Đánh bóng bàn tại Cà Mau

scubi06

Super Moderators
Chiều ngày 8/3/2011 tôi từ Cần Thơ đến Cà Mau lúc 16h45, qua topic của bạn ngoisao123 tôi có biết đến CLB bóng bàn Hùng Vương, sau khi lấy phòng nghỉ 17h00 tôi đã có mặt tại CLB bóng bàn Hùng Vương nằm trong công viên Hùng Vương. Dù là lần đầu tới Cà Mau nhưng cảm giác lạ lẫm qua đi rất nhanh vì những người đầu tiên tôi gặp là anh Hùng và anh Minh, huấn luyện viên của CLB, rất vui vẻ hỏi thăm và mời tôi chơi tại CLB trong những ngày ở Cà Mau. Vì sau chuyến đi xa nên buổi chiều hôm đó tôi chỉ chơi 3 trận và được chơi với bạn Kiệt, bạn Khương, anh Phúc tuy hơi mệt nhưng rất vui.
Chiều hôm sau để có thời gian trò chuyện với mọi người và được chơi nhiều hơn 15h00 tôi đã có mặt tại CLB! Hôm đó tôi đã được chơi với anh Minh, anh Sơn, anh Phúc, bạn Kiệt, cháu Chí Anh.. và tôi đã có thêm rất nhiều người anh, người bạn mới!
Xin cảm ơn các anh và mọi người đã dành những tình cảm tốt đẹp cho những "vị khách" như tôi, cảm ơn những người có tâm huyết đã tạo dựng cho phong trào bóng bàn Cà Mau, miền đất tận cùng Tổ quốc, có một sân chơi lý tưởng.
Tôi rất thích bài hát "Áo mới Cà Mau" mà trong những ngày ở Cà Mau tôi may mắn được nghe bằng cả 2 lối hát hiện đại và vọng cổ, tôi xin tặng tất cả các anh, các bạn và những người chưa biết tới CLB bóng bàn Hùng Vương thay cho lời cảm ơn!

Áo mới Cà Mau - Phi Nhung
Sáng tác: Thanh Sơn
[video=youtube;jIE-ELsaSHA]http://www.youtube.com/watch?v=jIE-ELsaSHA[/video]

Nghe nói Cà Mau xa lắm, ở cuối cùng bản đồ Việt Nam.
Ngại chi đường xa không tới, về để nói với nhau mấy lời.
Xuôi máy chèo sông ông Đốc, đêm trắng kịp tới chợ Cà Mau.
Xuồng ghe ngày đêm không ngớt, người Cà Mau dễ thương vô cùng.

Về Cái Nước, Đầm Dơi, nghe ai ru câu ơi hời.
Thương em đừng để duyên lỡ thời, tội nghiệp ghê nghe sắc se con tim tôi.
Chừng nào về Năm Căn, nhớ nhau qua lại cũng gần.
Một lần về U Minh, nghe muỗi kêu nhớ rừng Cà Mau.

Mai mốt Cà Mau em lớn, tuy út mà "sửa soạn" đẹp hơn.
Cà Mau đường đi không khó, mà chỉ khó có sông vắng đò.
Em đứng mình ên một hướng, duyên dáng mời khách lạ ngàn phương.
Cà Mau mặc thêm áo mới, về Cà Mau là thấy thương em rồi.

NDK

Binh Nhì
Mình có 3 người quen ở Cà Mau, gặp nhau ở Archigames TPHCM: Hùng Cường, Chí Kiên, Hoàng Vân.
Các bạn có tham gia ở câu lạc bộ này không, ở Cà Mau có nhiều CLB không ?

NCT-NTTH

Binh Nhì
cuối tháng này mình đi công việc ở Cà Mau, cơ sở vật chất CLB Hùng Vương tốt quá mình sẽ tranh thủ thời gian đến đó chơi

taytrang2012

Binh Nhì
Mình quen và biết cả 3 người này, đều có chơi ở CLBBB Hùng Vương.Ở Cà Mau hiện có 2 điểm để chơi bóng bàn là CLBBB Hùng Vương nằm ở khuôn viên công viên Hùng Vương, 2 là sân Kim Thanh, nhưng mọi người chơi ở CLBBB Hùng Vương nhiều và thường xuyên hơn. Nếu bạn đến CM, định chơi thì buổi chiều tối từ 17h đến tối đông người chơi
Mình có 3 người quen ở Cà Mau, gặp nhau ở Archigames TPHCM: Hùng Cường, Chí Kiên, Hoàng Vân.
Các bạn có tham gia ở câu lạc bộ này không, ở Cà Mau có nhiều CLB không ?

taytrang2012

Binh Nhì
Hoan nghêng bạn đến với CLBBB Hùng Vương, bạn đến chỉ việc mang vợt vào nópi muốn giao lưu vói mọi người là OK, bạn đường hỏi thuê vì CLBBB Hùng Vương o kinh doanh, nhưng sẵn sàng đón tiếp tất cả khách đến chơi giao lưu, hy vọng gặp bạn
cuối tháng này mình đi công việc ở Cà Mau, cơ sở vật chất CLB Hùng Vương tốt quá mình sẽ tranh thủ thời gian đến đó chơi

NDK

Binh Nhì
Mình quen và biết cả 3 người này, đều có chơi ở CLBBB Hùng Vương.Ở Cà Mau hiện có 2 điểm để chơi bóng bàn là CLBBB Hùng Vương nằm ở khuôn viên công viên Hùng Vương, 2 là sân Kim Thanh, nhưng mọi người chơi ở CLBBB Hùng Vương nhiều và thường xuyên hơn. Nếu bạn đến CM, định chơi thì buổi chiều tối từ 17h đến tối đông người chơi

Bạn gặp Cường, Kiên, Vân nói mình gởi lời thăm nhé. Mình tên Khanh ở TPHCM, đánh chung ở giải Archigames 1 và 2.

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Mình mới xuống TP cà mau, đang ở khách sạn Địa Ốc, đường Cao Thắng, gần Cầu GHành Hào. Muốn tìm chỗ chơi bóng bàn ở Cà Mau thì đến đâu là gần nhỉ? Nhờ các bác tư vấn

NamBinhThuan

Đại Tá
Sắp tới mình và ông anh hiến tặng vài trăm cổ vật cho bảo tàng tỉnh Cà Mau! Xin hỏi các bác ở cà mau có CLB bóng bàn nào gần đó không? Thanks mấy bác trước nhé @_@

Bình luận từ Facebook