đến 15 Bát, mới thắng VĐV Hương Giang được.Chỉ có tập qua rơ năng khiếu mới thắng được VĐV Hương Giang thôi, còn rơ nghiệp dư, phong trào thì khó thắng lắm mấy Bác Ạ,thật là cú ve trái độc chiêu bóng bàn có một không, cú ve trái thần sầu đó bác, không phải cú ve làm cảnh đâu mấy bác a. ........ Bác anhnt rảnh chưa , nghe nói Quả này cu Tuấn "Bình Dương" nó làm nuột hơn nhiều! quay lại rồi up lên cho anh em diễn đàn xem để bình luận tiếp!
,,,,,,,Trân trọng xin mời các cao thủ tiếp theo nào............
Anh là Tuấn BD đây, hôm nào rảnh đến thẳng clb của anh mà xem anh đánh, anh bị dị ứng với camera em ah. Hương Giang sử dụng quả này để đôi công bóng nhanh, còn anh chỉ dùng để treo bóng xoáy lên và lùa bóng cho đối phương tập bơi thôi em nhé! phân tích sâu thì khác nhau đấy...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
cái này có chú ĐOÀN THÀNH ở hvktqs cũng đánh dc .mà đòn nặng hơn nhìu.mặt trái đánh mặt trơ công khó nên khi đánh kiu này sẽ đánh trái ngon lành mà lại bất ngờ nữathèm Biathèm Biathèm Bia

Về chiêu thức có giống nhau nhưng em gái này sử dụng trong trận mạc tài tình hơn nhiều.,đôi chân e ý linh hoạt hơn chú Thanh.

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Về chiêu thức có giống nhau nhưng em gái này sử dụng trong trận mạc tài tình hơn nhiều.,đôi chân e ý linh hoạt hơn chú Thanh.

Mình nhớ không nhầm clip này là bác Teecu quay trận này là Hương Giang gặp Tháng Ủn. Nhìn bên này chỉ là 1 động tác lạ thôi nhưng ôi been kia thì LLTT chạy như vịt

dung_linh

Đại Tá
"Nguyên văn bởi a Tủn" Anh là Tuấn BD đây, hôm nào rảnh đến thẳng clb của anh mà xem anh đánh, anh bị dị ứng với camera em ah. Hương Giang sử dụng quả này để đôi công bóng nhanh, còn anh chỉ dùng để treo bóng xoáy lên và lùa bóng cho đối phương tập bơi thôi em nhé! phân tích sâu thì khác nhau đấy..Bongban.org là kế nối đam mê với một quả bóng bàn nhỏ tí để xích lại gần nhau,làm cho anh em thân thiện hơn, hiểu biết hơn từng vùng miền, phong tục tập quán vùng miền nào có nét đặc trưng riêng và đặc sản riêng, Anh giới thiệu CLB vị trí và địa điểm, số, điện thoại nằm chỗ nào vậy,Hôm nào em sẽ rảnh ghé ngang anh nhé.anh giới thiệu sơ lược CLB cho em nghe với, đặc sản nữa anh nghe...Trân trọng cám ơn anh nhiều.....trân trọng với các cao thủ tiếp theo đi nào...............

a Tủn

Binh Nhì
"Nguyên văn bởi a Tủn" Anh là Tuấn BD đây, hôm nào rảnh đến thẳng clb của anh mà xem anh đánh, anh bị dị ứng với camera em ah. Hương Giang sử dụng quả này để đôi công bóng nhanh, còn anh chỉ dùng để treo bóng xoáy lên và lùa bóng cho đối phương tập bơi thôi em nhé! phân tích sâu thì khác nhau đấy..Bongban.org là kế nối đam mê với một quả bóng bàn nhỏ tí để xích lại gần nhau,làm cho anh em thân thiện hơn, hiểu biết hơn từng vùng miền, phong tục tập quán vùng miền nào có nét đặc trưng riêng và đặc sản riêng, Anh giới thiệu CLB vị trí và địa điểm, số, điện thoại nằm chỗ nào vậy,Hôm nào em sẽ rảnh ghé ngang anh nhé.anh giới thiệu sơ lược CLB cho em nghe với, đặc sản nữa anh nghe...Trân trọng cám ơn anh nhiều.....trân trọng với các cao thủ tiếp theo đi nào...............

clb Duy Hung - Thanh Xuan bạn nhé!

dung_linh

Đại Tá
"Nguyên văn bởi a Tủn"clb Duy Hung - Thanh Xuan bạn nhé!Địa chỉ số máy bạn, điện thoại nữa nhé!Anh là Tuấn BD đây em nhớ không lầm anh tuấn là vđv cấp I có phải không, em nhớ năm 2008 thấy anh đánh giải rồi, không lầm thì anh có cú kê, chặn đẩy đều nhất giải, chuẩn nhanh, giật không dứt điểm được với anh, đối thủ giật cho mỏi tay mà không dứt điểm được anh.

Last edited:

Bình luận từ Facebook