Điều quan trọng nhất trong quả giao bóng

choctietlon

Super Moderators
Dạ báo cáo anh, em mới tập được vài năm thôi ạ! có nhiều lúc em định chẻ vợt để nhóm bếp. Em cũng mua sách chất đầy giá sách rồi ạ. Video clip cũng nhiều rồi anh ah.
Có lẽ do cái đầu em nó không chịu mở. Anh có thể chỉ giúp em cách giao bóng ( bóng vừa xoáy lên, vừa xoáy ngang phải, ngang trái, lại xuống được không?)
Em đang tầm sư để học quả đấy để về diệt hết cao thủ ở câu lạc bộ em. Biathèm Bia
Quả giao bóng này thì bác gặp em, ở CLB của bác vẫn có chiêu giao xoáy tổng hợp đấy còn giề. ka ka ka ka
Ngang lên xuống pha thêm tý chuội. ka ka ka
Nghe cái giọng gọi đò này chắc phải lôi bác ra kiếm ít Bia uống cho đỡ nóng trong người mất thôi thèm Bia

Quả giao bóng này thì bác gặp em, ở CLB của bác vẫn có chiêu giao xoáy tổng hợp đấy còn giề. ka ka ka ka
Nghe cái giọng gọi đò này chắc phải lôi bác ra kiếm ít Bia uống cho đỡ nóng trong người mất thôi thèm Bia
Làm nghề choctietlon cho nên con bé mập Ú như Lợn con , nhìn dể thương nhỉ , cho xem ảnh con lơn Đực và lợn Cái xem như thế nào đi . he he ủn ỉn

thequang_bocthep

Trung Sỹ

Giao bóng kiểu này gặp cao thủ
Anh co co Tuyên Quang thì vãi chưởng
Nếu cao thủ nào muốn thưởng thức thì lên Tuyên Quang nhé

Shimizu

Trung Sỹ

Hhahaha.... Ngang lên xuống pha thêm tý chuội cộng thêm tý mùi vị nhỉ??? quả này chú CTL thưởng thức nhiều rôi nhỉ? ;) vì quả này mà Bia chảy thành dòng. thèm Bia

Bình luận từ Facebook