Điệp khúc vui đã quay trở lại với ACE bb Huế

hungbongban

Moderator
Thông báo ACE bóng bàn TP Huế:
Bắt đầu từ tuần này, CLB Bà Triệu - Anh Thuần đã đồng ý cho mở cửa đánh từ 11h trưa đến tối vào ngày thứ 7, CN hàng tuần, Riêng ngày Chủ nhật chỉ được đánh đến 4h or 5h, không đánh ban đêm.
Như vậy, anh em đã có sân chơi mới vào trưa thứ 7 và CN hàng tuần. Cảm ơn anh Thuần, anh Chiến đã quan tâm và tạo điều kiện cho anh em có sân chơi, tập luyện. Trưa mai qua sân mời anh Thuần 05 chai uống chơi đã Bia Bia Bia
Anh em nào muốn hẹn hò, thách đấu vào thứ 7 và CN thì cứ vào đây mà "chém gió" nghe !!!! Bia Bia Bia

Last edited:

xinvmc

Trung Uý
Oh la la. Mai chắc phải tranh thủ ghé qua Bà Triệu tham gia chém mới được.
@hungbongban: em với bác mai có kèo này : 2-1-2 đồng bia. Ý bác thế nào.hehe

hungbongban

Moderator

Chú mà chấp anh giá đó thì anh chỉ có đi lượm banh và đưa tiền cho Chú tiêu.
Giá chốt: 2 - 3 - 2 xé sổ bụi đời Bia Bia Bia

OK OK ??????????

satthu@

Thượng Sỹ

Chú mà chấp anh giá đó thì anh chỉ có đi lượm banh và đưa tiền cho Chú tiêu.
Giá chốt: 2 - 3 - 2 xé sổ bụi đời Bia Bia Bia

OK OK ??????????

giờ mới biết , khà khà lén vợ vác kiếm đi thôi

Chúc mừng anh em Huế nhé! Thấy phong trào Huế khởi sắc trở lại là vui rồi! Tự nhiên thấy nhớ ace Huế quá! Nhớ bát cháo Hến năm nào quá Xịn ơi... thèm Biathèm Biathèm Bia

hungbongban

Moderator
Chú Tùng satthu@ dạo này vợ con thế nào rồi, lâu quá không gặp. Khi nào ghé Huế nhớ gọi điện cho anh nghe. Chúc chú thành đạt sức khỏe và hạnh phúc ! Bia

hungbongban

Moderator
Trưa hôm qua là ngày đâu tiên CLB Bà Triệu đã hoạt động trở lại vào buổi trưa thứ 7 hàng tuần, với đầy đủ các ACE bong bàn bàn Huế. Anh Thuần đã cho sơn sửa, trang trí lại CLB rất đẹp. Tuần sau sẽ tiếp tục hoạt động như thường lệ, mới ACE đến tham gia đông vui hơn.

thaythuydn

Đại Tá
Trưa hôm qua là ngày đâu tiên CLB Bà Triệu đã hoạt động trở lại vào buổi trưa thứ 7 hàng tuần, với đầy đủ các ACE bong bàn bàn Huế. Anh Thuần đã cho sơn sửa, trang trí lại CLB rất đẹp. Tuần sau sẽ tiếp tục hoạt động như thường lệ, mới ACE đến tham gia đông vui hơn.
Phong trào bóng bàn Huế gần đây sôi nổi lại,không trầm lắng như giòng sông Hương như trước nửa,có lẻ nhờ nhiều members của Huế,nhưng có lẻ nhiều nhất là dung-linh và hungbongban và Thầy Thuần
Cám ơn 2 bạn

hungbongban

Moderator
Phong trào bóng bàn Huế gần đây sôi nổi lại,không trầm lắng như giòng sông Hương như trước nửa,có lẻ nhờ nhiều members của Huế,nhưng có lẻ nhiều nhất là dung-linh và hungbongban và Thầy Thuần
Cám ơn 2 bạn

Cảm ơn Thầy Thụy. Thực ra hungbongban và Dung_linh chỉ nhiệt tình giao lưu trên bongban.org thôi, phong trào Huế dạo này có phát triển chính là nhờ các mạnh thường quân, như: anh Trường, anh Chiến, anh Thuần, anh Thọ (chân mây), ..... cùng với sự đóng góp tinh thần nhiệt huyết của nhiều trái tim đam mê bóng bàn của TP Huế, đặc biệt một số ACE thầm lặng như: Trung (ansoxvn), chánh (xinvmc), Nhân (nhancaron), Dũng (dung_linh) ....

Last edited:

Bình luận từ Facebook