Đăng ký giao lưu đôi nam

Dũng Gai

Moderator
Thân chào các thành viên các CLB!
Mình có ý tưởng khuấy động cho vui. Tất cả các thành viên CLB trong toàn tỉnh bất kể lứa tuổi nào (miễn là hợp đôi), hãy đăng ký tham gia giao lưu các đôi nam.
Sơ bộ như sau:
- Đôi nam câu lạc bộ nào đăng ký theo câu lạc bộ ấy, nếu thiếu mới ghép;
- Mỗi đôi dự kiến nộp 400.000 đồng chi cho đánh chén và giải nho nhỏ;
- Tùy theo số lượng đôi sẽ phân bảng đánh.
Đề nghị các đôi hãy đăng ký tại đây nhé. Mọi vấn đề cần bàn thêm cũng sẽ thảo luận tại đây.
Trân trọng cảm ơn!

Duongapaco

Đại Tá
Mình ủng hộ ý tưởng thi đấu giao lưu này của Dũng gai đề xuất, lâu rồi chưa có trận nào ra tấm ra món cả trầm quá

Duongapaco

Đại Tá
Trước mắt đăng ký tạm thời 2 đôi trước là:
1. Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp
2. Dương Công Yên + Trần Quang Thỏa

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay CLB APT có thêm đôi nam
1. Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải đăng ký tham gia em nhé
Dự kiến có đôi: Đỗ Mạnh Dũng + Nguyễn Anh Vũ Tham gia

Duongapaco

Đại Tá
Như vậy là đã có 6 đôi đăng ký tạm thời tham gia rồi
1. Biên + Dũng CLB BBC
2. Giang + Long CLB BBC
3. Yên + Thỏa CLB APT
4. Nam + Hiệp CLB APT
5. Tâm + Hải CLB APT
6. Vũ + Dũng CLB APT
Nếu không còn đôi nào đăng ký nữa thì chiều thứ 7 này hay chủ nhật đấu thôi em nhỉ. 6 đôi chia 2 bảng là ok rồi

Duongapaco

Đại Tá
Mấy hôm nay không thấy đôi nào đăng ký thi đấu nữa rồi nhỉ ?. Chú Dũng xem nếu thấy ít quá ta mời thêm chị em cùng tham gia thi đấu thêm nội dung đôi nam nữ nữa cho vui cũng hay đấy em

Dũng Gai

Moderator
Cố thêm 2 đôi nữa là đủ 2 bảng và đấu chéo nhau cho vui. Anh em các câu lạc bộ khác đăng ký đi nhé. Nếu đôi Hoa + Hồng thì các đôi phải chấp 5 quả cho cân, em ủng hộ ý tưởng này của bác Yên. Làm sao thứ 7 này so găng thì tốt. Chốt danh sách vào chiều thứ 6 và đánh vào sáng thứ 7.

Duongapaco

Đại Tá
Ý anh là thêm nội dung đôi nam nữ chứ ko phải đôi nữ đâu em, nếu đấu thì vào chủ nhật chứ thứ 7 dưới anh một số anh em vẫn phải đi làm mà

Duongapaco

Đại Tá
a Giang chấn thương từ hôm ấy chú Yên ah, cháu thì sang tuần phải đi tập quân sự rồi. từ hôm giao lưu xong cũng chưa cầm vợt:))
Giang chấn thương làm sao đấy cháu, hôm kia nó còn gọi cho chú hỏi về giải BB đại hội TDTT tỉnh cơ mà, cháu đi tập quân sự ban ngày thôi, chứ chiều thì được nghỉ chứ nhỉ

long tay trái

Trung Uý
Giang chấn thương làm sao đấy cháu, hôm kia nó còn gọi cho chú hỏi về giải BB đại hội TDTT tỉnh cơ mà, cháu đi tập quân sự ban ngày thôi, chứ chiều thì được nghỉ chứ nhỉ
dạ vâng a giang vẫn đau sau trận đánh với a hiệp đó chú, cả tuần nay có chơi bb đâu,cháu tập được nhưng thi đấu thì không biết có được k chú ah

Dũng Gai

Moderator
Vâng anh Yên, để thư thư rồi tính. Em cũng đang bận anh à. Ý anh Yên là có nội dung đôi nam nữa phải không anh? Em tưởng trận đồng đội trước đã tháy nội dung này rồi anh? Nếu thích vẫn có thêm nội dung này cho vui anh nhé.

Bình luận từ Facebook