Dạy BB từ cơ bản->nâng cao tại phòng tập 44-46 Yên Lãng!

tancong@

Binh Nhì
Một việc nên làm , có ý nghĩa cho pt BB nói chung . Xin mấy thánh biến thái , không cùng họ xây dựng thì cũng đừng vào phá người ta , Biết rằng làm cho các thánh hiểu được là rất khó , quá khó

DucCat

Đại Tá
Một việc nên làm , có ý nghĩa cho pt BB nói chung . Xin mấy thánh biến thái , không cùng họ xây dựng thì cũng đừng vào phá người ta , Biết rằng làm cho các thánh hiểu được là rất khó , quá khó[/QUOTE
Cảm ơn bạn nhé!Thế nên đấy là tâm trạng trong lòng mình khi mình bị mọi người nói quá nhiều thôi,rất mong mọi nguời hiểu cho mình,còn mình rất muốn vui vẻ với mọi người trên diễn đàn!

DucCat

Đại Tá
Một việc nên làm , có ý nghĩa cho pt BB nói chung . Xin mấy thánh biến thái , không cùng họ xây dựng thì cũng đừng vào phá người ta , Biết rằng làm cho các thánh hiểu được là rất khó , quá khó
Thôi xin phép mọi người,mình đổi lại chủ đề của mình nhé!Chúc mọi người trên diễn đàn có 1 ngày vui vẻ!

vinhlocht

Đại Uý
Hình như 3 ông son _ can loc , CLB xuân diệu với tancong @ dùng chung một nick thì phải ? Giọng văn giống hệt nhau , thôi xin bố , bố hiện hình cho con nhờ , đứng trong bóng tối thế ai mà biết bố là ai

Bình An

Trung Sỹ
Tại sao các bạn có thể quấy phá người khác khi ng khác ko hề động đến các bạn,tôi nói trừ chuyện cũ,còn đây là topic mới lập,không giúp được người xin đừng hại người{trích lời Phật dạy}

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Tất nhiên riêng mình lên trang diễn đàn này rất muốn vui vẻ nói chuyện với mọi người!
Bác đeo lon đến "Trung tá" tức bác cũng có tương đối "nhát chém", vậy mà sao nghe giọng văn bác mềm yếu như nữ nhi vậy. Cứng rắn lên chút cho đúng bản lĩnh nam nhi chứ
Hay tại em đọc, em thấy vậy

Bình luận từ Facebook