Đà Nẵng topic trên đường tầm sư học đạo

Kính gửi thầy các thành viên diễn đàn và thầy Trần Tuấn Anh . Em muốn vào topic của thầy để học hỏi kinh nghiệm nhưng ko biết vào (mới vào diễn đàn ) nhờ thầy và các thành viên diễn đàn chỉ giúp . Em cám ơn nhiều nhiều ạ !

tosiosHD

Đại Tá
Việc đầu tiên là bạn học cách gửi bài đúng chỗ đi đã !
+ Eo ơi, ĐẠI TÁ bắt nạt BINH NHẤT kìa??? HAHA.
Tự dựng thấy avatar xuất hiện các chức danh trong quân đội, em cứ thấy nó thế nào ấy. Ví dụ như có người để cái avatar "rất ko đẹp", bên dưới lại được viết ĐẠI TÁ, nhìn tức mắt quá! Chẳng hiểu vì sao Mod, Min phong hàm kiểu này???

Trainee

Đại Tá
+ Eo ơi, ĐẠI TÁ bắt nạt BINH NHẤT kìa??? HAHA.
Tự dựng thấy avatar xuất hiện các chức danh trong quân đội, em cứ thấy nó thế nào ấy. Ví dụ như có người để cái avatar "rất ko đẹp", bên dưới lại được viết ĐẠI TÁ, nhìn tức mắt quá! Chẳng hiểu vì sao Mod, Min phong hàm kiểu này???
Ha ha, vậy kiến nghị tcgroup đổi nó thành Gà chíp, Gà con, Gà choai, ... đi !

Trainee

Đại Tá
Kính gửi thầy các thành viên diễn đàn và thầy Trần Tuấn Anh . Em muốn vào topic của thầy để học hỏi kinh nghiệm nhưng ko biết vào (mới vào diễn đàn ) nhờ thầy và các thành viên diễn đàn chỉ giúp . Em cám ơn nhiều nhiều ạ !
Bạn giao lưu với hội Đà Nẵng thì phải vào Đà Nẵng viết bài chứ, đây đang là khu vực nói về mặt vợt mà bạn !
http://bongban.org/forums/da-nang.95/

tosiosHD

Đại Tá
Ha ha, vậy kiến nghị tcgroup đổi nó thành Gà chíp, Gà con, Gà choai, ... đi !
Chẳng biết a nghĩ sao, chứ em thấy thật buồn cười! 1 cao thủ lần đầu vào diễn đàn thì gọi là binh nhất, 1 ông vua bàn phím, nhưng trên bàn bóng chẳng ra gì thì gọi là đại tá... Đôi khi, những biệt danh này nằm dưới những avata đặc biệt thì còn buồn cười nữa??? Ví dụ ngay như avatar của anh, của o3ma, của archer...??? A ko thấy vậy à?

Trainee

Đại Tá
Chẳng biết a nghĩ sao, chứ em thấy thật buồn cười! 1 cao thủ lần đầu vào diễn đàn thì gọi là binh nhất, 1 ông vua bàn phím, nhưng trên bàn bóng chẳng ra gì thì gọi là đại tá... Đôi khi, những biệt danh này nằm dưới những avata đặc biệt thì còn buồn cười nữa??? Ví dụ ngay như avatar của anh, của o3ma, của archer...??? A ko thấy vậy à?
Ka ka, mấy cái từ khóa đó Super Admin thay đổi 5' xong ấy mà. Admin chắc đang thử cái chơi thôi, để mấy cái chữ tiếng Anh cũ có thể cũng có mấy người chê - VD có người vào DD 2 năm rồi nhưng vẫn là New Member vì viết có vài bài.

Bình luận từ Facebook