đánh bóng bàn bị đau tay...

bibo

Binh Nhì
các bác cho e hỏi tý! e đánh bb bị đau chỗ bắp tay (chuột tay phải) và chỗ thịt gần nách? ko biết là đánh thế có đúng ko nhi?

Trainee

Đại Tá
Nó vẫn được dán mà, BH em VIS đồng không ...:p dùng
Haizz, ko dùng thì vài bữa quăng trả đây! Mặt đó dán VIS cũng hụt mũi xấu òm thì phải, đúng ko nhỉ?. Còn nếu ko định trả thì để em nhắm săn mặt cũ dần đi cho vừa :D
Vợt giờ một chân thì chiến sao được. KLHS chỉ để chơi cho vui thôi. Đánh bóng 40+ vẫn phải chiến Pure.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Haizz, ko dùng thì vài bữa quăng trả đây! Mặt đó dán VIS cũng hụt mũi xấu òm thì phải, đúng ko nhỉ?. Còn nếu ko định trả thì để em nhắm săn mặt cũ dần đi cho vừa :D
Vợt giờ một chân thì chiến sao được. KLHS chỉ để chơi cho vui thôi. Đánh bóng 40+ vẫn phải chiến Pure.
Trả thôi, cho địa chỉ đi gửi luôn nè. Thứ 2 về gửi luôn vì có đánh đâu, để phí lắm.

Trainee

Đại Tá
Trả thôi, cho địa chỉ đi gửi luôn nè. Thứ 2 về gửi luôn vì có đánh đâu, để phí lắm.
Uhm bác ko chơi thì để tuần sau em inbox địa chỉ, gửi lại. Gửi vào sớm nó co, đợi @drsan gửi trả đã.
Còn bác định chơi thì nếu dán vừa, cứ để nó lại, em cũng đang tính thử con Target Sound. hoặc có thể lấy lại của @drsan cũng có một mặt Target Pro dán Innerforce ZLC, nhưng chơi ko ưng thì phải. Bản mặt Inner thì chuyển sang Vis, ZJK chắc ổn. Chứ Pure nhỏ đầu hơn thì phải ?

pkhuyenthoai

Đại Tá
cũng bị giống như chủ thớt này. mình thỉnh thoảng bị đau trong bắp tay. cài này do lúc trước tập quá tải, giờ đã bớt lại.
bị khớp ngón tay trị sao bác, cả tuần nay chưa hết. ngón tay giờ co mạnh lại không được
ké chút nha chủ thớt hi

Bình luận từ Facebook