Dán mút siêu mềm lên cốt siêu cứng?

centos

Binh Nhất
Chào các bác!

Nếu em dán mấy mặt siêu mềm (VD dòng FX của Ten) lên cốt siêu cứng (VD dòng Super ZLC của Ten) thì có vấn đề gì không? Cảm giác đánh có khác gì so mới dán mút trung bình (Ten thường) lên cốt trung bình (ALC) không?

Thanks các bác.

Cứ mút mềm cho dễ đánh, dễ tạo xoáy bác ơi. Trình phong trào đánh mút cứng hay hỏng vặt lắm :D
Khéo như Đạt trố còn chơi xạ điêu với 2 mặt ten 64 mà :p

Trainee

Đại Tá
Cứ mút mềm cho dễ đánh, dễ tạo xoáy bác ơi. Trình phong trào đánh mút cứng hay hỏng vặt lắm :D
Khéo như Đạt trố còn chơi xạ điêu với 2 mặt ten 64 mà :p
Ten64 và các mặt Ten (thường, không FX) nói chung nó có đặc tính trái ngược với đa phần các mặt khác; T64 nó mềm nhưng lại bắn và nhanh, chứ không mềm xìu chậm; Cho nên mình không nên suy từ Sardius + Ten64 ra các mặt mềm + cốt cứng khác.

Anhswang57

Trung Uý
Dễ đánh và bóng hiền anh nhỉ. Trước có cây liberty cũ em chơi dán mút mềm, đánh dễ, kê chặn bạt ổn. Chứ giật thì hiền quá
mặt mềm như mặt nào bác, e chơi Xiom Vega có phải mặt mềm ko?

Trainee

Đại Tá
mặt mềm như mặt nào bác, e chơi Xiom Vega có phải mặt mềm ko?

;););)

truongpc

Trung Uý
Chào các bác!

Nếu em dán mấy mặt siêu mềm (VD dòng FX của Ten) lên cốt siêu cứng (VD dòng Super ZLC của Ten) thì có vấn đề gì không? Cảm giác đánh có khác gì so mới dán mút trung bình (Ten thường) lên cốt trung bình (ALC) không?

Thanks các bác.
Thật ra, chúng ta toàn nói lý thuyết thôi, vẫn kiểu đó nhưng với cách đánh từng người sẽ ra hiệu ứng khác nhau.

Bình luận từ Facebook