Đến thăm CLB Hoàng Hoa Thám-Những điều có thể bạn chưa biết !!!

lephuocyen

Moderator
Đúng là " có thể bạn chưa biết" chiếc máy thổi bóng lơ lững tại chỗ này mình mới thấy lần đầu. Cảm giác đánh thế nào nhỉ?? vì không có cảm giác bóng đi tới....

NTBB

Super Moderators
Wao ! Cái máy thổi bóng quả là mới tinh tình tình ! Lần đầu tiên sau 56 năm có mặt trên đời mình mới thấy đấy. Nhất định phải đến thử "một phát" cho biết. Phải nói nhìn CLB trang bị dàn thiết bị mới choáng thật. Cái khoản máy phát điện cũng rất ...mới. Chứ đang chơi bóng mà phải nghỉ vì cúp điện thì đúng là "đang vui thì đứt dây đàn"...

Chúc CLB HHT ngày càng đông ace BB đến sinh hạot, và đẩy mạnh phong trào BB khu vực gần xa.

MinhBeo1403

Binh Nhì

Mình có quả dáng đẩy đôi công hơi bị dáng đứng bến"che" đấythèm Bia

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Đúng là " có thể bạn chưa biết" chiếc máy thổi bóng lơ lững tại chỗ này mình mới thấy lần đầu. Cảm giác đánh thế nào nhỉ?? vì không có cảm giác bóng đi tới....

À thế mới hay bác ạ! Muốn hiểu e no nhiều hơn thì cứ tới CLB mình là sẽ thâý có ich như thế nào vơí ngươi chơi, hì.

Drhongson

Đại Tá
Hôm thứ 5 mình và mấy hảo hữu ghé thăm HHT , thấy dàn bàn mới tinh , Ring DHS bao quanh thật đẹp ,
nổi bật là cái bàn DHS cao cấp chân cong vàng chóe .
(loại bàn đánh ở giải thế giới ) , anh em nhào vào chơi thử rất khí thế . khách đông nghẹt kín hết các bàn . Thật vui vì sự đầu tư hiệu quả cao của câu lạc bộ .

Lại duoc mấy anh em cho ngắm nghía mấy cái cốt vợt HÙNG CA thật đẹp ,
ai chơi thử cũng tấm tắc ngợi khen hàng VN chất lượng cao .

nhanhue

Trung Uý
A Tiến khỏe không,e la Nhân Huế hồi 2011 hay qua sân a chơi bên Bác Hiển cũ đó.hồi đó anh định cùng em và cu Thành luật sư thành lập đội đó.bây giờ thấy anh mở clb hoành tráng quá.Chúc clb thành công phát đạt nhé.

Triet gai

Thượng Sỹ
Tiền wanh bàn Olypic 40k / lượt.....hehehehe chắc cao nhất HCM....heheheheheheh. O dây toàn bàn xịn, A tiến rất chịu đầu tư, nhưng ráng làm sao có những ctr zi vui vui kéo đông đảo anh em đỉnh cao den sinh hoat nua thi tuyet vời, chứ có mình em ko có đối thủ ....chán wa anh ơi...heheheheheehhe

Last edited:

wangliquin

Binh Nhất
Tiền wanh bàn Olypic 40k / lượt.....hehehehe chắc cao nhất HCM....heheheheheheh. O dây toàn bàn xịn, A tiến rất chịu đầu tư, nhưng ráng làm sao có những ctr zi vui vui kéo đông đảo anh em đỉnh cao den sinh hoat nua thi tuyet vời, chứ có mình em ko có đối thủ ....chán wa anh ơi...heheheheheehhe
Giờ còn 30k/lượt roài... Triết gai tại HHT có nguyên 1 tủ đá riêng để nước ngọt đó pà con. Tiếc là tủ không đựng được bia :zingme14:

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi mình ghé CLUB HH Thám , lại thấy chủ xới mới gắn camera trên tường cao , cứ tưởng để chống trộm ,
ai dè Tiến lực sỹ bảo để chuyên quay lại những trận đấu hay , những trận khách mời , những trận đấu giải .
Phải công nhận đây là 1 Club chịu đầu tư trang bị nhiều đồ mới , đồ lạ , nào máy phát điện , máy bắn bóng , máy thổi bóng , bàn STIGA, DHS , nay thêm CAMERA nữa , không biết mai này còn món độc nào nữa hay chăng ông chủ xới ?

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Chuyến này e lo lập gia đình xong sẽ đầu tư nhiều cái hay nữa đảm bảo kô đụng hàng, lúc trước đầu tư cho khách sau này là thêm phần của học trò nữa a ạ!

Thanh Long GB

Đại Uý
Sau toàn Việt a mang gai tới đấu với chú mày bia vui vẻ

Chiếc máy này Mình dành riêng cho các bạn và các bé , người lớn v.v... Để ổn Định động tác và sửa sai động tác rất hiệu quả . Đặc biệt nhận phân phối chiếc máy này trên khắp cả nước . Bác nào ham thích e nó thì cứ Đt trực tiếp cho mình dưới chữ kí nhé!
Em rất thích loại này. Bao nhiêu 1 cái vậy Bác?

Chiếc máy này Mình dành riêng cho các bạn và các bé , người lớn v.v... Để ổn Định động tác và sửa sai động tác rất hiệu quả . Đặc biệt nhận phân phối chiếc máy này trên khắp cả nước . Bác nào ham thích e nó thì cứ Đt trực tiếp cho mình dưới chữ kí nhé!
Em rất thích máy này ! Câu lạc bộ của em cũng cần 1 cái. Bác cho em biết giá cả nhé :D Cảm ơn Bác !

Bình luận từ Facebook