Đi vào trầm lặng và sự lãng quên

a ở vĩnh tường cùng CLB tuannc hỏi a tú kikafet là biết bọn a thấy Box vĩnh phúc dạo này im hơi lặng tiếng quá viết bài động viên a,e tham gia cho khuấy động phong trào chở lại co dịp về bọn a giao lưu học hỏi

bóng bàn online

Đại Uý
a ở vĩnh tường cùng CLB tuannc hỏi a tú kikafet là biết bọn a thấy Box vĩnh phúc dạo này im hơi lặng tiếng quá viết bài động viên a,e tham gia cho khuấy động phong trào chở lại co dịp về bọn a giao lưu học hỏi
Đây là Ngọc Anh ở Vĩnh Tường Tú à, Ngọc Anh là công tác trong ngành Công An ở tỉnh mình.
Ngọc Anh, giữa tháng hoặc cuối tháng 6 anh em mới có thời gian rảnh, giao lưu đông đủ cho vui và còn phải tìm địa điểm thích hợp để anh em giao lưu cho thoải mái nữa. Em có sáng kiến gì chia sẻ cùng mọi người?

vâng e cũng muấn mọi người giao lưu buổi gây dựng lại phong trào trong Box ko trầm quá a ak,t.gian náy e hơi bận nhưng các bác bố trí giao lưu e sẽ cố gắng về tham dự góp bia cùng mọi người mùa này uống bia thì ngon lắm a ak,a xem đăng ảnh anh Dũng Kikara lên truyền hình hộ e cái hay a ấy ra ngoài Trường Sa rồi mà ko thấy đâu mất hút

Bình luận từ Facebook