Dạy miễn phí cho trường của em

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Dụ được các cháu như thế này thì trên cả tuyệt vời . Có bí quyết gì vậy bạn , chia sẻ cho mọi người được không ?
Măc cho C... cứ .ủa . Trăng vẫn cứ lên . Tàu vẫn cứ chạy . Bạn vẫn đem nhiệt huyết BB của mình tới mọi người . Chuẩn không cần chỉnh .

Dụ được các cháu như thế này thì trên cả tuyệt vời . Có bí quyết gì vậy bạn , chia sẻ cho mọi người được không ?
Măc cho C... cứ .ủa . Trăng vẫn cứ lên . Tàu vẫn cứ chạy . Bạn vẫn đem nhiệt huyết BB của mình tới mọi người . Chuẩn không cần chỉnh .
bỏ tiền túi ra là dụ được ạ
mọi người chỉ thích ăn không của người ta thôi

hoangiang11

Trung Uý
a nghĩ chú cứ nói cái gì cũng 1 câu thôi là ngon.- Quân tử nhất ngôn
Chưa chắc
Giống như mấy thằng chụp ảnh lơp mẫu giáo lm.....
Chả ai cho k ai cai gi!!!
Tai sao tổng thống mỹ cuối nhiệm kỳ mới đên vn
Vì nó hưa mà k fair thực hiện...
Nó lm vậy sau này mỗi e đến tập phaimua vơt.. ôi thôi k ngi nưa

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
bỏ tiền túi ra là dụ được ạ
mọi người chỉ thích ăn không của người ta thôi
Không hẳn thế đâu bạn ơi , bọn có tiền chưa chắc đã thích BB , còn bọn dân đã nghèo , mà lại vô học ... hay mặc cảm , tự ti lắm .
Đơn giản thế này nhé - Bọn nhiều tiền , xe tay ga xịn , vàng thì đeo cái dây giống như dây xích chó béc ở cổ . Nhưng lại tìm mọi cách để được hộ nghèo , để được miễn các loại phí
Dân nhà nghèo xịn , được làng xóm bình bầu thì đếch chịu nhận hộ nghèo , thậm chí nhận được mấy tháng rồi đem trả , nói là tao đéch nghèo .
Nếu dụ các cháu đến với BB theo kiểu bố thí thì e không ổn về lâu dài .

Last edited:

sm7

Super Moderators
Staff member
Bóng bàn là môn thể thao khó, rất khó ! Nhưng khi đã "dính" thì rất thích, thậm chí là như ... mê mẩn. Nhưng để các em nhỏ "dính" được thì không phải là dễ. Chưa biết kết quả sau này như thế nào, nhưng khởi đầu, @nhiethuyetbongban đã mang được bóng bàn vào trường cho các em làm quen và các em vui vẻ đón nhận bài học đầu tiên như vậy cũng đã là thắng lợi rồi. Hãy khuyến khích động viên tinh thần của @nhiethuyetbongban ! vạn sự khởi đầu nan. Hy vọng @nhiethuyetbongban thực hiện được mong ước của mình, và các em nhỏ ở Văn Giang có thêm 1 môn thể thao để rèn luyện thân thể.

Chưa chắc
Giống như mấy thằng chụp ảnh lơp mẫu giáo lm.....
Chả ai cho k ai cai gi!!!
Tai sao tổng thống mỹ cuối nhiệm kỳ mới đên vn
Vì nó hưa mà k fair thực hiện...
Nó lm vậy sau này mỗi e đến tập phaimua vơt.. ôi thôi k ngi nưa
chó cứ sủa còn người thì vẫn cứ đi

Bóng bàn là môn thể thao khó, rất khó ! Nhưng khi đã "dính" thì rất thích, thậm chí là như ... mê mẩn. Nhưng để các em nhỏ "dính" được thì không phải là dễ. Chưa biết kết quả sau này như thế nào, nhưng khởi đầu, @nhiethuyetbongban đã mang được bóng bàn vào trường cho các em làm quen và các em vui vẻ đón nhận bài học đầu tiên như vậy cũng đã là thắng lợi rồi. Hãy khuyến khích động viên tinh thần của @nhiethuyetbongban ! vạn sự khởi đầu nan. Hy vọng @nhiethuyetbongban thực hiện được mong ước của mình, và các em nhỏ ở Văn Giang có thêm 1 môn thể thao để rèn luyện thân thể.
vâng cảm ơn anh. em dạy thế để xem có em nào thích hay có năng khiếu sẽ đào tạo ít hơn, như trung quốc đấy ạ
còn ban đâu các em, ai cũng có quyền đi học, ai muốn học chuyên sâu thì đóng phí tầm 200k 1 tháng thì sẽ được học sâu hơn. Ban đầu là giúp e có nghỉ hè vui chơi như trẻ con trên hà nội và ko ham mê điện tử

Bình luận từ Facebook