Đề nghị ACE Huế xác minh giúp trường hợp này với !

son_canloc

Đại Tá
Lúc tối mình ngồi nhậu với thằng bạn ở Huế nghe nó nói ở Huế có Anh Thuần đánh thì tàm tạm còn đá thì xuất sắc , chỉ một mình cũng đá bay một thùng Huđa 24 lon ngon lành về cả nghĩa đen lẫn bóng , nó còn hứa sẽ bố trí cho mình giao lưu với A Thuần một trận . Đề nghị ACE Huế xác minh giúp để nếu có dịp đc giao lưu với AT mình còn biết tìm đường mà về .Xin cảm ơn nhiều

tiachop

Thượng Tá
Lúc tối mình ngồi nhậu với thằng bạn ở Huế nghe nó nói ở Huế có Anh Thuần đánh thì tàm tạm còn đá thì xuất sắc , chỉ một mình cũng đá bay một thùng Huđa 24 lon ngon lành về cả nghĩa đen lẫn bóng , nó còn hứa sẽ bố trí cho mình giao lưu với A Thuần một trận . Đề nghị ACE Huế xác minh giúp để nếu có dịp đc giao lưu với AT mình còn biết tìm đường mà về .Xin cảm ơn nhiều
Hê hê, báo cáo bác! Anh Thuần - Hiện là chủ nhiệm CLB Bóng Bàn - Bà Triệu- Huế, 15 năm vô địch Huế (theo tài liệu của bác vodanh), hiện tại giành giải nhì giải Huế Open (thua Mr Đức - Nghệ An). Một mình đá bay 01 thùng 24lon là cách đây vài năm, còn giờ anh Thuần 10 lon là mệt rồi!

Bình luận từ Facebook