Đề nghị

gakuteo

Đại Tá
rảnh rỗi sinh nông nổi, họ nói gì thì kệ mịa họ, miễn là đừng động chạm gì đến mình là được. Để ý nhiều làm gì cho mệt mình

tuyetvu79

Đại Tá
Đề nghị các Bác trật tự lại... tập trung vào chuyên môn.
K chém gió , k 8, k nói ngoài lề, k ...bí đao hạt dưa ở Topic nghiêm túc thế lày...

Trainee

Đại Tá
Ồ, vậy là bác lamtq với kythuatbongban đã giao lưu với nhau rồi hả bác?
Không anh ơi, em đoán liều thế thôi! :D
Em nói lần cuối về vụ này nhé anh: Một người mở miệng ra là kêu bận rộn vì phải đi dạy, tức là rất nhiều học trò đúng không anh? Cất lời là vì bb VN là vì mong muốn những gì tốt đẹp, ... nhưng chốt lại không có nổi thời gian quay cái clip bóng bàn. Chả nhẽ 100% đám học trò kia bận rộn và mù tịt công nghệ tới vậy? Luôn nói có bạn trẻ này bạn trẻ nọ tới học kia mà!
Giữa đất SG cần phải anh em mình lên quay ư. Vì bb VN hi sinh đi 50K ~ 15' dạy dỗ quay lấy cái clip hay nhờ thằng bé nào đó nó cầm đt nó quay mà khó khăn thế ư?! Thôi thế thôi nhé anh.

Trainee

Đại Tá
Ok m Len thi alo a som, thik nghien cuu bong thi lam Ty roi bia. Chu goi tre la a m Ngât cmnl vi thu 7 ae tren này hay bia som
Căng nhỉ, CN thì kẹt, T7 thì phải đầu giờ chiều, chứ sáng em lên tới cũng phải 10h, nói chuyện vài câu, cơm trưa với ông bà già chút vì hôm sau nhà có việc ...

lamtq

Đại Tá
Căng nhỉ, CN thì kẹt, T7 thì phải đầu giờ chiều, chứ sáng em lên tới cũng phải 10h, nói chuyện vài câu, cơm trưa với ông bà già chút vì hôm sau nhà có việc ...
Ok thi trua luc nao xong viec thi may goi a. Ko bong dc thi beer. Qan trong eo j;)

hoangtdsi

Đại Uý
hề bác ko thích có thể ko đọc, em thấy chả làm sao :D, cứ chém toẹt chỉ cần ko nói tục chửi bậy, động chạm các vấn đề nhạy cảm như chính trị. Diễn đàn là chỗ cởi mở mà. Chứ như bác nick từ 2012 mà có 70 bài viết thì diễn đàn nó thành chùa bà đanh à?. Bác chả hiểu gì đã đi đánh giá người khác, em thấy vớ vẩn vãi lọ
Ông này đanh đá. Đề nghị ban nick

bocau

Đại Tá
Rảnh rổi cứ chém thôi có sao đâu! chém vui, chém hài, chém để trao đổi kinh nghiệm bb, chém để trải nghiệm vợt mướp... đừng chém bậy bạ lan can tùm lum... có ngày gặp ma men thì nó chém cho toi cái mạng.. khỏi chơi bóng bàn luôn...hehe

Last edited:

Bình luận từ Facebook