Địa chỉ mua Long Booster ở HN.

ketquadi

Thượng Tá
Các bác cho e hỏi. E dùng 2 mặt Ten và Cốt ZJK ZLC mà dùng Long Booster có được ko? Nó có làm cho mút xuống cấp nhanh ko?
E đang định quét 1,2 lớp Long Booster sau đó dùng keo sữa dán. Đã bác nào làm thử rồi chia sẻ e với. Và với Combo trên thì dùng keo nào thích hợp. E mua 1 lọ keo tăng lực Haifu mà chưa dám dùng chút nào vì thấy ae bảo làm co và hỏng mút bọt khí của Ten có đúng ko các Pro.

ketquadi

Thượng Tá
dùng Long Booster cho Ten, lần đầu em mới thấy đấy, bác thật là độc đáo. Cẩn thận tiền mất tật mang đó bác :D:D:D
Thế e mới hỏi là đã ai thử chưa? HAHAHAHA nếu ai thử rồi là e cũng chiến liều đấy hehehe

atnguyen23

Trung Uý
Ten là loại dễ đánh vì nó an toàn, chắc bác thấy nảy kém nên muốn tuned lên phải ko, em nghĩ có nhiều loại nảy hơn mà xoáy hơn ten nhiều, thêm tính này thì mất cái khác thôi!

ketquadi

Thượng Tá
Ten là loại dễ đánh vì nó an toàn, chắc bác thấy nảy kém nên muốn tuned lên phải ko, em nghĩ có nhiều loại nảy hơn mà xoáy hơn ten nhiều, thêm tính này thì mất cái khác thôi!
không bác ơi. Với e thế là ổn rồi, vì e dùng cốt ZLC nên hỗ trợ cũng tốt, Ten 05,64 cũng ổn, nhưng do lúc trước e mới chỉ dán keo sữa thôi chưa dán keo tăng lực nên muốn hỏi ae xem là dùng keo nào dán mặt Ten là thích hợp hơn không hay cứ Leovis mà phang. Sau đợt này e sẽ dùng thử mặt tàu để Tuned xem thế nào? Bác bảo có nhiều loại nảy hơn mà xoáy hơn vậy mong bác @atnguyen23 tư vấn thêm cho e.

thuanlacsg

Đại Tá
Các bác cho e hỏi. E dùng 2 mặt Ten và Cốt ZJK ZLC mà dùng Long Booster có được ko? Nó có làm cho mút xuống cấp nhanh ko?
E đang định quét 1,2 lớp Long Booster sau đó dùng keo sữa dán. Đã bác nào làm thử rồi chia sẻ e với. Và với Combo trên thì dùng keo nào thích hợp. E mua 1 lọ keo tăng lực Haifu mà chưa dám dùng chút nào vì thấy ae bảo làm co và hỏng mút bọt khí của Ten có đúng ko các Pro.
Ở HN bác ra 65 trần đại nghĩa ( a Thắng Tử Tế) nhé. Có Long booster dán đấy ah. Còn tiền thì ko biết bao nhiêu.

ketquadi

Thượng Tá
E cảm ơn các bác đã tư vấn. Sau đợt Ten này e sẽ múc 2 mặt Target Pro đánh thử và ủng hộ bác @thuanlacsg thấy ae khen nhiều, ko bít có hợp cốt ZJK ZLC ko?

thanh dai ca77

Đại Tá
dùng Long Booster cho Ten, lần đầu em mới thấy đấy, bác thật là độc đáo. Cẩn thận tiền mất tật mang đó bác :D:D:D
Em thì khác bác! Em sợ không có tiền để mua mút Ten và Loong Booster để tuned thôi, Ten chỉ cần quét 1 lớp là OK! Mút sẽ xoáy hơn, kiểm soát và bám tôt hơn

xukaka

Đại Tá
Không gì là không có thể. Nhưng Ten mà Tuned thì hơi phí mà không phát huy bao nhiêu. Nhanh hư và xuống mút, tune chỉ hiệu quả cao nhất tầm chơi 2 tháng chở lại rồi lại Tuned tiếp bóc ra và làm thế mút Ten nhanh xuống.
Theo mình Tuned các mút Trung bình cứng như Target Pro, mặt tàu vì pong bền hơn, dai hơn nên phù hợp. Và các cốt Off vì khi đó hỗ trợ lực. Còn dòng Tamca5000, ZLC nà đã chơi Ten thì không nên.

subasa

Đại Uý
bạn cứ kết hợp long booster với keo sữa,mình nghĩ hiệu quả hơn haifu và đỡ độc hại hơn,tuy nhiên ko nên lạm dụng chỉ nên tune nhẹ để thời gian dùng mút được lâu hơn.Tiện đây mình có một lọ long booster 500ml ít dùng để ko rất phí,nếu bạn quan tâm thì pm nhé 0904 855 212

thanh dai ca77

Đại Tá
Không gì là không có thể. Nhưng Ten mà Tuned thì hơi phí mà không phát huy bao nhiêu. Nhanh hư và xuống mút, tune chỉ hiệu quả cao nhất tầm chơi 2 tháng chở lại rồi lại Tuned tiếp bóc ra và làm thế mút Ten nhanh xuống.
Theo mình Tuned các mút Trung bình cứng như Target Pro, mặt tàu vì pong bền hơn, dai hơn nên phù hợp. Và các cốt Off vì khi đó hỗ trợ lực. Còn dòng Tamca5000, ZLC nà đã chơi Ten thì không nên.
Vật bác đã dùng Long Booster để Tuned Mút Ten chưa??? Nếu rồi thì cho em xin cảm nhận nhé!!!

ketquadi

Thượng Tá
Hôm qua e ra Dũng Cửu mua 1 lọ Rồng Việt về nhưng chưa dán thử, vì e mới dán thử tấm dán forheads.vn/index.php/component/k2/item/331-lau-vot-90ml 2 mặt này ko biết đánh thế nào. E gái cửa hàng dán hộ luôn nhanh gọn, nó như băng dính 2 mặt nhưng 1 mặt keo dán vào cốt, 1 mặt keo dán vào mút, mà vẫn tăng lực lại ko ảnh hưởng đến co mút.

ketquadi

Thượng Tá
bạn cứ kết hợp long booster với keo sữa,mình nghĩ hiệu quả hơn haifu và đỡ độc hại hơn,tuy nhiên ko nên lạm dụng chỉ nên tune nhẹ để thời gian dùng mút được lâu hơn.Tiện đây mình có một lọ long booster 500ml ít dùng để ko rất phí,nếu bạn quan tâm thì pm nhé 0904 855 212
Bác Inbox cho e cái giá để e nghiên cứu nhé. Thanks bác nhìu.

tunghatri

Đại Tá
Vật bác đã dùng Long Booster để Tuned Mút Ten chưa??? Nếu rồi thì cho em xin cảm nhận nhé!!!
mình sài long booster hơn 1 năm nay dán keo sữa thật sự rất khác biệt đấy.nẩy hơn bàn xoáy hơn kiễm soát tốt hơn có điều mút kém bền hơn

docmaorg

Đại Tá
Mút tầu khi tuned xong các bác chú ý nhé. Tầm này với tôi đánh là ngon nhất.
Nút H3 market Neo - 39 độ sau khi hết hiệu ứng tưởng là bỏ đi. Sau khi tuned lại đánh sướng lắm. Độ xoáy thua hàng Pro ko tuned chút đỉnh nhưng bù lại độ ổn định ko thua gì hàng Pro.

chajen_HD

Đại Uý
==============
"Nhầm lẫn" của bác và sai lầm tai hại của em.....huhu

luckyluckedh

Đại Uý
ko nên dùng booster mạnh để tune ten mới bác nhé, em đã làm và thấy rất dở, vì nó mềm hơn, hấp thụ lực bóng tới nhiều nên mất tính chất bắn ra của sponge, quét tăng lực haifu sẽ tăng xoáy tăng độ nẩy nhưng hiệu quả tgian ngắn là bác phải bóc ra quét thêm, mà sponge ten thì dễ rách. Bản chất ten đã dc tune rồi nên bác cứ đánh, nhưng nếu chơi 1 2 tháng dầu tune hết tác dụng thì cũng chỉ quét haifu thôi. Dầu tune mạnh chỉ áp dụng với mút tàu cứng như H3 mới thấy tác dụng

ketquadi

Thượng Tá
==============
"Nhầm lẫn" của bác và sai lầm tai hại của em.....huhu
ko nên dùng booster mạnh để tune ten mới bác nhé, em đã làm và thấy rất dở, vì nó mềm hơn, hấp thụ lực bóng tới nhiều nên mất tính chất bắn ra của sponge, quét tăng lực haifu sẽ tăng xoáy tăng độ nẩy nhưng hiệu quả tgian ngắn là bác phải bóc ra quét thêm, mà sponge ten thì dễ rách. Bản chất ten đã dc tune rồi nên bác cứ đánh, nhưng nếu chơi 1 2 tháng dầu tune hết tác dụng thì cũng chỉ quét haifu thôi. Dầu tune mạnh chỉ áp dụng với mút tàu cứng như H3 mới thấy tác dụng
thanks bác. Giờ e cứ phang keo sữa thôi cho lành. Hôm rồi dùng miếng dán 2 mặt http://forheads.vn/index.php/component/k2/item/331-lau-vot-90ml hôm hỏi e bán hàng e bảo đánh ngon, người đánh mặt gai quay lại mua nhìu lắm lại bền, còn mặt mút thì e í lấp lửng, mình dại gái làm 2 mặt e í dán hộ luôn cho nhưng đánh xịt thôi rồi, thế là bóc luôn và thế là đi 158K luôn, được cái bóc ra sạch cốt và mút.

Bình luận từ Facebook