Đấu giá Stiga CC7 ủng hộ vòng chung kết Đà Nẵng 2012

votgo

Administrator
Sản phẩm: Cốt Stiga CC7
Khối lượng: 85gram
Tình trạng: Like new (99.99%) nguyên hộp
Giá thị trường: 2.600.000 VNĐ
Giá khởi điểm: 500.000 VNĐ
Bước giá : 10.000 VNĐ ( hoăc bội số của 10k)
Thời điểm bắt đầu: Ngay khi bài viết được đăng
Thời điểm kết thúc: 23h ngày 29/09/2012
Giá bán ngay: không có

Điều kiện tham gia: thành viên để lại tên và số điện thoại liên lạc ở bài đấu đầu tiên, trường hợp ẩn danh thành viên phải pm thông tin cho Votgo.
ĐT liên lạc: O9O3-8I3-8I6
Toàn bộ số tiền thu được sẽ bổ sung ngân quỹ giải Diễn đàn tại Đà Nẵng cuối năm.
Rất mong sự ủng hộ của tất cả các bạn dựa trên tinh thần chung tay xây dựng để giải được thành công nhất.

Giới thiệu sản phẩm:
Thông tin chung
Hãng : Stiga
Loại : Off+ Tốc độ : 142 Kiểm soát : 45 Trọng lượng : 85gr Cấu tạo : 5Gỗ + 2 Lớp carbon Độ dày : 6.9 mm

Đặc điểm
Sản phẩm CC7 được nhóm nghiên cứu của đội tuyển quốc gia Trung Quốc tham gia nghiên cứu và thử nghiệm .

Với Liu Guoliang, Xu Xin và các thành viên khác của đội tuyển quốc gia Trung Quốc. Nhóm nghiên cứu đề cao tầm quan trọng của quỹ đạo bay của bóng. Với quỹ đạo dài hơn bạn có thể đẩy đối thủ của bạn ra xa bàn và kiểm soát các tình huống.

CC7 đã tích hợp được những đề xuất của nhóm nghiên cứu và đã được đa số VĐV chuyên nghiệp cũng như nghiệp dư của Việt Nam đánh giá cao.

Last edited:

votgo

Administrator
Diễn biến đấu giá:

Giá đấu hiện tại: 2.500K
thành viên đấu: Cuongphong_Nitaku (Winner)

Giá đấu trước:2.000k
thành viên đấu:Metri

Last edited:

NHAN KB

Thượng Sỹ
Xin hỏi thêm : sau khi có một người đặt giá thì sau đó bao nhiêu tiếng ( h đồng hồ ) mà không có ai đặt tiếp thì vẫn phải chờ đến 29/9/12 à, nên có thời hạn về thời gian để " KENG". Mình mở hàng luôn : 1400k.

votgo

Administrator
Xin hỏi thêm : sau khi có một người đặt giá thì sau đó bao nhiêu tiếng ( h đồng hồ ) mà không có ai đặt tiếp thì vẫn phải chờ đến 29/9/12 à, nên có thời hạn về thời gian để " KENG". Mình mở hàng luôn : 1400k.

Chào bác Nhan KB,
Phải chờ đến thời hạn cuối mới xác định được chủ nhân, thông thường các cuộc đấu giá thương mại trên các website thương mại điện tử có thời hạn ngắn khoản 3 ngày cho đến vài giờ tùy thuộc vào độ tấp nập của cái chợ đó.
Diễn đàn mình không chuyên về thương mại nên thời gian đấu khoản 1 tuần để nhiều bác tham gia cho vui.

Cám ơn bác Nhân, hy vọng gặp bác ở những chặn đua gây cấn.

votgo

Administrator
Cảm ơn các bác tham gia đấu giá, còn khoản 2 ngày nữa là kết thúc phiên đấu.
Mời các bác nhanh tay!

metri

Binh Nhì
O la la ,mà Metri quá hạn rùi kìa,mình trúng nhưng sẽ vẫn trả bầng giá Metri 2,5M để ủng hộ giải D Đ Đà nẵng Open

Ok bác. Em quá mất 1h30'. Thôi em sẽ ủng hộ giải bằng cách khác ạ. Chúc bác mạnh khỏe, chơi lên mấy banh với CC7 mới.

votgo

Administrator
Cuộc đấu giá đã kết thúc, phần thắng thuộc về bác Cuongphong_Nitaku với mức giá 2t2

Tuy nhiên bác Cuongphong_Nitaku ủng hộ thêm 300k nâng giá lên 2t5.

Số tiền 2t5 được bác Hà trưởng bản chuyển thằng vào quỹ tổ chức giải diễn đàn - Đà Nẵng Open 2012.

Chân thành cảm ơn bác Cuongphong_Nitaku và tất cả các bác đã tham gia ủng hộ!

Votgo.

Hungtq

Administrator
Cuộc đấu giá đã kết thúc, phần thắng thuộc về bác Cuongphong_Nitaku với mức giá 2t2

Tuy nhiên bác Cuongphong_Nitaku ủng hộ thêm 300k nâng giá lên 2t5.

Số tiền 2t5 được bác Hà trưởng bản chuyển thằng vào quỹ tổ chức giải diễn đàn - Đà Nẵng Open 2012.

Chân thành cảm ơn bác Cuongphong_Nitaku và tất cả các bác đã tham gia ủng hộ!

Votgo.

Chúc mừng cuộc đấu giá thành công
Chúc mừng và cám ơn bác Hà trưởng bản và chú Triều vợt gỗ
Hẹn gặp cả 2 tại Đà Nẵng để nâng ly TIÊN TỬU nhé

Bình luận từ Facebook