Đà Nẵng Open 2012 - Giao Lưu Bên Lề

choctietlon

Super Moderators
Thưa các bác, tình hình chương trình giiao lưu bên lề có rất nhiều hảo hán nhiệt tình tham gia nên để tránh việc lộn xộn trên võ đài đề nghị các bác cứ đăng ký khớp lệnh với nhau trên topic này sau đó khi đến nhà thi đấu thì thực hiện các công việc theo hướng dẫn sau:

1/ Tìm đối tác đã ký hợp đồng với mình (không biết mặt thì phải đi hỏi, hoặc liên lạc điện thoại để gặp nhau, he he he ...)
2/ Dắt đối tác đến bàn BTC đăng ký nhận phơi "Đà Nẵng Open -Giao Lưu Bên Lề"
3/ Mang phơi ra bàn gửi cho trọng tài tại bàn khu vực giao lưu.

Lưu ý: Tất cả những ai chưa đến lượt thi đấu đề nghị không có mặt tại khu vực thi đấu cho dù là thi đấu giao lưu.

Trân trọng !
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
Mình và Hòa đại lượng vừa gặp đội Úc của anh NGUYEN NGHI , rất nồng nhiệt cháy bỏng ,
đặc biệt có 1 vị là Giám đốc người Úc , nghe anh Nghị tán giải Da nang open ghê quá , ổng mê mẩn
và rời nhiệm sở theo về Việt nam kiếm giải .
Thôi , mình ngủ sớm tí , 4h phải ra máy bay rùi .
@à , các đội khác cũng lưu ý , đội Úc là 1 biến số khó lường lém đó nha ,
ai kỵ gai thì phải dè chừng . hì
@ Tài sport ơi , thấy đội Úc dễ mến quá , mình lại đem tặng nốt số áo Tài tặng kỷ niệm mình đợt sau rùi , sory nhé bạn hiền .hihi

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Giờ này chắc đoàn Hải dương tới Hà tĩnh rùi nhỉ .
Ôi mùi TIÊN TỬU sao mà nức mũi . DA NANG OPEN rộn ràng quá ,không sao ngủ duoc các bác uiiiiiiiiiiiii hihi.

choctietlon

Super Moderators
Trong thời gian Đà Nẵng Open 2012, nhà cháu đã tranh thủ giao lưu được một số trận lâm ly bi đát với một số hảo thủ Sài Gòn. chú Hà trưởng bản,Vợt gỗ, Tài sport, Baotien,....
Thắng có, thua cũng có nhưng qua trọng hơn là được giao lưu một cách vui vẻ và thắm tình đoàn kết. Chỉ tiếc là không đủ time và sức để được giao lưu nhiều hơn.....
@KTT :Hôm đó bác KTT có chụp một số ảnh giao lưu bên lề thì phọt lên nhé ! Bia mời bác đấy Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook