Dịch vụ bảo hành, bảo trì và sửa chữa các sản phẩm của Hỏa Châu

minhlee

Trung Uý
HC giup minh voi. mih mua cot p900 lai cua mot ban truoc mua o Hc, hôm nay boc mut ra khỏi mặt bị tước một mảng thế này (mình bóc ngang). đen quá, nhờ HC xử lý giúp đc k? cốt mới mà ko hiểu sao gỗ dễ tước vậy

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:
HC giup minh voi. mih mua cot p900 lai cua mot ban truoc mua o Hc, hôm nay boc mut ra khỏi mặt bị tước một mảng thế này (mình bóc ngang). đen quá, nhờ HC xử lý giúp đc k? cốt mới mà ko hiểu sao gỗ dễ tước vậy
Dòng này lớp gỗ ngoài rất mỏng, bạn chú ý bóc ra nhẹ nhàng nhé.
Bạn mang đến bên mình xử lý cho, trường hợp này xử lý không có gì phức tạp cả :)

minhlee

Trung Uý
Dòng này lớp gỗ ngoài rất mỏng, bạn chú ý bóc ra nhẹ nhàng nhé.
Bạn mang đến bên mình xử lý cho, trường hợp này xử lý không có gì phức tạp cả :)
e gửi chuyển phát nhanh đc k . truoc e dung cot mem cung bị tước nhưng chỉ độ 1,2cm ngoài thôi. nếu mà HC báo với hãng thu hồi lại đc thì e cảm ơn lắm

e gửi chuyển phát nhanh đc k . truoc e dung cot mem cung bị tước nhưng chỉ độ 1,2cm ngoài thôi. nếu mà HC báo với hãng thu hồi lại đc thì e cảm ơn lắm
Bên mình sẽ chụp ảnh và gửi về hãng. Nếu hãng xác định là sản phẩm lỗi thì họ sẽ thu hồi, còn phần Hoả Châu cứ sửa miễn phí cho bạn trước đã :).

wh_qn87

Đại Tá
Vợt của e bị xước lởm chởm cạnh phải do va vào bàn mấy lần. E í là Sar tem đông nên ko muốn bỏ. E mang sang chi nhánh ở HP sửa đc ko ? Bao lâu thì xong ?

Do công vệc quá tải nên dịch vụ sửa chữa cốt vợt của Hoả Châu xin tạm ngừng từ ngày 20-12-2014 đến 27-12-2014.
Xin chân thành cảm ơn quý khách đã quan tâm và ủng hộ. Rất mong quý khách hàng thông cảm.

phuong phuong

Thượng Sỹ
ở HC có nhận ghép mặt ko zây.mình có cắt thừa rìa khá nhìu mặt Ten.mà h bỏ cũng phí.đang định ghép lại cho mấy e trong clb đang tập.ko pít ơ đâu làm nữa.

Bình luận từ Facebook