Dây chuyền công nghệ mới của Andro - Hãng bóng bàn danh tiếng của Đức

fbi

Administrator
[video=youtube;vdhGxd-oxas]http://www.youtube.com/watch?v=vdhGxd-oxas&list=PLFB3C34D9850823BB[/video]

xaque

Binh Nhất
đang so huu 1 mieng , ki cong that. gia 950k quua la dang dong tien

không biết bạn mua miếng này ở đâu chứ nếu bạn mua ở đầu máy mình chắc chắn sẽ bảo hành cho bạn ít nhất 6 tháng nếu rộp sẽ đổi cho bạn miếng mới.còn bây giờ mình có thể khẳng định với mọi người miếng này chơi rất tốt và cực kì bền,chúc mọi người chơi khỏe và vừa lòng với sản phẩm mà mình đã chọn

Miếng này mình công nhận là bền,sản phẩm được làm ra từ viện nghiên cứu và có hẳng nhà máy sản xuất mút của hãng Andro.Không như 01 số các ace có nói là lớp lót của miếng Rasant với miếng Bluefire ( của Donic ) là sản xuất cùng 01 chỗ - 1 xưởng
Vậy là đã giải thích được mọi khúc mắc rồi anh em yên tâm sử dụng sản phẩm mà m tin tưởng,tin dùng và hợp với lối đánh nhé

HoangNgayTho

Binh Nhì
xét về vấn đề kinh tế thi miếng Rasant này là number1 , giật giật nữa giật mãi giật ko mòn, ko phù, ko nứt. cảm giác bóng tốt, bám xoay thi cao, tốc độ cũng thuộc loại ghê ghớm so với các loại mút xứng tầm trên thì trường. nói chung là ngon...

bollzlc

Thượng Sỹ
Miếng này so với te05 thì sao ? có anh nào từng chơi cho em xin tí cảm nhận chân thành cảm ơn!

Bình luận từ Facebook