Danh sách xếp hạng VĐV HCM Pre 2013

Harry Potter VN

Binh Nhất
Dear Anh HÀ
cuongphong_nitaku

Anh cho em hỏi có văn bản chính thức nào để xác nhận việc Lê Quang Cảnh là C1 , và có văn bản nào đã gửi cho đại diện lãnh đội NHÀ HÀNG PALOMA trong lúc họp đội và bốc thăm thi đấu ko?
Trong khi suốt thời gian vừa qua đến tận ngày 11-05 thì trong bảng Xếp hạng Lê Quang Cảnh là C2

Và sáng nay trước giờ thi đấu anh lại thông báo là Le Quang Cảnh là C1. Do đó việc sap xep doi hình của Đội PALOMA gặp nhiều khó khăn vì ko đủ nhân sự

Việc minh bạch và chuyên nghiệp của BTC Pre nằm ở đâu!!!!!

Mong BTC giải thik rõ ràng giúp...

Gửi anh Triết gai, em là em quý anh ở chỗ vui vẻ và công bằng
Nhưng vào đội LHP thì mong anh giữ đc 2 đức tính đáng quý trên.

Vấn đề các đội ko khiếu nại khi họp bóc thăm vì hình ảnh các đội chưa cập nhật kịp.
Tên các VDV thì chỉ biết tên chứ ko biết họ, nên cũng khó biết VDV đó là ai.
BTC cũng đã cập nhật chuyển thứ hạng của a Cảnh rồi, lỗi ở đây thuộc về lãnh đội PALOMA.

Về anh Cảnh (Bình ruồi): Đẳng A Đồng Nai -> B Pre chết vô số, cho lên B luôn chứ ở đó mà C gì anh?
Riêng em gặp ông này là e ra đi 3/0. =)).
Tân nổ cũng tầm B, chẳng qua ít đánh giải nên đc xếp hạng C. Đánh cũng ngang ngửa Tùng Vũng Tàu, Thanh (con chú Giót) và 1 số VDV hạng A khác chứ ít gì.

Gửi BTC: hiện nay ở 2 hạng C,D các VDV Năng khiếu (A,B) các tỉnh lên tham gia khá nhiều. MOng BTC rà soát kĩ hơn nữa, giải năm nay ít đội đánh lắm rồi.

Last edited:

Phuong_sardius

Đại Uý
Theo mình nghĩ đã dám tham gia giải Báo Nhân Dân thì không nên trốn xuống hạng C & D làm gì để cho bà con la làng um xùm.Đề nghị BTC xét lại và đưa các VĐV đó lên đúng thứ hạng.Dám hỏi có ai trình C & D lại đi đánh giải TQ ??? :D

saridao

Super Moderators
Xin lỗi vì trả lời trễ, VĐV Thông trước kia trình độ tương đương với các VĐV trong nhóm A1, phong độ có thể thay đổi do không thường xuyên thi đấu, hoặc do tuổi tác, ... BTC sẽ tham khảo thêm những VĐV hạng A và có câu trả lời chính xác.

BTC Thống nhất như sau:
Phạm Đình Thông (Thông cù) Hạng A2
Lê Viết Duy Thiện Hạng C2

KongLingHui

Binh Nhì
Theo mình nghĩ đã dám tham gia giải Báo Nhân Dân thì không nên trốn xuống hạng C & D làm gì để cho bà con la làng um xùm.Đề nghị BTC xét lại và đưa các VĐV đó lên đúng thứ hạng.Dám hỏi có ai trình C & D lại đi đánh giải TQ ??? :D

Nà trình C D nè ! Đi oánh giải toàn quốc luôn sợ giề ! Oánh giải toàn quốc giao bóng đàng hoàng còn dễ xử hơn là oánh giải C D mà đục chọi - xài luật rừng tè le !!!

KongLingHui

Binh Nhì
Giao bóng như em Szocs Bernadette của Romania như trong hình avatar nè ! Có phải đẹp không ??? Đánh bóng bàn ít ra cũng nên có một chút ít óc thẩm mỹ chứ ?

Last edited by a moderator:

Phuong_sardius

Đại Uý
Nà trình C D nè ! Đi oánh giải toàn quốc luôn sợ giề ! Oánh giải toàn quốc giao bóng đàng hoàng còn dễ xử hơn là oánh giải C D mà đục chọi - xài luật rừng tè le !!!
Bác nói là tui biết bác đi làm trò cười cho người ta mà thôi kaka.Có thấy ai đánh giải TQ mà về đánh hạng C pre rồi đi la làng về chuyện giao bóng đục chọi đâu???Đúng là yếu mà bài đặt ra gió kaka..

Drhongson

Đại Tá
Nên chăng xếp hạng luôn các ANH EM HẢI NGOẠI , để các anh em ấy biết thứ hạng mà tiện việc đăng ký tham gia
các giải diễn đàn .Và quan trọng là các anh em ấy sẽ thấy ấm lòng khi cúng đứng trong đội ngũ
vì cũng la thành viên gắn bó với diễn đàn ,với phong trào .

Ví dụ A và B có Dr LeTuan , Khoa Nguyễn ,Kiệt Úc , Dr Hiển , Trần Xuyên ...
hạng C và D có NGHI Úc ,Lê Đoàn , Dr Thuc , Danny Quách , Du Tú Cường , Dragan Tomas , Tú leo ,
Huy , Nhân , Trường ,Quốc Vinh , ...

Last edited by a moderator:

KongLingHui

Binh Nhì
Bác nói là tui biết bác đi làm trò cười cho người ta mà thôi kaka.Có thấy ai đánh giải TQ mà về đánh hạng C pre rồi đi la làng về chuyện giao bóng đục chọi đâu???Đúng là yếu mà bài đặt ra gió kaka..
Thôi oánh bóng bàn cho khỏe ... đánh đúng để phát triển toàn diện về mặt kỹ thuật và thẩm mỹ zậy là sướng rồi ! Chả thèm chấp cái đám rừng rú đục chọi !!! ??? thèm Biathèm Bia

Last edited:

KongLingHui

Binh Nhì
Bóng bàn Việt Nam chẳng phát triển ra được thế giới là tại vì lãnh đạo quá cùi + vận động viên thì đục chọi - xài luật rừng cho nên mãi mãi chỉ quanh quẩn ở cái ao làng thôi !thèm Biathèm Biathèm Bia

tuan_ho

Trung Sỹ

Hahahahhaha , Phương ơi em dùng chử trốn anh nghe mắc cười quá à !!! Không nên dùng từ " trốn " mà nên gọi là " phục kích " nghe hay hơn ... hahahahahahhaha . Anh chưa bao giờ đánh báo Nhân Dân mà còn được phong hạng A , mãi đến bây giờ 45t gân cốt hơi nhão mới được đặc cách xuống B đây :)

Phuong_sardius

Đại Uý
Hahahahhaha , Phương ơi em dùng chử trốn anh nghe mắc cười quá à !!! Không nên dùng từ " trốn " mà nên gọi là " phục kích " nghe hay hơn ... hahahahahahhaha . Anh chưa bao giờ đánh báo Nhân Dân mà còn được phong hạng A , mãi đến bây giờ 45t gân cốt hơi nhão mới được đặc cách xuống B đây :)

Chúc mừng anh đã đc xóa cái dấu xâm "khổ sai" từ xưa :D

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Bóng bàn Việt Nam chẳng phát triển ra được thế giới là tại vì lãnh đạo quá cùi + vận động viên thì đục chọi - xài luật rừng cho nên mãi mãi chỉ quanh quẩn ở cái ao làng thôi !thèm Biathèm Biathèm Bia
cái vụ này năm nào cũng nói roài, luật chơi đã rõ từ lâu, chấp nhận chơi thì cũng chấp nhận chịu đi, đánh bb cho khỏe thì chuyện thắng thua là thứ yếu, mà thua rồi nổi đóa thì coi chừng tăng xông rồi không khỏe nổi đâu bác ợ.

mrchuoi

Trung Sỹ
Thấy lúc này giải rối quá,em muốn đăng ký bổ sung mà hok bít đăng ký ở đâu nên đăng ký đại vô đây,mong BTC cập nhật giùm em.

Võ Thiện Lộc (d2) - CLB Tân Thới Hòa

SM1

Administrator
Thấy lúc này giải rối quá,em muốn đăng ký bổ sung mà hok bít đăng ký ở đâu nên đăng ký đại vô đây,mong BTC cập nhật giùm em.

Võ Thiện Lộc (d2) - CLB Tân Thới Hòa

Thời hạn đăng ký bổ sung đã hết từ lâu, BTC không đồng ý việc bổ sung của đội Tân Thới Hòa.

tunhoc_bb

Binh Nhì
BTC oi: Em đã bỏ chơi bb 2 năm nay rôi ma2 vẫn sếp hạng A2 thi lam sao mà đánh đấm j dc >> hôm bữa em có hỏi anh Hoàng Tàu trường hợp của em để em tham gia giải PRi 2013 thì anh Hoàng nói em đánh B >>>>> mong BTC cập nhật lại dùm em bảng Xếp hạng .. Thank

Bình luận từ Facebook