Đà Nẵng Open 2012 - Giao Lưu Bên Lề

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Khà khà, anh em nào biết trình độ anh chọc tiết thì cho giúp em cái kèo nha, quan trọng là kiếm cớ ăn nhậu giao lưu thôi:eek:Bia Bia

CTL nhỉnh hơn anh Nghĩa ạ, nếu chấp 5 thì cửa em tối nhưng chấp 4 thì cửa CLT tối. Hai bên cứ thế mà tính toán và ra kèo nhé BiaBiaBiaBiaBiaBia

votgo

Administrator
Mấy tháng nay toàn đi xem chứ không cầm vợt ,
nay có nhiều kèo chỉ mành treo chuông thập phần hung hiểm .
Vậy ở loanh quanh Sài gòn có bạn nào thiện nghệ đánh đều ,
động tí tình mà ra tay dợt cho mình mấy bữa , kẻo hụt bình Tiên Tửu .

Bác Hưng tê ku muốn tặng bác bình rượu có in nick name, bác mau vào nhận tấm thịnh tình này gấp, thi đấu chỉ là "hình thức trốn thuế". Em theo cửa bác, nếu thắng em lấy nước bác lấy xác, còn xui lắm mà thua thì em uống phạt thay bác.

choctietlon

Super Moderators
Bác Hưng tê ku muốn tặng bác bình rượu có in nick name, bác mau vào nhận tấm thịnh tình này gấp, thi đấu chỉ là "hình thức trốn thuế". Em theo cửa bác, nếu thắng em lấy nước bác lấy xác, còn xui lắm mà thua thì em uống phạt thay bác.

Oạch ! Bác Triều "dại" thế ! Trong trường hợp này thì câu " khôn ăn cái, dại ăn nước" sai bét xì nhè các bác ạ. He he he he. . .

giacuong

Trung Sỹ
Mấy tháng nay toàn đi xem chứ không cầm vợt ,
nay có nhiều kèo chỉ mành treo chuông thập phần hung hiểm .
Vậy ở loanh quanh Sài gòn có bạn nào thiện nghệ đánh đều ,
động tí tình mà ra tay dợt cho mình mấy bữa , kẻo hụt bình Tiên Tửu .
chiều nay lúc 18g có mặt ở CLb Bế V Đàn xin làm quân xanh đợt đều 2 càng cho Dr HongSon, Cố gắng tham chiến nhé (Có bình rượu ngon, có tên đề Dr HongSon)

ducphubb

Thượng Sỹ

Mọi con đường đều kính dâng kính biếu bác votgo!

Hungtq

Administrator

Không có trốn thuế đâu!
Muốn có bình, Quan Đốc tờ phải thắng được Hungtq cái đã

Nhưng mà Votgo "dại" nhỉ, theo kèo dưới là sao :D

scubi06

Super Moderators
Để ủng hộ quỹ cho giải và cũng để lại nhiều kỷ niệm hơn với các trận đấu giao lưu bên lề, scubi06 xin thay cách "góp bia" bằng cách "nộp áo + chữ ký". Ngoài các trận đã đăng ký với các bác Drhongson, ngphe và hungbongban, scubi06 xin đăng ký thêm 3 trận nữa, ai thua sẽ phải "nộp áo + chữ ký" ngay khi kết thúc trận đấu ạ!

Hẹn gặp các bác tại Tuyên Sơn - Đà Nẵng!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Để ủng hộ quỹ cho giải và cũng để lại nhiều kỷ niệm hơn với các trận đấu giao lưu bên lề, scubi06 xin thay cách "góp bia" bằng cách "nộp áo + chữ ký". Ngoài các trận đã đăng ký với các bác Drhongson, ngphe và hungbongban, scubi06 xin đăng ký thêm 3 trận nữa, ai thua sẽ phải "nộp áo + chữ ký" ngay khi kết thúc trận đấu ạ!

Hẹn gặp các bác tại Tuyên Sơn - Đà Nẵng!

Thế mặc áo may ô hay cởi trần thì làm thế nào? :)

choctietlon

Super Moderators
Topic này vui vui. Có ai chấp kèo thơm Cr ko ??? (+7-8 gì đó) tố cao cao (1-2 két gì đó) biết đâu Cr thấy xuôi xuôi, đổi ý book vé làm khán giả vào phút chót...:p

Đồng ý với cô Cà kèo này nhé !
Hẹn gặp tại Đà Nẵng. Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Hungtq

Administrator
Ơ! cô Cà tố xì zách mà bác Chọc lại theo à? phen này Cà...tèo chắc :(:(
Còn bác nào vào tố nữa không? hay theo cửa nào để Cà liệu ...cho vô xoong hay trốn luôn :p:p

Cô cà mà chốn kèo thì Hungtq cử người vào tận nơi ăn Cari trừ :)

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Nhớ Đà nẽng nhớ hải sản Bà Thôi, heo hai da, bê thui Cầu mống ( Nhớ về tận Điện Bàn ăn nhé)!;);) Hải chọc đi về mà không có cân bê thui ( bán gần sân bay) là không ổn đâu!

ducphubb

Thượng Sỹ
Ơ! cô Cà tố xì zách mà bác Chọc lại theo à? phen này Cà...tèo chắc :(:(
Còn bác nào vào tố nữa không? hay theo cửa nào để Cà liệu ...cho vô xoong hay trốn luôn :p:p

Nếu bạn Cari vào kèo trận với bác choctietlon mình sẽ làm săn sóc viên và chụp nhiều ảnh kỷ niệm cho cả 2 nhé!

Hungtq

Administrator
Nhớ Đà nẽng nhớ hải sản Bà Thôi, heo hai da, bê thui Cầu mống ( Nhớ về tận Điện Bàn ăn nhé)!;);) Hải chọc đi về mà không có cân bê thui ( bán gần sân bay) là không ổn đâu!

Thấy bác nhắc đến Bê thui Cầu Mống, Hungtq chịu không nổi đành ra quán măm trước vậy :)

Thấy có quán Bảy Lép

Nhưng nghe giang hồ đồn đại Quán Mười ngon hơn :D

Giá rẻ giật mình

Bình luận từ Facebook