Đánh giá Acoustic Carbon Inner!

push

Trung Uý
Anh em nào đã trải nghiệm cây này rồi cho xin ít đánh giá.

Thấy Nittaku ra lâu lâu rồi mà trên mạng chưa nhiều thông tin. Trước có đánh Acoustic (gỗ) khoảng 1 năm, thấy tốt nhưng hơi chậm và hơi nặng đầu nên đổi.

Tks anh em,

nghia82bn

Đại Tá
Mỏng(5.5),rung,kiểm soát tốt,bám xoáy,tốc độ gần bằng timoboll zlc.Đánh tây hay tàu đều hay,theo cảm nhận cá nhân e...

push

Trung Uý
Mỏng(5.5),rung,kiểm soát tốt,bám xoáy,tốc độ gần bằng timoboll zlc.Đánh tây hay tàu đều hay,theo cảm nhận cá nhân e...

Bác dán mút nào cho cốt này vậy?

Mà có vẻ ít bác thử qua cây này quá nhỉ.... Tò mò quá!

nghia82bn

Đại Tá
Bác dán mút nào cho cốt này vậy?

Mà có vẻ ít bác thử qua cây này quá nhỉ.... Tò mò quá!
Đức Nhật e mới thử ten 05 80 64,rakza X.Mặt tàu thử h3 market,h3neo market,h8 thấy khá hợp theo cảm nhận bản thân.

push

Trung Uý
Bác để em làm khóa Tiếng Nhật cấp tốc cái đã chứ, hic! Mà phải tiếng Nhật chuyên ngành BB!

Dán Ten bác thấy thế nào, có thấy cảm giác bị nặng đầu như Acoustic gỗ không? Em cũng đang dùng Ten 05.

nghia82bn

Đại Tá
Bác để em làm khóa Tiếng Nhật cấp tốc cái đã chứ, hic! Mà phải tiếng Nhật chuyên ngành BB!

Dán Ten bác thấy thế nào, có thấy cảm giác bị nặng đầu như Acoustic gỗ không? Em cũng đang dùng Ten 05.
Acoustic gỗ e chơi cách đây lâu quá rồi bác ah nên ko nhớ...Dán ten 05 và 1 ten nữa(80,64) cũng hơi nặng đầu nhưng với e thì bình thường vì e toàn chơi cốt nặng và nặng đầu...

push

Trung Uý
Acoustic gỗ e chơi cách đây lâu quá rồi bác ah nên ko nhớ...Dán ten 05 và 1 ten nữa(80,64) cũng hơi nặng đầu nhưng với e thì bình thường vì e toàn chơi cốt nặng và nặng đầu...

Em có sẵn T05 và 80fx - loại 1.9 nên sẽ nhẹ hơn loại 2.1 khoảng 2g mỗi mặt đấy bác.

Kiểu này phải kiếm để thử giải trí tò mò mới được!

gaumeo

Đại Tá
Hôm nay mới ship về em này. Nói chung cây NA chơi với bóng 40 thế nào thì em inner này chơi với 40+ tương tự thế, hơn chút về kiểm soát, giật hoặc bạt mạnh thí đỡ rung hơn chút

Attachments

744.8 KB · Đọc: 0
    705 KB · Đọc: 0

archer

Đại Tá
Hôm nay mới ship về em này. Nói chung cây NA chơi với bóng 40 thế nào thì em inner này chơi với 40+ tương tự thế, hơn chút về kiểm soát, giật hoặc bạt mạnh thí đỡ rung hơn chút
Có được hàng Nhật ko mà trông cái chữ in nó dại thế anh?

archer

Đại Tá
Có chữ n jttaa. Hộp đẹp, toàn tiếng Nhật. Không dám chắc có phải của Nhật không. Bọn tt11 chưa thấy phản ánh làm ăn bố láo.
Cây NA nào ở VN chả có chữ N-JTTAA và hộp tiếng Nhật. Cũng ko thấy ai phản ánh chính thức là NA hiện nay lởm, chỉ có "tương truyền" là hàng chuẩn thì cán nó màu nhạt thấy vân gỗ chứ ko phải đen đậm như kia.
Thôi quan trọng gì, đánh đc là đc, bác làm quả Review đi cho ae biết đường còn ...tránh! :p
À mà vợt mới ko rửa là đánh ko vào tay lắm đâu ạ! :D

gaumeo

Đại Tá
Cây NA nào ở VN chả có chữ N-JTTAA và hộp tiếng Nhật. Cũng ko thấy ai phản ánh chính thức là NA hiện nay lởm, chỉ có "tương truyền" là hàng chuẩn thì cán nó màu nhạt thấy vân gỗ chứ ko phải đen đậm như kia.
Thôi quan trọng gì, đánh đc là đc, bác làm quả Review đi cho ae biết đường còn ...tránh! :p
Chú nói làm anh hoang mang. Tối qua lột ra, lên Web của nittaku và mấy trang bán hàng của Nhật, thấy chả khác gì, cả cán, chữ, nét. Có thể do anh kjông biết chụp ảnh.

push

Trung Uý

Bạn oánh thêm vài hôm roài cho ae một bài dài dài nhá.... Ae đợi!

lamtq

Đại Tá
acoustic thường thôi e. inner ko tính
với lại Nhật cũng châu Á như mình, hàng cũ dùng nhiều là nó thâm cmn đen hết.hớhớ

Bình luận từ Facebook