Địa chỉ mài kiếm cho Anh Em Bắc Linh Đàm

pper

Trung Uý
Mình không ở clb này nhưng cũng chỉ giúp bạn, nó ở tầng 1 nhưng không phải ở mặt đường, giữa toà nhà có một cổng vào, bạn đi vào đó khoảng 10m thì sẽ thấy bên tay trái, có 1 cái phòng có 2 cái bàn bóng, 1 cái bảng, nhiều ghế và mấy cái tủ, rất đông người đang hăng say luyện tập, đấy chính là clb ct4b, theo mình cảm nhận các cầu thủ ở đây trình dộ rất tốt và đồng đều, tập rất nghiêm túc,

suong0105

Thượng Sỹ
Bác vào câu lạc bộ Em vào lúc nào mà không biết nhỉ? xin đính chính một chút, tòa nhà có 2 cổng vào chứ không phải là giữa tòa nhà có 1 cái cổng vào :D

son_lindam

Trung Uý
Mình không ở clb này nhưng cũng chỉ giúp bạn, nó ở tầng 1 nhưng không phải ở mặt đường, giữa toà nhà có một cổng vào, bạn đi vào đó khoảng 10m thì sẽ thấy bên tay trái, có 1 cái phòng có 2 cái bàn bóng, 1 cái bảng, nhiều ghế và mấy cái tủ, rất đông người đang hăng say luyện tập, đấy chính là clb ct4b, theo mình cảm nhận các cầu thủ ở đây trình dộ rất tốt và đồng đều, tập rất nghiêm túc,
Giải Bóng bàn nội dung đồng đội thế giới 2015 sắp diễn ra tại Dubai từ ngày 8 đến 11/1/2015. Có thể xem trực tiếp tại ittf.com/ittv/

Bình luận từ Facebook