Đại đa số hàng DHS pro và NT trên thị trường là fake?

tranvietanh

Trung Tá
Đây cũng chỉ là 1 comment giống như chúng ta hay comment thôi mà, không phải là phát biểu chính thức của tổ chức nào là được ^^
Hy vọng là mọi việc không phải thế, hì

bachikho

Đại Tá
bác chú ý đoạn này nhé, ko biết có đáng tin ko nữa:
Alex Van is a player and former coach, who runs several table tennis websites and is an advisor for the Online table-tennis equipment store One of a Kind Trading, a fully authorised DHS distributor.

doantronghoan

Trung Tá
A Thắng già mà siêu tiếng Anh thế.
Đoạn nhận xét trên được viết bởi Alex Van, là một cầu thủ và cựu huấn luyện viên, người điều hành một số trang web bóng bàn và là một cố vấn cho các cửa hàng thiết bị bóng bàn trực tuyến.....nghe có vẻ tin tưởng lém...FAN tàu đọc xong chắc "very anxious"...

docmaorg

Đại Tá
Ồ thế là quan điểm từ đầu của mình vẫn đúng à, phải chăng cứ hàng tầu là ngon bổ rẻ thì chơi thôi nhỉ.

bachikho

Đại Tá
vẫn tồn tại pro, nt nhưng số lượng hạn chế vì là hàng cấp phát cho vđv, như vậy hàng pro, nt đang bán tràn lan chắc chắn là fake, đáng suy nghĩ nhỉ, các bác chú ý đoạn có nhiều cách tune để mk đánh giống pro, nt đó nhé

trin_hoa_an

Trung Uý
vẫn tồn tại pro, nt nhưng số lượng hạn chế vì là hàng cấp phát cho vđv, như vậy hàng pro, nt đang bán tràn lan chắc chắn là fake, đáng suy nghĩ nhỉ, các bác chú ý đoạn có nhiều cách tune để mk đánh giống pro, nt đó nhé

Không phải hàng fake hết đâu anh, có chăng là chia làm 3 loại hàng thương mại, hàng tuyển chính gốc và hàng fake. Xét hàng fake thì thực sự có một số ng lại thấy nó ngon hơn cả hàng thật. ^^!. Thôi thì cái nào mình thấy ngon là ok rồi lão à. Hehe

Ttfan2012

Đại Tá

Oh, thế thì mình nghĩ chắc DHS sản xuất hàng fake giống 90% hàng thật để ae đam mê Tàu đạo dùng rồi. Mấy bác chuyên gia (Trung say, Boll_boll,....) đâu rồi nhỉ? Mau vào cho cao kiến để ae còn có đường hướng sử dụng hàng DHS ở VN chứ? Thanks!

long thủ

Đại Tá
Mấy miếng em mua ở Hỏa Châu với sportmart đánh rất bền và sướng tay, giá lại ok nên fake thì cũng chả làm sao

docmaorg

Đại Tá
Trên mạng DHS có nói đến hàng provincial và national. Anh Boll co link về phần đó, kỳ rôi e có xem link và hỏi anh Ngochip dịch lại dùm thi họ nói là có hàng provincial và national. Mấy bác muốn chắc thì hỏi a Boll lấy link đi...

Nếu em không lầm đây là link http://www.dhs-sports.com/portal/content/15435?type=999...
Em DHS PF4 với anh Boll_boll là đôi bạn thân quá thân nhỉ, sao cứ thấy DHS PF4 là thấy Boll_boll.

DHS PF4

Binh Nhì
Em DHS PF4 với anh Boll_boll là đôi bạn thân quá thân nhỉ, sao cứ thấy DHS PF4 là thấy Boll_boll.

Nói thân thì không vì e chỉ nhờ a Boll mua đồ hoài nên củng có thể nói là quen biết.. nói chung e thích chọc a Boll nhiều hơn. Củng chỉ gặp vài lần thôi chứ chưa có cớ hội cọ sát học hỏi về bb. Nhưng e khăng định với a là e và a Boll là 2 người khác nhau. Bia

waldner

Binh Nhì
th e minh dc ông thầy cho miếng h3 NT của bạn ông ấy cho, cảm giác khá là khác, miếng đó 40 độ nhưng sponge vẫn mềm mại hơn sponge của miếng 39 độ NT mình mua, chất liệu sponge tuy mình k biết gì nhưng thấy có vẻ là chất liệu khác, chém lung tung xin mấy bác đừng ném ạ :D:D

vietguider

Trung Sỹ
Chuyện chỉ thực sự có vấn đề nếu như ví dụ có hàng DHS H3 Market bằng giá với chất lượng tốt hơn. Nếu như cứ phải H3 NT mới là hàng thật thì H3 market trên thị trường là một phân khúc sản phẩm khác, chứ gọi là fake thì cũng không hoàn toàn đúng.
Câu hỏi là nếu hầu hết trên thị trường là fake thì hàng thật nằm trong kho không chịu ra ngoài thị trường à?

docmaorg

Đại Tá
Nói thân thì không vì e chỉ nhờ a Boll mua đồ hoài nên củng có thể nói là quen biết.. nói chung e thích chọc a Boll nhiều hơn. Củng chỉ gặp vài lần thôi chứ chưa có cớ hội cọ sát học hỏi về bb. Nhưng e khăng định với a là e và a Boll là 2 người khác nhau. Bia
Anh ko có ý hỏi gì thế mà em giải thích nhiều thế cảm ơn em.Bia

bachikho

Đại Tá
Lập Topic với nội dung phát biểu hồ đồ, đưa dẫn chứng thì yêu cầu ae dịch và suy ngẫm.
rõ chán,
bác phát ngôn thiếu suy nghĩ nhỉ, tui chỉ đưa ra thêm 1 info để mọi người tham khảo chứ có khẳng định j đâu, bác có vấn đề về đọc hiểu à???

Last edited:

Bình luận từ Facebook