ĐẤU GIÁ CÂY VỢT HUNGCA (ĐÃ QUA SỬ DỤNG) ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN CƯỜNG

NTBB

Super Moderators
Thưa toàn thể ACE !
Bạn son_canloc được 1 thành viên của diễn đàn (tạm lấy tên là S.) có thịnh tình tặng cho 1 cây vợt Hùng Ca đã qua sử dụng, nhưng do nhiều lý do, hiện vợt chưa đến tay son_canloc, mà vẫn ở chỗ bạn S. Nay khi biết bạn Cường ở CLB BB F7 Phú Nhuận bị bệnh hiểm nghèo, đang rất khó khăn, son_canloc đã quyết định sẽ đấu giá cây vợt đó để lấy tiền giúp bạn Cường. Bạn S và son_canloc đã bàn bạc và nhờ NTBB tổ chức đấu giá giùm.

Vậy NTBB xin thông báo thể lệ đấu giá cây vợt Hùng Ca (xin mời xem hình ảnh mới chụp ở dưới đây) như sau:
1. Giá khởi điểm : 300k
2. Bước giá: tự do
3. Thời gian: Bắt đầu từ bây giờ và kết thúc lúc 22h00 ngày Thứ Năm ( 28-8-2014)

Số tiền đấu giá được xin vui lòng chuyển vào TK của mình - NTBB - để trao trực tiếp cho bạn Cường. Khi người trúng đấu giá chuyển khoản cho NTBB và cung cấp họ tên, địa chỉ, số đt lên đây thì bạn S. sẽ chuyển ngay cây vợt cho người trúng đấu giá.

Rất mong mọi người ủng hộ!

Tài khoản của mình: Vương Khánh Út (0913753263),
+ TK Agribank: 1602205074902 NHNN&PTNT 3 TPHCM
+TK Vietinbank: 711A03833099 NHTMCP Công thương, Chi nhánh 3 TPHCM

Còn đây là hình ảnh cây vợt Hùng Ca - theo mô tả của bạn S. thì cây này có 5 lớp, trong đó có 2 lớp carbon, cảm giác đánh và tốc độ khá giống với sardius.

(Hình ảnh do bạn S. cung cấp)

NTBB rất hy vọng ACE tham gia đấu giá vui vẻ, lấy việc giúp bạn Cường làm ý nghĩa và mục đích chính ! Cảm ơn tất cả ACE !

Bắt đầu ! Coong coong !!!

NTBB

Super Moderators
Em xin trả 800k. Em rất thích cây này giống cây sardius em đang chơi.
Wow ! Thật tuyệt! Mình tin rằng đây là một bước "ra giá" rất nghiêm túc của một thành viên tuy có lẽ là còn mới của diễn đàn (mới 20 comment). Không nghiêm túc sao được khi cuộc đấu giá này có một mục đích rõ ràng đầy ý nghĩa là sẽ dành toàn bộ khoản tiền bán được chiếc vợt handmade - mà lại là made in VietNam nữa chứ - để ủng hộ giúp đỡ một thành viên BB đang trong cơn nguy kịch của bệnh tật.

Rất cảm ơn bạn khiem.hiphop ! Nhưng bạn phải cảnh giác đấy nhé. Biết đâu chiều nay sẽ có một người trả giá cao hơn vì cũng ....thích ... cây này, hihi !

Last edited:

szlc

Thượng Tá
Ví dụ như @szlc chẳng hạn, biết đâu cậu ấy đang canh không ai để ý làm một nhát chốt hạ phút cuối thì sao? :D
Đợt này em có nhiều việc nhà nên khó tham gia mua bán gì được rồi anh ạ... hihi... mà anh cũng thích cốt Hùng Ca lắm mà, cây này độc đấy anh. Em đoán là cây đầu tiên chú Hùng Ca làm luôn. Khả năng chú Hùng đã nghiên cứu kỹ Sardius tem đồng đời đầu nên cây này hình thức khá giống xạ điêu....

NTBB

Super Moderators
Đợt này em có nhiều việc nhà nên khó tham gia mua bán gì được rồi anh ạ... hihi... mà anh cũng thích cốt Hùng Ca lắm mà, cây này độc đấy anh. Em đoán là cây đầu tiên chú Hùng Ca làm luôn. Khả năng chú Hùng đã nghiên cứu kỹ Sardius tem đồng đời đầu nên cây này hình thức khá giống xạ điêu....

Các fan ruột của Sạ Điêu đâu rồi !? Vào ngâm cứu "em" này đi kìa ! Vừa được sở hữu một vũ khí "gần gần" giống "bồ ruột" yêu quý, lại vừa góp sức giúp đồng đội BB của mình chống chọi với bệnh tật. "Một công đôi việc", lại là việc có ý nghĩa thật tốt đẹp! Xin mời ACE nào !

phungducthang

Đại Tá
Sardius HC...

Bình luận từ Facebook