Danh sách VĐV đăng ký thi đấu giải vô địch Đơn Nam mở rộng 2013 (TP Huế)

luanvuong2910

Trung Uý
CLB Bình Minh có sự bổ sung nhân sự vào phút chót:
Đơn nam hạng A:
1. Phạm Trần Quốc Bảo
Đơn nam hạng B:
1. Phạm Văn Tích
2. Trần Khắc Cang
3. Võ Khắc Tùng
4. Nguyễn Văn Bình
Đơn nữ:
1. Phạm Thị Bích Vân
2. Sử Tuệ Bình

Như vậy giải lần này gồm:
22 VDV đơn nam hạng A
67 VDV đơn nam hạng B
15 VDV đơn nữ

TỔNG CỘNG : 104 VĐV

Ah Anh Bảo cầu vồng cũng đánh giải ni nữa ah :D,chị Bình nữa,chà chà,

xinvmc

Trung Uý
Chiều nay vào lúc 18h00, sẽ diễn ra buổi họp chuyên môn và bốc thăm thi đấu,kính mời tất cả anh em tham dự.

dung_linh

Đại Tá
thèm BiaBia
Vdv Nguyễn Hoàng Phước CLB Nhà Thiếu Nhi đăng ký đánh hạng B mình thấy không ổn trong lúc đã thắng không ít vdv hạng A Huế. Như thế này mất cân đối ở Hạng B mong BTC xem lại giúp.
cố lên, năm nay anh dự đoán em phước vô địch hạng B nữa anh thưởng riêng cho em ưng chi anh chiều em luôn....

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Ah Anh Bảo cầu vồng cũng đánh giải ni nữa ah :D,chị Bình nữa,chà chà,
Rất hay, hy vọng Dung-linh hẹn giao lưu bỏ ly lên ly xuống trên bàn tròn nhé A. bảoBiaBia , Như ngồi ở quán cafe anh An còi tại giải diễn đàn bongban.org diễn ra ở Đà Nẵng...Chúc giải thành công tốt đẹp!

Last edited:

xuanthuybb

Thượng Sỹ
BTC giải ơi ! Đã có kết quả bốc thăm chưa ,up lên cho các đội ở xa chưa đến được nắm tình hình với . Thank's !

hungbongban

Moderator
Chiều hôm qua BTC đã bốc thăm xong vòng bảng đơn Nan A, B và Đơn Nữ, Mr Chánh sẽ post lên cho anh em xem chậm nhất vào đầu giờ chiều hôm nay.

luanvuong2910

Trung Uý
Rất hay, hy vọng Dung-linh hẹn giao lưu bỏ ly lên ly xuống trên bàn tròn nhé A. bảoBiaBia , Như ngồi ở quán cafe anh An còi tại giải diễn đàn bongban.org diễn ra ở Đà Nẵng...Chúc giải thành công tốt đẹp!

mình có thể ra huế sớm, sắp xếp giao lưu với mình 1 vài trận được hông :) mình ở Đoàn Kết

dung_linh

Đại Tá
mình có thể ra huế sớm, sắp xếp giao lưu với mình 1 vài trận được hông :) mình ở Đoàn Kết
Dạo này mình bận quá, mình rất tiếc khi anh Bảo cầu vồng không tham gia giải này cũng có nhiều cao thủ ở TP Vinh ngang cơ mà....??????Hẹn gặp anh dịp khác nhé!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
thèm BiaBia
cố lên, năm nay anh dự đoán em phước vô địch hạng B nữa anh thưởng riêng cho em ưng chi anh chiều em luôn....
Chính xác, thầy, cô đã dự đoán em Phước vô địch Hạng B năm nay rồi. Chúc mừng em 2 năm nhé, sang năm lên hạng A mà đánh nhé!Biathèm Bia

dung_linh

Đại Tá
Dạo này mình bận quá, mình rất tiếc khi anh Bảo cầu vồng không tham gia giải này cũng có nhiều cao thủ ở TP Vinh ngang cơ mà....??????Hẹn gặp anh dịp khác nhé!

Dự đoán Chính xác Đức TP Vinh vô địch hạng A, anh Bảo không tham gia rất đáng tiếc....

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
chúc mừng anh Đức vô địch, đồng hương của mèng
Thông tin và hình ảnh Dung_linh dự đoán HUNGBONGBAN sẽ đưa lên chậm nhất là ngày mai thôi!Dung_linh bận mong anh em thông cảm nhé! Chúc anh em ace Huế tăng 1,2,3 vui vẽ cuối tuần, chúc cho phong trào Huế ngày càng phát triển và luôn luôn học hỏi anh em toàn quốc thôi......Thông tin và hình ảnh có lẽ HUNGBONGBAN đưa lên là hợp lý......Chúc cuối tuần vui vẽ...

Last edited:

gakuteo

Đại Tá
Thông tin và hình ảnh Dung_linh dự đoán HUNGBONGBAN sẽ đưa lên chậm nhất là ngày mai thôi!Dung_linh bận mong anh em thông cảm nhé! Chúc anh em ace Huế tăng 1,2,3 vui vẽ cuối tuần, chúc cho phong trào Huế ngày càng phát triển và luôn luôn học hỏi anh em toàn quốc thôi......Thông tin và hình ảnh có lẽ HUNGBONGBAN đưa lên là hợp lý......Chúc cuối tuần vui vẽ...
chưa có ảnh hả anh dũng, thôi để em up lên cũng được hehe

Bình luận từ Facebook