Điện khẩn CLB BB Chùa Thánh

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Tình hình là CLB BB Chùa Thánh tổ chức giải hạng A và B vào chủ nhật tuần này (ngày 08/ 7/ 2012). Mời các bác mộ bộ môn này tới xem và cổ vũ nhé!

ducphubb

Thượng Sỹ
Tình hình là CLB BB Chùa Thánh tổ chức giải hạng A và B vào chủ nhật tuần này (ngày 08/ 7/ 2012). Mời các bác mộ bộ môn này tới xem và cổ vũ nhé!

CLBBB Chùa Thánh luôn ngự trị trong trái tim mình, giải tổ chức sẽ vui vẻ và thành công, giải truyền thống của câu lạc bộ mình cũng đã đoạt được giải ba đơn nam hạng A năm 2003, giải nhất đơn nam lần thứ 1 năm 2004 (giải lần thứ 1 năm 2004 không phân chia hạng), đọc tin này mình nhớ quá đi thôi!

ducphubb

Thượng Sỹ

Mình có 2 kỷ vật cất giữ gần 1 thập kỷ qua, khi đọc được tin vui Gỉải bóng bàn CLB Người cao tuổi mở rộng hay CLBBB Chùa Thánh mở rộng về mặt địa điểm cùng là một, CLB đã tổ chức xong giải, vui vẻ và thành công, mình xin mạn phép chia vui với Mr.Hungpolice người đưa tin thông báo giải lần này và anh chị em bóng bàn 2 kỷ vật của mình cũng đã thu được ở CLB tính đến nay thời gian tương đối dài

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
CLB Người cao tuổi (Chùa Thánh) có thông tin sự kiện gì mới, hay và nóng hổi các bạn cập nhật kịp thời lên topic này để anh chị em bóng bàn địa phương và cả nước củng biết
Mình thông báo tin vui là ngày hôm qua đồng đội nữ tuổi 14-15 của Ninh Thuận vào được bán kết tại Giải bóng bàn trẻ, thiếu niên và nhi đồng toàn quốc năm 2012 tại Đắc Lắc
Và cũng đang ngóng tin nội dung đơn nữ tuổi này của em Nguyễn Khoa Diệu Khánh tay vợt đầy triển vọng của quê hương Ninh Thuận mến yêu

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Cập nhật thêm kết quả hạng B Giải bóng bàn câu lạc bộ Người cao tuổi mở rộng 7/2012 vừa qua, nam và nữ cùng thi đấu chung 2 hạng A và B

Hạng A
Nguyễn Khoa Diệu Khánh - Nhất (women)
Bảo - Nhì (Bảo Ninh Thuận) (men)
Khoa - Ba (men)

Nguồn hạng A từ Mr.Hungpolice

Hạng B
Tịnh - Nhất (men)
Vũ - Nhì (men)
Tư - Ba (women)

Nguồn hạng B từ MaiXuanViet

Đặc biệt có TWO WOMEN giải nhất A và giải ba B, Nguyễn Khoa Diệu Khánh lên ngôi vua chứ không chỉ là nữ hoàng của giải này

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Cập nhật đơn nữ lứa tuổi 14-15 giải bóng bàn trẻ, thiếu niên và nhi đồng toàn quốc

Trận bán kết bóng bàn đơn nữ lứa tuổi 14-15 của Giải bóng bàn trẻ, thiếu niên và nhi đồng toàn quốc năm 2012 đang diễn ra tại Đắc Lắc
Nguyễn Khoa Diệu Khánh của Ninh Thuận gặp Vũ Thị Thu Hà của Hải Dương
Kết quả:
Khánh - Hà 0-4
Ván 1: 7-11
Ván 2: 7-11
Ván 3: 9-11
Ván 4: 16-18
Khánh đoạt huy chương đồng

Nguồn hình ảnh từ anh hunghanoi, trọng tài bóng bàn quốc tế
Khánh thắng Hương đơn vị Hải Dương ở trận tứ kết đơn nữ

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Nhìn lối đánh của bé Khánh phải nói là khâm phục về cả kỹ thuật lẫn thể lực. Giải Chùa Thánh biết bao trai tráng đánh xong là nằm dài ra đất, tiêu biểu là anh...bảo_pr trong trận gặp cao thủ Phước Cọ. Có anh còn phải ra ngoài nôn vì quá mệt. Vậy mà một bé gái như Diệu Khánh đánh xong trận cuối mặt vẫn tươi như đầu giải mặc dù lối đánh là tấn công vũ bão. Diệu Khánh đúng là niềm vinh dự của bóng bàn Ninh Thuận ta. Đã có một lần được đụng Diệu Khánh lúc đó Khánh còn học lớp...5, do đó Mai Xuân Việt đã ăn hiếp bé Khánh với tỷ số 3-2.kakaka. Giờ gặp lại chắc dù được Khánh chấp 8 trái tỷ số vẫn chắc ăn là Việt thua 0-3 quá.hihi ^^

bao_pr

Binh Nhì
giải này thì mình cũng chỉ mong Khánh đạt hạng nhì đế bé ấy sẽ trưởng thành hơn trong những giải sau nhưng ko được. Vì ở giải báo Bình Thuận vừa rồi bé Khánh cũng có hành động ko mấy đẹp mắt cũng vì háo thắng quá khi nhận giải hạng 3 đơn. Hy vọng sau 2 thất bại liên tiếp vừa rồi thì em sẽ đạt được thứ hạng cao ở giải 16 tay vợt sắp tới !!!

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
giải này thì mình cũng chỉ mong Khánh đạt hạng nhì đế bé ấy sẽ trưởng thành hơn trong những giải sau nhưng ko được. Vì ở giải báo Bình Thuận vừa rồi bé Khánh cũng có hành động ko mấy đẹp mắt cũng vì háo thắng quá khi nhận giải hạng 3 đơn. Hy vọng sau 2 thất bại liên tiếp vừa rồi thì em sẽ đạt được thứ hạng cao ở giải 16 tay vợt sắp tới !!!

Đúng là bé Khánh vì tuổi còn nhỏ mà tài quá cao nên khó tránh khỏi tình trạng ngựa non háo thắng. Hi vọng thời gian trưởng thành và kinh nghiệm thi đấu giải sẽ dần dần mang đến cho bé Khánh sự điềm tĩnh hơn ^^

Bình luận từ Facebook