Đám giỗ và những khách mời bóng bàn đặc biệt trưa mai

dung_linh

Đại Tá
Huế ơi, quê mẹ của ta ơi!
Nhớ tự ngày xưa , tuổi chín mười
Mây núi hiu hiu, chiều lặng lặng
Mưa nguồn gió biển, nắng xa khơi...

Mẹ của mình cũng quê ở Huế (Bãi Dâu, Phú vang). Và cũng không may khi mẹ mất, mình còn đang đi học. Thế nên mình rất đồng cảm với bác Minh Đức khi đọc những tâm sự của bác về Mẹ. Bây giờ bác đang bù đắp cho bé Phú tất cả những gì mà ngày xưa bác đã thiếu...

Chúc bác và gia đình luôn tràn đầy niềm vui và hạnh phúc ! Chúc bé Phú luôn là con ngoan, trò giỏi, đánh BB hay !
Huế Đẹp Huế Tình

Đẹp quá Kinh thành Huế Cố đô
Sông Hương nước vỗ nhịp đôi bờ
Núi Ngự hiên ngang cao dáng đứng
Trường tiền nối nhịp gắn duyên tơ
Văn lâu ghi dấu bao danh sĩ
Nghinh lương bóng nước chiếu vần thơ
Đến chợ Đông ba tìm người quý
Mới hay đập đá bạn đang chờ
Nhanh xuống, sang thuyền Ba bến vậy
Vĩ dạ trăng tròn đón tại đây...............

"Đến với bác NTBB" giỏi bóng, yêu thơ, giỏi nhiếp ảnh, Dung_linh bái phục.................................Chúc bác sức khỏe, công tác tốt.Hy vọng là có dịp giao lưu với Bác..........................................

Last edited:

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Hôm đó sự có mặt của Mr.Hungpolice đã ấm áp càng ấm áp hơn với gia đình bóng bàn và người thân...
Mr.Hungpolice đã đấu với ducphubb lần đầu tiên rồi [3 -12 (ván)], bây giờ mình muốn cho phubb cọ xát để học hỏi những người khổng lồ là Đại tá Kỳ Anh, MaiXuanViet, Mr.Hungpolice... nếu được thì 18 giờ chiều mai thứ 6 này, thời gian cài giờ 60 phút, 15 phút khởi động, 45 phút thi đấu đồng banh để xem cháu lên được mấy điểm mỗi ván, đồng hồ reo thì kết thúc trận đấu, hôm trước phubb đã đấu với Đại tá Kỳ Anh (BCHNTĐBB- CLBNCT), MaiXuanViet rồi!

18h thu 7 dc k bác.Thu 6 em phải trực rồi, e sợ không đến được!

ducphubb

Thượng Sỹ
Hình ảnh trận đấu giữa Mr.Hungpolice và bé Phú sẽ được đưa vào topic Các trận đấu bóng bàn của bé Phú với những người khổng lồ đã lập sẵn trước đây

ducphubb

Thượng Sỹ
Ảnh bé Phú lên khuôn treo tường nhà nhìn xinh xắn trông giống đệ tử mắt kiếng của VĐV Trần Huy Bảo tuyển TPHCM!

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Huế ơi, quê mẹ của ta ơi!
Nhớ tự ngày xưa , tuổi chín mười
Mây núi hiu hiu, chiều lặng lặng
Mưa nguồn gió biển, nắng xa khơi...

Mẹ của mình cũng quê ở Huế (Bãi Dâu, Phú vang). Và cũng không may khi mẹ mất, mình còn đang đi học. Thế nên mình rất đồng cảm với bác Minh Đức khi đọc những tâm sự của bác về Mẹ. Bây giờ bác đang bù đắp cho bé Phú tất cả những gì mà ngày xưa bác đã thiếu...

Chúc bác và gia đình luôn tràn đầy niềm vui và hạnh phúc ! Chúc bé Phú luôn là con ngoan, trò giỏi, đánh BB hay !

Cảm ơn những dòng tâm sự vô cùng cảm động của NTBB vì cùng hoàn cảnh nên mới hiểu được, sự bù đắp cho bé Phú đã tâm sự cùng nhiều người từ ngày đầu cầm vợt của bé!

dung_linh

Đại Tá
Một thắc mắc nhỏ anh ơi! Ninh Thuận có nhiều clb , hoạt động sôi nổi vậy mà ít người vào diễn đàn sinh hoạt quá anh nhỉ, cũng gần giống xứ Huế em đang rủ anh em Huế vào chơi cho vui .

Lúc nào anh ducphubb <<rủ>> thêm nhiều anh em đăng ký nick vào chơi cho vui, để phát triển phong trào Ninh Thuận đi lên anh nhỉ ..............................
Trân trọng cám ơn anh!

Bình luận từ Facebook