Đánh được như vầy thì tầm trình D hay C ạ

DucCat

Đại Tá
Không phải là không dám nói lên chỉ vì người ta hiểu 2 mem kia ý nói gì nên họ không lên tiếng thậm chí còn bấm like nữa. Suy nghĩ của ông bạn không giống suy nghĩ của nhiều người trên này.
Thế thì khác gì là cố tình gây sự với tôi là mấy!

Trắng Đen

Thượng Tá
Em nghe nói có mấy thành viên định lập riêng 1 hội gọi là "Hội những người tẩy chay @DucCat" , sao họ lại có ác ý với bác vậy nhỉ, e thấy bác cũng có đến nỗi nào đâu nhỉ, thành thật chia buồn với bác! :(
Hết vui rồi. Đề nghị bà con giải tán đi.
Vì mấy tay boy china mà xào xáo là không nên (nếu là girl thì có thể tạm chấp nhận :D )

backhand-ghost

Đại Tá
Các anh em rỗi việc kinh, có mỗi cái clip vậy mà phét điên đảo được, đọc hết 3 trang xong mà nhũn hết cả người. Thôi nào, giải tán khẩn trương, ai về nhà nấy đi ^\^
@o3ma cứ kệ người ta, thông cảm một chút, em tuy đanh đá nhưng a thấy là có những trường hợp em im thin thít, ko nói lại câu nào nhé.

o3ma

Đại Tá
Các anh em rỗi việc kinh, có mỗi cái clip vậy mà phét điên đảo được, đọc hết 3 trang xong mà nhũn hết cả người. Thôi nào, giải tán khẩn trương, ai về nhà nấy đi ^\^
@o3ma cứ kệ người ta, thông cảm một chút, em tuy đanh đá nhưng a thấy là có những trường hợp em im thin thít, ko nói lại câu nào nhé.
Ah, tại tớ đọc thấy hắn bị ném đá nhưng lại ra sức so sánh với 2 mem kia nên khuyên hắn đừng nói gì nữa thôi, càng nói thì mọi người lại càng cười và dễ quăng thêm đá.

KVKM

Đại Uý
Ah, tại tớ đọc thấy hắn bị ném đá nhưng lại ra sức so sánh với 2 mem kia nên khuyên hắn đừng nói gì nữa thôi, càng nói thì mọi người lại càng cười và dễ quăng thêm đá.
Thật ra e cũng định lên tiếng - cười ko ra tiếng Bác ah - em đã vấp hình như hơn một lần về cách suy nghĩ này rồi nên tốt nhất là tránh cho nó lành:p

DucCat

Đại Tá
Anh em mình vào đây chỉ nói chuyện với nhau cho vui là chính,thế nên đừng cãi cọ với nhau làm gì!tôi cũng không thích cãi nhau đâu!Người ta có "câu trước lạ sau quen"nói chuyện với nhau nhiều thành tốt với nhau!

Last edited:

lion

Đại Tá

Rảnh rỗi nên tạo topic chém gió cho vui :D. Em muốn đánh được như vầy quá. Có bác nào thích lối đánh đẹp như vầy không? Em cũng học được vài chiêu nhưng ra clb chơi không bao giờ rơi vào tình thế này để xuất chiêu hết. Chắc trình em chưa tới :(

Không riêng gì bác thớt mà cả phần còn lại của thế giới cũng như rất nhiều n dân China
đều muốn đánh được như hai thằng nó, đơn giản vì thằng cu áo xanh nó vừa hạ đương
kim vô địch TG 2011, 2013 đồng thời là nhà đương kim vô địch Olympic 2014 Zhang JiKe
để vào CK tranh HCV với Ma Long (Ma Long thắng CK 4 - 2), và theo BXH tháng 6/2015
của ITTF thì nó (Fang Bo) đang xếp hạng 8 TG, trong khi đó, thứ hạng của bb Việt Nam
là Đạt 375, Nam 578 (tất nhiên vì mấy đồng chí nhà mình có được mấy bác liên đoàn cho
đi đánh quốc tế bao giờ đâu mà cải thiện vị trí với tích lũy kinh nghiệm. Tuy nhiên, theo e
biết thì cao nhất Việt Nam ta mới ngấp nghé quãng No.200 thôi ạ.).

Trở lại với diễn đàn thì theo em biết hạng A diễn đàn hầu như không bén mảng lên đây
trừ bác Dũng Cửu lên đều, còn hàng tuyển quốc gia thì không lên trên này, vậy xem lại
các thông tin trên thì em có thể đau buồn nói với bác là bọn Fang Bo nó là ngoại hạng,
không thể so sánh với trình độ diễn đàn của anh em mình bác ạ.

Còn trận đấu nó chơi với thằng áo đỏ thì chỉ là biểu diễn cho vui mắt thôi, còn muốn coi
nó đánh thế nào, mời bác thưởng lãm trận TK, BK tại WTTC 2015 vừa rồi.
Fang Bo vs Xu Xin

Fang Bo vs Zhang JiKe

Bonus cho bác trận CK

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Gom het anh em lai Dap tui no se chet. Nghia la no chap het tat ca ...
Em sợ nó chấp khoảng 7 anh em mình một bên đánh vẫn thua ấy chứ, mỗi ông căn 20cm x 20cm = 400cm vuông trên bàn, nhưng vẫn thua vì nhiều quả nó đánh thì 3 - 4 ông đều phải giơ vợt đỡ, thì thằng nào nhường thằng nào, họp sao quyết định kịp, nên có khi phải thêm rổ vợt để thay nữa may ra ngang ngửa :D:D:D:D:D

lamtq

Đại Tá
Anh em mình vào đây chỉ nói chuyện với nhau cho vui là chính,thế nên đừng cãi cọ với nhau làm gì!tôi cũng không thích cãi nhau đâu!Người ta có "câu trước lạ sau quen"nói chuyện với nhau nhiều thành tốt với nhau!
Cãi làm cái gìề?! Chửi thôi.
Mà chửi làm giề!?Ghét thì tát fát rồi thôi

lamtq

Đại Tá
Em sợ nó chấp khoảng 7 anh em mình một bên đánh vẫn thua ấy chứ, mỗi ông căn 20cm x 20cm = 400cm vuông trên bàn, nhưng vẫn thua vì nhiều quả nó đánh thì 3 - 4 ông đều phải giơ vợt đỡ, thì thằng nào nhường thằng nào, họp sao quyết định kịp, nên có khi phải thêm rổ vợt để thay nữa may ra ngang ngửa :D:D:D:D:D
Mày nói sao ý chứ mình a chấp cả 2 thằng này ngon.
mk a mà cầm cây mã 80cm thì bố chúng nó cũng fải gọi a bằng Cụ

Bình luận từ Facebook